งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
สพม. เขต 10 เพชรบุรี
ระหว่าง วันที่ 7-8 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   7 พ.ย. 2560   8 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อารคาร1 ชั้น 2 ห้อง 122 8 พ.ย. 2560 09.00 - 10.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง 125 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
3 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง 411 8 พ.ย. 2560 09.000-10.30
4 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง 426 8 พ.ย. 2560 09.00 - 10.30
5 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 222 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
6 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อารคาร2 ชั้น 2 ห้อง 224 8 พ.ย. 2560 09.00 - 10.30
7 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อารคาร4 ชั้น 2 ห้อง 422 8 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อารคาร4 ชั้น 2 ห้อง 425 8 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมนิศามณีวงศ์ 8 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมปิติพัฒนะโฆษิต 8 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อารคาร1 ชั้น 1 ห้อง 115-116 8 พ.ย. 2560 09.00-10.00
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อารคาร1 ชั้น 1 ห้อง แนะแนว 8 พ.ย. 2560 09.00-10.00
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี หอประชุมลัดดา ชาคร ห้อง หอประชุมลัดดา ชาคร 8 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี หอประชุมลัดดา ชาคร ห้อง หอประชุมลัดดา ชาคร 8 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 724 8 พ.ย. 2560 10.00 - 12.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 725 8 พ.ย. 2560 10.00 -12.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 735 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 831 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 731 และ 732 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 733 และ 734 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 832 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 833 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง อุบลชาญใช้จักร (ห้องโสต) 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง อุบลชาญใช้จักร (ห้องโสต) 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 อาคารเฉลิมพระเกียรติ(โรงยิม) ชั้น 2 ห้อง อาคารเฉลิมพระเกียรติ (โรงยิม) 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 อาคารเฉลิมพระเกียรติ(โรงยิม) ชั้น 2 ห้อง อาคารเฉลิมพระเกียรติ (โรงยิม) 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 อาคาร7 ชั้น 2 ห้อง 723 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 835 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) สนามฟุตบอล 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) สนามฟุตบอล 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 3 ชั้น 5 ห้อง 352 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์เพื่อนใจวันรุ่น 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์เพื่อนใจวันรุ่น 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 3 ชั้น 6 ห้อง โสตทัศนศึกษา 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 3 ชั้น 6 ห้อง โสตทัศนศึกษา 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง สมุด 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง สมุด 8 พ.ย. 2560 09.00-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 09.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 2 ห้อง 1226 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 2 ห้อง 1226 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 833 8 พ.ย. 2560 09.00-14.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 833 8 พ.ย. 2560 09.00-14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 2 ห้อง 1226 8 พ.ย. 2560 13.30-16.30
7 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 3 ห้อง 1236 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 3 ห้อง 1236 8 พ.ย. 2560 13.00-16.00
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 3 ห้อง 1236 8 พ.ย. 2560 13.00-16.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 3 ห้อง 1231B 8 พ.ย. 2560 09.00-14.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 3 ห้อง 1231B 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 3 ห้อง 1232 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 3 ห้อง 1232 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 4 ห้อง 1241 8 พ.ย. 2560 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นายสุพรชัย เทียมทองอ่อน Tel : 0876627755 Email : [email protected]
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]