เจ้าหน้าที่ดำเนินงาน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปทุมธานี เขต 2
ณ สพป.ปทุมธานี เขต 2
ระหว่าง วันที่ ........เดือน กันยายน พ.ศ. 2560

ลำดับ ชื่อ-สกุล หน่วยงาน หน้าที่ บัตรประจำตัว เกียรติบัตร
1 นางสาวนิภา ศิริจร ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม ผู้ดูแลระบบการจัดการแข่งขันระดับเขตพื้นที่การศึกษา
2 นางสาวอติพร บุญบาง นักวิชาการศึกษาชำนาญการ ผู้ดูแลระบบการจัดการแข่งขันระดับเขตพื้นที่การศึกษา
3 นางปัณวรรธน์ เดชกล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนเลิศพิินิจพิทยาคม คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
4 นางวันทนา สุขษาสุณี เจ้าพนักงานธุรการชํานาญงาน สพป.ปท.๒ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
5 นางอุษา จริตธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
6 นางปวีณ์ทิพย์ อ้นลำพอง ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
7 นายธนณัฐ ศิระวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
8 นางโศภาวรรณ แจ้งพุ่ม นักวิชาการศึกษาชำนาญการ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
9 นายสุรวงค์ ทรงกลด ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
10 นางสาวไอลดา คล้ายสำริด ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
11 นายวิจารณ์ ดานุวงศ์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
12 นางสาวนิภา ศิริจร ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
13 นายอุดม โพธินำแสง ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
14 นางสายชล จั่นทองคำ ศึกษานิเทศน์ชำนาญการ สพป.ปท2 คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
15 นางรัชฎาพร ไชยรส นักวิชาการศึกษาชำนาญการ สพป.ปท2 คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
16 นางจรา เจียมกมล ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
17 นางนิทิวดี พารอด ครูชำนาญการ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
18 นางจิตสุภา อนุรักษ์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
19 นางสายชล จั่นทองคำ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
20 นายวิชัย แสงศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปทุมธานีเขต 2 ประธานคณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขัน
21 นางสาวมณีรัตน์ นาคจำรูญ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
22 นางทิวาพร พงษ์ศรีทอง ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
23 นางสาวนิภา ศิริจร ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
24 นางสาวจันทรา แก่นจันทร์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
25 นางสาวพรพชร ยอดวัน ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
26 นางสาวณัฎฐา จันทรวิบูลย์ ครูพี่เลี้ยงโรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
27 นางสาวนาราภัทร รวมวงค์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
28 นางสาวนันทิดา แสงจันทร์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
29 นายชวาล อ่อนแสง ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
30 นายสิทธิศักดิ์ ทวีกูล ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
31 นายทวี เครือจันทร์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
32 นายพรภวิษย์ หงษ์เจ็ด ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
33 นายกิตติกร ดวงพรม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
34 นายชูเกียรติ กรุยกระโทก ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
35 นายชวลิต ชาลาภคำ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
36 นายสมชาย ศิริจร ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
37 นางสาวสุภาภรณ์ อาหมัด ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
38 นางสาวนฤมล ชีเจ็ดริ้ว ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
39 นางสาววรัชยา ชวลิต ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
40 นางสุมามาลย์ ศิริจร ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
41 นางพยอม ภูผินผา ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
42 นางศิริพร มาเดช ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
43 นางสาวภัทรลภา เปี่ยมสุข ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
44 นางถนอมศรี พันธ์วิศวาส ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
45 นางสาวนาราภัทร รวมวงค์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
46 นางสาวนันทิดา แสงจันทร์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
47 นางสาวสุธามาส อ่วมจ่า ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
48 นางสาวเปรมกมล จันทะคาม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
49 นางสาวพูนทรัพย์ กองทำ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
50 นางสาวจารุวรรณ ดิษฐวงษ์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
51 นางสาวกมลพร วัฒนจันทร์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
52 นางสาวมุกดา คำอานา ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
53 นางสาวศันสนีย์ ทองคำ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
54 นายทวี เครือจันทร์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
55 นายอัฐษฏากรณ์ เสืออินทร์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
56 นายณษกฤษ คาดีวี ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
57 นายบุญชู ดาวขุนทด ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
58 นายธนณัฐ ศิระวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
