งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ .....
ระหว่าง วันที่ .... เดือน ... พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   1 พ.ย. 2560   2 พ.ย. 2560   3 พ.ย. 2560   4 พ.ย. 2560   5 พ.ย. 2560   6 พ.ย. 2560   7 พ.ย. 2560   8 พ.ย. 2560   9 พ.ย. 2560   10 พ.ย. 2560   11 พ.ย. 2560   12 พ.ย. 2560   13 พ.ย. 2560   14 พ.ย. 2560   15 พ.ย. 2560   16 พ.ย. 2560   17 พ.ย. 2560   18 พ.ย. 2560   19 พ.ย. 2560   20 พ.ย. 2560   21 พ.ย. 2560   22 พ.ย. 2560   23 พ.ย. 2560   24 พ.ย. 2560   25 พ.ย. 2560   26 พ.ย. 2560   27 พ.ย. 2560   28 พ.ย. 2560   29 พ.ย. 2560   30 พ.ย. 2560   1 ธ.ค. 2560   2 ธ.ค. 2560   3 ธ.ค. 2560   4 ธ.ค. 2560   5 ธ.ค. 2560   6 ธ.ค. 2560   7 ธ.ค. 2560   8 ธ.ค. 2560   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ ชั้น 4 ห้อง 245 9 พ.ย. 2560 09.30-11.00
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ ชั้น 4 ห้อง 246 9 พ.ย. 2560 09.30-11.00
3 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 9 พ.ย. 2560 09.30-11.00
4 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 9 พ.ย. 2560 09.30-11.00
5 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ ชั้น 4 ห้อง 243 9 พ.ย. 2560 09.30-11.00
6 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ ชั้น 4 ห้อง 244 9 พ.ย. 2560 09.30-11.00
7 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ ชั้น 4 ห้อง 242 9 พ.ย. 2560 09.30 เป็นต้นไป
8 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ ชั้น 4 ห้อง 247 9 พ.ย. 2560 09.30 เป็นต้นไป
9 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมธงชัย เย็นประเสริฐ 9 พ.ย. 2560 09.30 เป็นต้นไป
10 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมธงชัย เย็นประเสริฐ 9 พ.ย. 2560 09.30 เป็นต้นไป
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ ชั้น 5 ห้อง 254-255 9 พ.ย. 2560 09.30-10.30
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ ชั้น 5 ห้อง 256-257 9 พ.ย. 2560 09.30-10.30
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี หอประชุมโชติปาโล ห้อง หอประชุมโชติปาโล 9 พ.ย. 2560 09.30 เป็นต้นไป
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี หอประชุมโชติปาโล ห้อง หอประชุมโชติปาโล 9 พ.ย. 2560 09.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 8 ห้อง 7811 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 8 ห้อง 7811 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง 7111 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง 7111 14 พ.ย. 2560 13.00-16.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง 7111 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง 7111 14 พ.ย. 2560 13.00-16.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 7211 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 7211 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 7311 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 7311 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 5 ห้อง 7511 14 พ.ย. 2560 09.00-16.00
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 5 ห้อง 7511 14 พ.ย. 2560 09.00-16.00
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 6 ห้อง 7611 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 6 ห้อง 7611 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 1 พ.ย. 2560
2 พ.ย. 2560
09.00-12.00
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา ห้องปฏิบัติการ 2202-2204 1 พ.ย. 2560
2 พ.ย. 2560
09.00-16.30
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี อาคาร 4 ชั้น ชั้น2 ห้อง 4202 1 พ.ย. 2560 9.00-16.30
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4202 2 พ.ย. 2560 9.00-16.30
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี อาคาร 4 ชั้น ใต้อาคาร 1 พ.ย. 2560 09.00-16.30
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี อาคาร 4 ชั้น ใต้อาคาร 2 พ.ย. 2560 9.00-12.00
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 1 พ.ย. 2560 09.00-16.30
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 2 พ.ย. 2560 09.00-16.30
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี อาคาร2 ชั้น 4 ห้อง 2403 1 พ.ย. 2560 9.00-16.30
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี อาคาร2 ชั้น 4 ห้อง 2405 1 พ.ย. 2560 9.00-16.30
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี โรงยิม 1 พ.ย. 2560 9.00-16.30
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี โดม 1 พ.ย. 2560 9.00-16.30
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี โรงยิม 1 พ.ย. 2560
2 พ.ย. 2560
09.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 833-834 14 พ.ย. 2560 09.00-15.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ อาคาร 9 ชั้น 2 14 พ.ย. 2560 09.00-15.30
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ อาคาร 9 ชั้น 2 14 พ.ย. 2560 09.00-15.30
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ห้องสวนพฤกษศาสตร์ 14 พ.ย. 2560 9.00-12.00
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ห้องสวนพฤกษศาสตร์ 14 พ.ย. 2560 9.00-12.00
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ลานเอนกประสงค์ 14 พ.ย. 2560 09.00-15.30
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ ลานเอนกประสงค์ 14 พ.ย. 2560 13.30-14.00
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ อาคาร 7 ชั้น ุ3 ห้อง 732 14 พ.ย. 2560 09.00-15.30
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ อาคาร 7 ชั้น ุ3 ห้อง 733 14 พ.ย. 2560 09.00-15.30
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ อาคารหอประชุม 84 พรรษา ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 84 ปี 14 พ.ย. 2560 09.00-15.30
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ อาคารหอประชุม 84 พรรษา ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 84 ปี 14 พ.ย. 2560 09.00-15.30
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีบุณยานนท์ อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ห้องนวัตกรรม (โสต 1) 14 พ.ย. 2560 09.00-15.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนบางบัวทอง อาคารกษีรานุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกษีรานุสรณ์ 13 พ.ย. 2560 08.30-12.00
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 โรงเรียนบางบัวทอง อาคารกษีรานุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกษีรานุสรณ์ 14 พ.ย. 2560 8.30-12.00
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบัวทอง อาคารกษีรานุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกษีรานุสรณ์ 13 พ.ย. 2560 13.00-16.00
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบัวทอง อาคารกษีรานุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกษีรานุสรณ์ 13 พ.ย. 2560 13.00-16.00
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี ห้องประชุมวิทยพัฒน์ อาคาร 6 ชั้น 2 29 พ.ย. 2560 8.30-14.00 น.
