งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต 1
ณ สพป.สุพรรณบุรี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 20-30 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   21 พ.ย. 2560   22 พ.ย. 2560   23 พ.ย. 2560   24 พ.ย. 2560   25 พ.ย. 2560   26 พ.ย. 2560   27 พ.ย. 2560   28 พ.ย. 2560   29 พ.ย. 2560   30 พ.ย. 2560   1 ธ.ค. 2560   2 ธ.ค. 2560   3 ธ.ค. 2560   4 ธ.ค. 2560   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
-
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
-
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
-
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3
-
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6
-
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3
-
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6
-
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3
-
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6
-
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3
-
17 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
18 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง ตระกูลโรจน์ 1 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง ตระกูลโรจน์ 1 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง ตระกูลโรจน์ 1 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 1 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 1 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 1 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 1 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง หลวงปู่ดี 1 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง หลวงปู่ดี 1 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง หลวงปู่ดี 1 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ห้อง ประชุม ร.ร.อนุบาลวัดป่าฯ 1 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ห้อง ประชุม ร.ร.อนุบาลวัดป่าฯ 1 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง ตระกูลโรจน์ 1 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง ตระกูลโรจน์ 1 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องตระกูลโรจน์ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องตระกูลโรจน์ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ ห้องประชุม 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ ห้องประชุม 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ ห้องประชุม 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ 26 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 27 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 27 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 27 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 27 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 27 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 27 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
7 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องตระกูลโรจน์ 27 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
8 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องตระกูลโรจน์ 27 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 วิทยาลัยช่างศิลปสุพรรณบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6
-
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3
-
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
-
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3
-
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3
-
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3
-
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
-
31 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3
-
32 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 29 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
33 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 29 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
34 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 29 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
35 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 29 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 30 พ.ย. 2560 09.00-12.00
37 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 30 พ.ย. 2560 09.00-12.00
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 30 พ.ย. 2560 09.00-12.00
39 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 30 พ.ย. 2560 09.00-12.00
40 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ห้องประชุม ร.ร.อนุบาลวัดป่าฯ 29 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
41 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ห้องประชุม ร.ร.อนุบาลวัดป่าฯ 29 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
42 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ห้องประชุม ร.ร.อนุบาลวัดป่าฯ 29 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
43 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ห้องประชุม ร.ร.อนุบาลวัดป่าฯ 29 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
44 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ห้องประชุม ร.ร.อนุบาลวัดป่าฯ 30 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
45 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ห้องประชุม ร.ร.อนุบาลวัดป่าฯ 30 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
46 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ห้องประชุม ร.ร.อนุบาลวัดป่าฯ 30 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
47 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ห้องประชุม ร.ร.อนุบาลวัดป่าฯ 30 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
48 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6
-
49 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
-
50 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
-
51 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี 25 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 30 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 30 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องประชุมสีหมอกเมฆนิลกาฬ 28 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ห้อง ประชุม ร.ร.อนุบาลวัดป่าฯ 28 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ห้อง ประชุม ร.ร.อนุบาลวัดป่าฯ 28 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องประชุมกลุ่มนิเทศฯ (ห้องเขียว) 28 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องประชุมกลุ่มนิเทศฯ (ห้องเขียว) 28 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
6 802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องประชุมหลวงปู่ดี (กลุ่มนิเทศ) 28 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
7 803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องประชุมโพธสุธน 28 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
8 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง ตระกูลโรจน์ 28 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
9 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ห้อง ประชุม ร.ร.อนุบาลวัดป่าฯ 28 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
10 814 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ ห้อง ประชุม ร.ร.อนุบาลวัดป่าฯ 28 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
11 815 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
-
12 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง ตระกูลโรจน์ 28 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
13 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องตระกูลโรจน์ 28 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ สนามฟุตบอล 29 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ สนามฟุตบอล 29 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ สนามฟุตบอล 29 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง หลวงปู่ดี 29 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง หลวงปู่ดี 29 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
-
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง ตระกูลโรจน์ 29 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง ตระกูลโรจน์ 29 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
-
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร ICT ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 23 พ.ย. 2560 09.00 เป้นต้นไป
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 23 พ.ย. 2560 09.00 เป้นต้นไป
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร ICT ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 23 พ.ย. 2560 09.00 เป้นต้นไป
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร ICT ชั้น ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 23 พ.ย. 2560 09.00 เป้นต้นไป
6 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
7 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 23 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 23 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6
-
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3
-
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6
-
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3
-
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6
-
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3
-
7 250 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง ตระกูลโรจน์ 1 ธ.ค. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
8 251 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ บริเวณโรงอาหาร 4 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ บริเวณโรงอาหาร 4 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องตระกูลโรจน์ 4 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องตระกูลโรจน์ 4 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องตระกูลโรจน์ 4 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องตระกูลโรจน์ 4 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
7 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องตระกูลโรจน์ 4 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องตระกูลโรจน์ 4 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ บริเวณโรงอาหาร 4 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดป่าเลไลยก์ บริเวณโรงอาหาร 4 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
11 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 4 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
12 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 4 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 4 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 4 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 4 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 อาคารโดม 4 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องตระกูลโรจน์ 4 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้องตระกูลโรจน์ 4 ธ.ค. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง ตระกูลโรจน์ 21 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย สพป.สุพรรณบุุรี เขต 1 ห้อง ตระกูลโรจน์ 22 พ.ย. 2560 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
-
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
-
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
-
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
-
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6
-
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
-
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
-
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
-
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
-
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
-
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 5 3 ธ.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นางกมลทิพย์ พุทธจำ 0918801297
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]