59 นางอุษา จริตธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
60 นายเนตร รอดประชา ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบึงบา คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันคอมพิวเตอร์
61 นายบัญชา จันทร์รักษา ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันคอมพิวเตอร์
62 นายพิษณุ คนซื่อ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันคอมพิวเตอร์
63 นายวงษ์เดือน ทองคำ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันคอมพิวเตอร์
64 ว่าที่ ร.ต.นันทเดช โชคถาวร ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันคอมพิวเตอร์
65 นางสาวสิริรัตน์ กลิ่นจันทร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันคอมพิวเตอร์
66 นายนฤดล สีมีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันคอมพิวเตอร์
67 นายทราทิศ จารุภคนิธิ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันคอมพิวเตอร์
68 นางสาวเพชรรัตน์ อภัยภักดิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันคอมพิวเตอร์
69 นางสาวสวรส พึ่งสว่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันคอมพิวเตอร์
70 นางสาวเยาวลักษณ์ อักษรมัต ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันคอมพิวเตอร์
71 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันคอมพิวเตอร์
72 นางวีรวัลย์ เวียงจันทร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันคอมพิวเตอร์
73 นายธัชยพงศ์ ปาละหงษา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันคอมพิวเตอร์
74 นายบัญชา จันทร์รักษา ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
75 นายพิษณุ คนซื่อ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
76 นายวงษ์เดือน ทองคำ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
77 ว่าที่ ร.ต.นันทเดช โชคถาวร ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
78 นางสาวฤดี เชยเดช ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
79 นายธัชยพงศ์ ปาละหงษา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
80 นางรัศมี วงษ์เฉลิม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
81 นายถวัลย์ ประวันเณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
82 นายทราทิศ จารุภคนิธิ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
83 นางสาวเพชรรัตน์ อภัยภักดิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
84 นางสาวอุไรวรรณ น้อยมาลา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
85 นางอังคณารักษ์ จันทร์ทอง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
86 นายเกินศักดิ์ ศรีสวย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
87 นางสาวสิริรัตน์ กลิ่นจันทร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
88 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
89 นางวีรวัลย์ เวียงจันทร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
90 นางเนตรชนก ยอดเชียงคำ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมการแข่งขันหุ่นยนต์
91 นางตวงรักษ์ รับพร ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
92 นางอติพร บุญบาง นักวิชาการศึกษาชำนาญการ คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
93 นางวันทนา สุขษาสุณี เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน สพป.ปท.2 คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
94 นายสกล ศิริบุตร รองผู้ตรวจการลูกเสือ ประจำสำนักงานลูกเสือแห่งชาติ คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
95 นายสำนวน พุ่มจันทร์ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
96 นายคชกฤต สาสนะสุข ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
97 นางสาวอภิสรา ช่วยรอด ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
98 นายจตุรงค์ สโรบล ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
99 นายบัญชา จันทร์รักษา ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
100 นายพิษณุ คนซื่อ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
101 นายวงษ์เดือน ทองคำ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
102 นางสาวทิพากร ฮวบเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
103 นางบังอร สาลี ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
104 นางสาววิชุตา บุญยะตุลานนท์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
105 นางวันเพ็ญ แสนงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
106 นางอังคณารักษ์ จันทร์ทอง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
107 นางสาววิไลพรรณ ใจเพียร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
108 นางสาวชญาณิศา แสงเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
109 นางสาววิณุรา ชื่นเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
110 นายวิชัย ปิยะวงษ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
111 นางวีรวัลย์ เวียงจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
112 นางสาววรรณา วรรธนะบูรณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
113 นายถวัลย์ ประวันเณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
114 นางสาวนิภา ศิริจร ครูชำนาญการ โรงเรียนวัดอัยยิกาาราม เจ้าหน้าที่จัดทำเกียรติบัตร
115 นางกิตติมา ศรีพรหมมา ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาการ คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมการสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะกระดาษ
116 นางเสาวนีย์ รื่่นสุข ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนรวมราษฎร์สามัคคี คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมการสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะกระดาษ