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี ห้องประชุมวิทยพัฒน์ อาคาร 6 ชั้น 2 29 พ.ย. 2560 8.30 - 14.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ห้องสมุดสิริธราลัย ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุดสิรินธราลัย 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สวนเสริมปัญญา ชั้น 1 ห้อง ลานสวนเสริมปัญญา 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สวนเสริมปัญญา ชั้น 1 ห้อง ลานสวนเสริมปัญญา 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 5201 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 5201 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 5201 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 5201 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 5201 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 5201 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 5201 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 5201 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อ.ส่ง่า ดีมาก 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อ.ส่ง่า ดีมาก 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อ.ส่ง่า ดีมาก 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อ.ส่ง่า ดีมาก 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อ.ส่ง่า ดีมาก 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อ.ส่ง่า ดีมาก 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อ.ส่ง่า ดีมาก 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อ.ส่ง่า ดีมาก 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อ.ส่ง่า ดีมาก 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อ.ส่ง่า ดีมาก 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อ.ส่ง่า ดีมาก 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อ.ส่ง่า ดีมาก 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 5201 13 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อ.ส่ง่า ดีมาก 13 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง อ.ส่ง่า ดีมาก 13 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 5201 13 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง หอประชุมจอมพลป.พิบูลสงคราม 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง หอประชุมจอมพลป.พิบูลสงคราม 13 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
27 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง หอประชุมจอมพลป.พิบูลสงคราม 13 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป
28 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง หอประชุมจอมพลป.พิบูลสงคราม 13 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป
29 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 4303 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 4303 14 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป
31 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 4303 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
32 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 4303 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
33 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 4305 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
34 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 4305 13 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
35 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 4305 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
36 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 4305 13 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
37 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 5202 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
38 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 5202 13 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
39 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 5202 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
40 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 5202 13 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
41 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 4306 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
42 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 4306 13 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
43 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 4306 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
44 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 4306 13 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
45 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ห้องกิจกรรมทูบีนัมเบอร์วัน 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
46 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ห้องกิจกรรมทูบีนัมเบอร์วัน 13 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
47 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ห้องกิจกรรมทูบีนัมเบอร์วัน 14 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป
48 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ห้องกิจกรรมทูบีนัมเบอร์วัน 13 พ.ย. 2560 9.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ อาคารเรียน1 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 4 ธ.ค. 2560 09.00-9.40
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ อาคารเรียน1 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 4 ธ.ค. 2560 09.45-10.15
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ อาคารเรียน1 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 4 ธ.ค. 2560 10.20-11.20
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ อาคารเรียน1 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 4 ธ.ค. 2560 11.25-12.00
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ อาคารศีลาภิรม ชั้น 3 ห้อง ประชุม 4 ธ.ค. 2560 09.00-12.00
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ อาคารศีลาภิรม ชั้น 3 ห้อง ประชุม 4 ธ.ค. 2560 13.00-16.30
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ อาคารเรียน1 ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้อาคาร 4 ธ.ค. 2560 13.00-14.30
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ อาคารเรียน1 ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้อาคาร 4 ธ.ค. 2560 14.35-16.30
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ อาคารเรียน1 ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้อาคาร 4 ธ.ค. 2560 09.00-10.10
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ อาคารเรียน1 ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้อาคาร 4 ธ.ค. 2560 10.15-11.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคารพลับพลา1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมแก้วกาญจนา 21 พ.ย. 2560 09.00-16.30
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคารพลับพลา1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมแก้วกาญจนา 20 พ.ย. 2560 09.00-16.30
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคารพลับพลา4 ชั้น 2 ห้อง ห้องศูนย์พัฒนาการเรียนการสอนภาษาอังกฤษ(ERIC) 21 พ.ย. 2560 09.00-16.30
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคารพลับพลา4 ชั้น 2 ห้อง ห้องศูนย์พัฒนาการเรียนการสอนภาษาอังกฤษ(ERIC) 20 พ.ย. 2560 09.00-16.30
5 699 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคารพลับพลา2 ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมมัลติมีเดีย 21 พ.ย. 2560 09.00-16.30
6 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคารพลับพลา2 ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมมัลติมีเดีย 20 พ.ย. 2560 09.00-16.30
7 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 21 พ.ย. 2560 09.00-16.30
8 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2560 09.00-16.30
9 703 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ศูนย์ภาษาไทย 21 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 50
09.00 - 14.30
