งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 18
ณ สหวิทยาเขต ชลบุรี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 16-18 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   16 พ.ย. 2560   17 พ.ย. 2560   18 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 17 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างศิลาพิทยาคม สนามฟุตบอลโรงเรียนอ่างศิลาพิทยาคม 17 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนอ่างศิลาพิทยาคม สนามฟุตบอลโรงเรียนอ่างศิลาพิทยาคม 17 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนอ่างศิลาพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 1 17 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างศิลาพิทยาคม อาคาร 4 ห้อง ห้องประชุมสัตตศิลา 17 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนอ่างศิลาพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมสัตตศิลา 17 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างศิลาพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมมนังคศิลา 17 พ.ย. 2560 09.00-15.00
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนอ่างศิลาพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมมนังคศิลา 17 พ.ย. 2560 09.00-15.00
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างศิลาพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องอาเซียน 17 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนอ่างศิลาพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องอาเซียน 17 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-14.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
7 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-14.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-13.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-13.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านบึง "อุตสาหกรรมนุเคราะห์" 17 พ.ย. 2560 9.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]