117 นางสาวหทัยรัตน์ ศักดิ์ดี ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมการสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะกระดาษ
118 นางสาวสุมารีย์ เม่นเกิด ครูโรงเรียนเฟื่องฟ้าวิทยา คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมการสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะกระดาษ
119 นางสาวอัมพร ศรีหรั่งไพโรจน์ ครูชำนาญการโรงเรียนวัดโพสพผลเจริญ คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมการสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะกระดาษ
120 นางปัณวรรธน์ เดชกล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
121 นางสารภี เพ็ญประพัฒน์ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
122 นายสรายุทธ ทุมเชื้อ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
123 นางสาวอารีย์ หอมทอง ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
124 นางสาวสุภรัตน์ รักษาธรรม ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
125 นางสาวกนกวรรณ อยู่สุข ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
126 นายพรรณเชษฐ์ พิมพ์ปัด ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
127 นางสาวรณกร พานิชย์ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
128 นายกำธร โพธิ์คำ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
129 นายสำนวน พุ่มจันทร์ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
130 นางสาวอภิสรา ช่วยรอด ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
131 นายสำราญ มาเจริญ ช่างปูนระดับ ๔ โรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
132 นายอุดม โพธินำแสง ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
133 นายเสน่ห์ พารอด ครูชำนาญการ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
134 ว่าที่ร้อยตรีบุญโฮม ตรองติรัมย์ ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
135 นายเฉลิมพล เงินกระโทก ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
136 นายวิวัฒน์ บดีรัฐ ครูชำนาญการ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
137 นางสาวปิยวรรณ คงคะจันทร์ ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
138 นายธนัญชกร บุศย์คำ ครูผู้ช่วย โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
139 นางสาวภัทรกันย์ ทองดี ครูอัตราจ้าง โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
140 นางศิริพร พรมมิ ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
141 นางเยาวเรศ สุวรรณโท ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
142 นางปรธภัทร ตีระพิมลจันทร์ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
143 นางสาวรจนา เสริมสงค์ ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
144 นายสุรสิทธิ์ อุ่นยนต์ ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
145 นายครองสิทธิ์ กิ่งตระการสิทธ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
146 นายสมใจ โพธิ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
147 นายณัฐพงศ์ ทิมยองใย ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
148 ว่าที่ร้อยตรีพัฒนพล โรจนดุล ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
149 นายธนชัย จูสนิท ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
150 นายนิธิพงศ์ โรจนดุล ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
151 นายสมพงษ์ พิพัตน์สัตยานนท์ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
152 นายปรัชญา อาธขันธุ์ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
153 นางศรีรัตน์ อรรถพรพิมล ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
154 นางวันทนา ไชยพร ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
155 นางสาวเสาวณีย์ พงษ์ทอง ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
156 นางปาริชาติ สุวรรณทัศน์ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
157 นางสาววันเพ็ญ อินพันธ์ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
158 นายอดิศักดิ์ บัวเลี้ยง ช่างปูน ๔ โรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
159 นายสุรกานต์ ถนอมอรุณ นศ.ฝึกประสบการณ์ สพล.กรุงเทพ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
160 นายสุรเชษฐ์ โพธิ์ชัยศรี นศ.ฝึกประสบการณ์ สพล.กรุงเทพ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
161 นางสาวณิชกานต์ สีไส นศ.ฝึกประสบการณ์ สพล.กรุงเทพ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
162 นายวัชรชัย บุตรราช นศ.ฝึกประสบการณ์ สพล.กรุงเทพ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่
163 นายสมชาติ มุกดอกไม้ ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการจัดทำเอกสาร และมอบเกียรติบัตร
164 นางสาวนภาลัย ชัยวงษา ครูธุรการ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการจัดทำเอกสาร และมอบเกียรติบัตร
165 นางสาวนลพรรณ ไชยชนะ ครูผู้ช่วย โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการจัดทำเอกสาร และมอบเกียรติบัตร
166 นางสาวสุปราณี เศษโถ ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการจัดทำเอกสาร และมอบเกียรติบัตร
167 นางสาวภัททิยา เข็มสม ครูชำนาญการ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการจัดทำเอกสาร และมอบเกียรติบัตร
168 นางสาวสุดาวรรณ แป้นเมี้ยน ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
169 นางสาวสุวภา รังษีภโนดร ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
170 นางสุมิตรา คงสืบ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
