งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
สพม. เขต 10 เพชรบุรี
ระหว่าง วันที่ 7-8 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   7 พ.ย. 2560   8 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 7 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 80 ปี ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมละออง เบญจานุวัตรา 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุดโรงเรียน 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี โรงอาหารหลังคาโค้ง 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี โรงอาหารหลังคาโค้ง 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 9 ห้อง โถงใต้อาคาร 9 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 9 ห้อง โถงใต้อาคาร 9 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 936 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 946 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี โรงอาหารหลังคาโค้ง 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี โรงอาหารหลังคาโค้ง 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 2 ห้อง 231 7 พ.ย. 2560 09.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 2 ห้อง 236 7 พ.ย. 2560 09.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 3 ห้อง 332 , 333 ,334 7 พ.ย. 2560 09.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 3 ห้อง 335 , 336 , 337 7 พ.ย. 2560 09.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126 7 พ.ย. 2560 09.00
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126 7 พ.ย. 2560 09.00
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา หอประชุมโรงเรียนท่ายางวิทยา 7 พ.ย. 2560 09.00
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา หอประชุมโรงเรียนท่ายางวิทยา 7 พ.ย. 2560 09.00
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 3 ห้อง 322 7 พ.ย. 2560 09.00
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 3 ห้อง 327 7 พ.ย. 2560 09.00
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 2 ห้อง 221 7 พ.ย. 2560 09.00
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 2 ห้อง 226 7 พ.ย. 2560 09.00
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โบสถ์วัดท่าคอย อ.ท่ายาง 7 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านแหลมวิทยา หอประชุม 7 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านแหลมวิทยา หอประชุม 7 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแหลมวิทยา หอประชุม 7 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านแหลมวิทยา หอประชุม 7 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแหลมวิทยา ห้องโสตทัศนศึกษา 7 พ.ย. 2560 10.00 -12.00
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านแหลมวิทยา ห้องแนะแนว 7 พ.ย. 2560 10.00 -12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม โรงอาหาร 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม โรงอาหาร 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1301 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1302 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1303 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1304 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1305 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1306 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม โรงอาหาร 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1307 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1308 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม โต๊ะหินข้างอาคารประชาสัมพันธ์ 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม โต๊ะสีเขียวใต้อาคาร 5 ชั้น 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 7 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม ลานร่วมใจ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม ลานร่วมใจ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
27 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 6 ห้อง ห้องโชควัลลภา 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
28 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 6 ห้อง ห้องโชควัลลภา 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
29 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 6 ห้อง ห้องโชควัลลภา 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
30 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 6 ห้อง ห้องโชควัลลภา 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
31 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง สีฟ้า 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
32 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง สีฟ้า 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
33 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง สีฟ้า 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
34 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง สีฟ้า 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
35 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง สีฟ้า 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
36 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง สีฟ้า 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
37 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง สีฟ้า 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
38 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง สีฟ้า 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
39 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 6 ห้อง ห้องโชควัลลภา 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
40 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 6 ห้อง ห้องโชควัลลภา 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
41 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 6 ห้อง ห้องโชควัลลภา 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
42 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 6 ห้อง ห้องโชควัลลภา 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
43 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม ลานร่วมใจ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
44 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม ลานร่วมใจ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม ลานหลังคาโค้ง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม ลานหลังคาโค้ง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม ลานหลังคาโค้ง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม ลานหลังคาโค้ง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม ลานหลังคาโค้ง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม ลานหลังคาโค้ง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม ลานหลังคาโค้ง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม ลานหลังคาโค้ง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนคงคาราม ลานร่วมใจ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนคงคาราม ลานร่วมใจ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี หอประชุมโรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
2 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี หอประชุมโรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
3 703 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 139 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
4 704 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 139 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
5 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารด้านหลังอาคาร 1 (ติดเขาวัง) ห้อง 107 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
6 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารด้านหลังอาคาร 1 (ติดเขาวัง) ห้อง 107 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
7 707 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเยอรมัน ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี 7 พ.ย. 2560
8 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารด้านหลังอาคาร 1 (ติดเขาวัง) ห้อง 106 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
9 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารด้านหลังอาคาร 1 (ติดเขาวัง) ห้อง 106 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
10 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 231 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
11 711 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 113 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
12 712 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารด้านหลังอาคาร 1 (ติดเขาวัง) ห้อง 106 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
13 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
14 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
15 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารด้านหลังอาคาร 1 (ติดเขาวัง) ห้อง 106 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
16 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารด้านหลังอาคาร 1 (ติดเขาวัง) ห้อง 106 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
17 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 922 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
18 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารด้านหลังอาคาร 1 (ติดเขาวัง) ห้อง 107 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
19 719 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารด้านหลังอาคาร 1 (ติดเขาวัง) ห้อง 106 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
20 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารด้านหลังอาคาร 1 (ติดเขาวัง) ห้อง 106 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
21 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้อง SEAR 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30
22 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้อง SEAR 7 พ.ย. 2560 08.30-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หอประชุมกลาง 7 พ.ย. 2560 09.00-13.00
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หอประชุมกลาง 7 พ.ย. 2560 09.00-13.00
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หอประชุมกลาง 7 พ.ย. 2560 09.00-13.00
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หอประชุมกลาง 7 พ.ย. 2560 09.00-13.00
5 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หอประชุมกลาง 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หอประชุมกลาง 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 627 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หอประชุมกลาง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 628 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หอประชุมกลาง 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา พื้นที่ลานจอดรถยนต์ 7 พ.ย. 2560 09.00-13.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา พื้นที่ลานจอดรถยนต์ 7 พ.ย. 2560 09.00-13.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา พื้นที่ลานจอดรถยนต์ 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา พื้นที่ลานจอดรถยนต์ 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารลูกเสือ 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารลูกสือ 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารจอดรถจักรยานยนต์ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารจอดรถจักรยานยนต์ 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารจอดรถมอเตอร์ไซด์ด้านสนามเปตอง 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารจอดรถมอเตอร์ไซด์ด้านสนามเปตอง 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารหอประชุมโรงอาหาร ชั้น 1 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารหอประชุม 7 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารหอประชุม 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารหอประชุม 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารหอประชุม 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารหอประชุม 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารลูกเสือ 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารลูกเสือ 7 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นายสุพรชัย เทียมทองอ่อน Tel : 0876627755 Email : [email protected]
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]