10 704 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ศูนย์ภาษาไทย 21 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 50
09.00 - 14.30
11 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนสายปัญญารังสิต 26 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
12 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต 26 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
13 707 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเยอรมัน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคารพลับพลา 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมแก้วกาญจนา 20 พ.ย. 2560 09.00-16.30
14 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี 7 พ.ย. 2560
15 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 21 พ.ย. 2560 09.00 - 10.00
16 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ศูนย์ภาษาจีน 1202 21 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 50
09.00 - 14.30
17 711 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต 26 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
18 712 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ชมรมผู้ปกครองและครู 21 พ.ย. 2560 10.30 - 11.30
19 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ERIC 21 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 50
09.00 - 14.30
20 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต 26 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
21 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี 7 พ.ย. 2560
22 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 21 พ.ย. 2560 13.00 - 14.00
23 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ERIC 21 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 50
09.00 - 14.30
24 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต 26 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-12.00
25 719 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี 7 พ.ย. 2560
26 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง สารานุกรม 21 พ.ย. 2560 14.30 - 16.00
27 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคารพลับพลา5 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุม 21 พ.ย. 2560 09.00-16.30
28 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคารพลับพลา5 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุม 21 พ.ย. 2560 09.00-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชานุสรณ์ ใต้อาคารราชาฉัตร (อาคาร2) ชั้น -สนามกีฬากลางแจ้ง ห้อง -สนามกีฬาแจ้งกลาง 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชานุสรณ์ ใต้อาคารราชาฉัตร (อาคาร2) ชั้น -สนามกีฬากลางแจ้ง ห้อง -สนามกีฬากลางแจ้ง 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง วิทยพัฒน์ 8 พ.ย. 2560 09.00
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 6 ชั้น 4 ห้อง 644 8 พ.ย. 2560 09.00
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 6 ชั้น 4 ห้อง 645 8 พ.ย. 2560 09.00
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี หอประชุมปิยพัฒน์ 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี หอประชุมปิยพัฒน์ 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร5 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุดเฉลิมพระเกียรติฯ 8 พ.ย. 2560 09.00
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร5 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุดเฉลิมพระเกียรติฯ 8 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 2 ห้อง 1204 20 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 2 ห้อง 1206 20 พ.ย. 2560 09.00 - 13.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 2 ห้อง 1206 20 พ.ย. 2560 09.00 - 13.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 3 ห้อง 1309 20 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 3 ห้อง 1309 20 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 3 ห้อง 1307 20 พ.ย. 2560 09.00 - 13.00
7 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2208 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2207 21 พ.ย. 2560 09.00-13.00
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2205 21 พ.ย. 2560 09.00-13.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2205 21 พ.ย. 2560 09.00-15.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.4 ชั้น 1 ห้อง Resource Center 20 พ.ย. 2560 09.00 - 13.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.4 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2560 -
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.4 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สธ.1 ชั้น 2 ห้อง 1209 20 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 21 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 21 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 21 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 21 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00
5 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 21 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00
6 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 21 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00
7 627 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 21 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00
8 628 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี หอประชุมสิรินธราลัย ชั้น 2 ห้อง หอประชุมสิรินธราลัย 21 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี เต๊นท์หน้าอาคารกาญจนาภิเษก 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี เต๊นท์หน้าอาคารกาญจนาภิเษก 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี เต๊นท์หน้าอาคารกาญจนาภิเษก 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี เต๊นท์หน้าอาคารกาญจนาภิเษก 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย หอประชุม 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย หอประชุม 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย โดม 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย โดม 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย ศาลาราย 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย ศาลาราย 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย โดม 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย โดม 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี หอประชุม 25 ปี 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี หอประชุม 25 ปี 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี โดมหลวงปู่เอี่ยม 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี โดมหลวงปู่เอี่ยม 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย หอประชุม 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย หอประชุม 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง 812 21 พ.ย. 2560 9.00-10.00
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
6 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง 812 21 พ.ย. 2560 9.00-15.00
7 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
-
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง 812 21 พ.ย. 2560 9.00-12.00
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง 812 21 พ.ย. 2560 9.00-12.00
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง 812 21 พ.ย. 2560 10.00-12.00
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง 812 21 พ.ย. 2560 10.00-12.00
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3
-
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
-
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง 812 21 พ.ย. 2560 10.00-12.00
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6
-
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
-
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง 711 21 พ.ย. 2560 9.00-12.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง 711 21 พ.ย. 2560 9.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]