171 นางชลดา เห็นงาม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
172 นางสาวรจนา อินทะพงษ์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
173 นางสาวอาจารีย์ แซ่วื่อ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
174 นางสาวฐิติมา แสงสุด ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
175 นางสาววัลลี แก้วมาลา ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
176 นางสาวอัจฉราพร งามสง่า ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
177 นางสาวประวีณา โภควณิช ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
178 นางประยงค์ อัสสาไพร ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
179 นางสาวนันท์นภัส ทองอินทร์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
180 นางพยอม ภูผินผา ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
181 นางสาวณัฐฐาพร สมสืบ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
182 นางสาวอัญชลี ประพาน ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
183 นางจรรยา พรสิงห์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
184 นางจีรภา ยงเขตรการณ์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
185 นางสาววัชราภรณ์ พึ่งอุดม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
186 นางสาวดวงแก้ว ศรีพลาย ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
187 นางสาวสันต์สินี เขียนชานาจ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
188 นายนิรัน นิลทองหลาง ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
189 นางดวงเดือน ภิรมย์ทอง ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
190 นางธัญชพร ฉิมพลอย ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
191 นางศิริรัตน์ ปิริยะ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
192 นางสาวจริญญา ศรีสมศักดิ์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
193 นางสาววัลภา เดชยางกูร ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
194 นางสสิมา ปานงาม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
195 นางสาวอติพร บุญบาง นักวิชาการศึกษาชำนาญการ คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมการแข่งขันทักษะ สาระทัศนศิลป์
196 นางสุรีย์ มุกดอกไม้ ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
197 นางนุชนาฏ โพธินำแสง ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
198 นางดารา เกิดสุข ครูชำนาญการ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
199 นางพูลสุข คันธอุลิส ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
200 นางสาววนัชญา ศิริธร ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
201 นางพวงผกา บุญช่วย ครูชำนาญการ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
202 ว่าที่ร้อยตรีหญิงยุวดี เกตุแก้ว ครูอัตราจ้าง โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
203 นางอุมาภรณ์ วิเชียรรักษ์ ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
204 นางนงนุช จุลประสิทธิพงษ์ ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
205 นางทิวาพร อภิสิฏฐาภรณ์ ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
206 นางสาวทองสุข วรรณกุล ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
207 นางสาวเกศิณี บัววรรณ ครูผู้ช่วย โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
208 นางสาวสุทิศา สุทินเผือก ครูผู้ช่วย โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
209 นางสาวณัทภิญญา พงษ์ชินชญา ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
210 นางสาวนันฉวี สู้สงคราม ครูผู้ช่วย โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
211 นางสาวศศิธร กำจร ครูผู้ช่วย โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
212 นางสาวสุภศรี ชุมแก้ว ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ อาหาร และเครื่องดื่ม
213 นางปวีณ์ทิพย์ อ้นลำพอง ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
214 นางสาวสุมนา แสงโสด ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
215 นางสาวสมรศรี ศรีรักษา ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
216 นายกรรวี ผมหอม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
217 นางสาวตะกานตา ทองหนัน นักศึกษาฝึกสอน โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
218 นายเปมิกา อุตมัง นักศึกษาฝึกสอน โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
219 นางสาวน้ำฝน คำภูแสน ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
220 นายณรงค์ ทะยานรัมย์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
221 นางสาวบุศริน ทองชมพู ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
222 นางสาวพัชรี เที่ยงไธสง ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
223 นางสาวชมบุญ แย้มนาม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
224 นายชัชพงศ์ เชื้อสา ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
225 นางสาวมุกดา คำอานา ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
226 นางอุลัยรัตน์ ยอดพุฒ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
227 นางสาวสาวิตรี ศรีโนนยาง ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
228 นางสาวสุรีพร ไชยสถาน ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
229 นางสาวสายฝน สุขจิต ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
230 นางสาวมณีรัตน์ นาคจำรูญ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
231 นางสาวปวิตรา สุขล้อม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
232 นางสาวสุธามาส อ่วมจ่า ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
233 นางสาวศิริวรรณ อิ่มอำไภย ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
234 นายสุวรรณ อินทร์ประโคน ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
235 นางสาวผกามาศ เกิดผล ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
236 นางปรารถนา ภูคงคา ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
237 นางสาวมุกดา แพรงาม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
238 นางเสาวลักษณ์ เจริญใจ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
239 นางสาวอัญชลี ประพาน ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
240 นางสาวยุพิน ผายเตชะ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
241 นางสาวอุษา อ่อนแสง ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
242 นางสาวศันสนีย์ ทองคำ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
243 นางสาวสุนิษา ทากลม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
244 นางสาวภัทรภรณ์ แก้วอนันต์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
245 นางสาวหฤทย์ธญาณ์ ระวังก้อย นักศึกษาฝึกสอน โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
246 นางนวลพรรณ สังข์เงิน ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินงานควบคุมและอำนวยการ การแข่งขันทักษะ สาระดนตรี
247 นางฉวีวรรณ สุขหงษ์ทอง ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
248 นางฉวีวรรณ ลดาวิพัฒน์ ครู โรงเรียนวัดพืชอุดม คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
249 นางประพิน เวฬุวนารักษ์ ครู โรงเรียนวัดมูลจินดาราม คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
250 นางสุรีพร พลเจริญ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
251 นางสาวอุบลวรรณ ศรีทอง ครู โรงเรียนวัดนาบุญ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
252 นางสริตา พงษ์แตง ครู โรงเรียนวัดโพสพผลเจริญ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
253 นางศรีวรรณ รอดสวัสดิ์ ครู โรงเรียนวัดกลางคลองสี่ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
254 นางสาวเจียมใจ เจริญราษฎร์ ครู โรงเรียนวัดประยูรธรรมาราม คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
255 นางสุนีย์ ฤกษ์พินัย ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
256 นางสาวประภา อังกูรวัฒนา ครู โรงเรียนวัดมงคลรัตน์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
257 นางฐิตาภรณ์ จันทร์แสง ครู โรงเรียนวัดประชุมราษฎร์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
258 นางชไมพร ยังสนอง ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
259 นางอุบลวรรณ แสงทองสมานสิน ครู โรงเรียนชุมชนวัดพิชิตฯ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
260 นางสาวมยุรี คมขำ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
261 นางศิริพร พงษ์เนตร ครู โรงเรียนเจริญดีวิทยา คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
262 นางคนึง พูลสวัสดิ์ ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายถ่ายภาพและบันทึกภาพ
263 นางสาวชนัญชิตา จันทร์ศิริ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายถ่ายภาพและบันทึกภาพ
264 นางอุไร กองนาค ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายถ่ายภาพและบันทึกภาพ
265 นางสาวอารีรัตน์ กล่อมแสง ครูผู้ช่วย โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายถ่ายภาพและบันทึกภาพ
266 นายภาษิต แฉ่งคร้าม ครูอัตราจ้าง โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายถ่ายภาพและบันทึกภาพ
267 นางสาวพุทธชาติ พันธ์เวียง ครู โรงเรียนวัดขุมแก้ว คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
268 นางสาวใกล้รุ่ง เก่าบริบูรณ์ ครู โรงเรียนวัดสมุหราษฎ์บำรุง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
269 นางสาวศิริวรรณ เสนา ครู โรงเรียนปทุมนายก คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
270 นางอุมาภรณ์ วิเชียรรักษ์ ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
271 นางสาวคุณากร จริงสันเที๊ยะ ครู โรงเรียนราษฎร์บำรุง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
272 นางสาวมณีรัตน์ ตระการโกวิท ครู โรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
273 นางสาวดอกลักษณ์ วรยศ ครู โรงเรียนราษฎร์บำรุง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
274 นางมาลีวรรณ มณีโชติ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
275 นางอุไรวรรณ กิจเมธี ครู โรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์ฯ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
276 นางสาวกานดารัตน์ ญาณอรรถ ครู โรงเรียนเจริญดีวิทยา คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
277 นางสาวศราวดี สิงหเสนี ครู โรงเรียนวัดประยูรธรรมาราม คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
278 นางวิลาวัณย์ นัยนา ครู โรงเรียนวัดปัญจทายิกาวาส คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
279 นางนิทิวดี พารอด ครูชำนาญการ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายพิธีกร
280 นางสาวภัททิยา เข็มสม ครูชำนาญการ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายพิธีกร
281 นางสาวปิยวรรณ คงคะจันทร์ ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายพิธีกร
282 นายวิวัฒน์ บดีรัฐ ครูชำนาญการ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายพิธีกร
283 นางสาวณัฎฐนิช โชติณิชกุล ครู โรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์ฯ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
284 นางสาววิระวรรณ สุภานันท์ ครู โรงเรียนวัดคลองชัน คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
285 นางยุพา มีหกวงศ์ ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
286 นางพรรณศิริ อุปละวงศ์ ครู โรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
287 นางเสาวณิต เสาร์สมยา ครู โรงเรียนวัดคลองชัน คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
288 นางสาวปิยะดา พึ่งยนต์ ครู โรงเรียนวัดสุวรรณ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
289 นางสาววนิดา วิสารทวิศิษฐ์ ครู โรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
290 นางธารทิพย์ วิชาคุณ ครู โรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์ฯ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
291 นางอัจฉรา หลวงพันเทา ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
292 นางศรุดา วิทยาอุปถัมภ์ ครู โรงเรียนวัดปัญจทายิกาวาส คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
293 นางสาวธนภรณ์ นาจักร์ ครู โรงเรียนวัดพิรุณศาสตร์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
294 นางสาวจินตหรา เทพตาแสง ครู โรงเรียนวัดมูลจินดาราม คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
295 นางลัดดา ลาภหลาย ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
296 นางพัชรี วิมลศิลปิน ครู โรงเรียนชุมชนวัดพิชิตฯ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
297 นางยุพดี ภู่ด้าย ครู โรงเรียนร่วมใจประสิทธิ์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
298 นางอัจฉริยา อะนันต์ ครู โรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
299 นางสาวจิราพร พรมมีเดช ครู โรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
300 นางสาววรุณพร รัตนโท ครู โรงเรียนวัดกลางคลองสี่ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
301 นางสาวพรสวรรค์ จันทกลิ่น ครู โรงเรียนสหราษฎร์บำรุง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
302 นายวิชัย แสงสกุล ครู โรงเรียนวัดโพสพผลเจริญ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
303 นางชรินทร์ทิพย์ กันพ้นภัย ครู โรงเรียนเจริญดีวิทยา คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
304 นางประเทือง บุญมั่น ครู โรงเรียนชุมชนวัดทำเลทอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
305 นางสุชีรา ไพสาระ ครู โรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
306 นางชุดาพันธ์ มีอุสาห์ ครู โรงเรียนชุมชนบึงบา คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
307 นายสำนวน พุ่มจันทร์ ครู โรงเรียนชุมชนเลิศพินิจฯ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
308 นายสมคะเน โตวัฒนา ครู โรงเรียนวัดสุวรรณ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
309 นางบุษกร เจริญจิตต์ ครู โรงเรียนวัดสมุหราษฎร์บำรุง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
310 นางพนมวัลย์ วรดลย์ ครู โรงเรียนวัดนาบุญ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
311 นางสาวสุภานัน แสวงสาย ครู โรงเรียนวัดเกตุประภา คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
312 นางอุ่นเรือน ภูมิดา ครู โรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
313 นางสาวอนงค์ คงวรรณะ ครู โรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
314 นางสาวภัททิยา เข็มสม ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
315 นางสาวชลธิกาญจน์ ภูมีศรี ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3
316 นางจีรภา ยงเขตการณ์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
317 นางสาวรักชนก พุฒซ้อน ครู โรงเรียนอยู่ประชานุเคราะห์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
318 นางจิรัชยา สอนพงศ์ ครู โรงเรียนวัดเกตุประภา คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
319 นางสาวสมใจ ธัญญาโภชน์ ครู โรงเรียนวัดมูลจินดาราม คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
320 นางวัชราวัลย์ วัชรบูรพาชัย ครู โรงเรียนวัดสระบัว คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
321 นางสาวจินดาพร อมาตยกุล ครู โรงเรียนวัดแจ้งลำหิน คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
322 นายสนั่น พรมเสน ครู โรงเรียนราษฎรบำรุง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ระดับชั้นมัธยมศึกษาปี่ที่ 1-3
323 นางกานต์รวี เกิดสมศรี ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ระดับชั้นมัธยมศึกษาปี่ที่ 1-3
324 นางสาวมุทิตา แสนโกฏิ ครู โรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ระดับชั้นมัธยมศึกษาปี่ที่ 1-3
325 นางศรินทร์ทิพย์ นรสิงห์ ครู โรงเรียนทองพูลอุทิศ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
326 นางพัชรี องค์เพลาเพลิด ครู โรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
327 นางสมนึก กุลศิริ ครู โรงเรียนอยู่ประชานุเคราะห์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
328 นางสุรีทิพย์ ทองศรี ครู โรงเรียนวัดโสภณาราม คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
329 นางวรรศิญา นามวิชา ครู โรงเรียนวัดธัญญะผล คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
330 นางสาวสายสุดา ดีไชยรัมย์ ครู โรงเรียนวัดคลองชัน คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
331 นางวัชรีภรณ์ จันทร์กระจ่าง ครู โรงเรียนชุมชนวัดทำเลทอง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
332 นางสาวสิริพร เอี่ยมสำลี ครู โรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
333 นางสาวสมรศรี ศรีรักษา ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
334 นางภัค เชี่ยวชูศักดิ์ ครู โรงเรียนวัดศรีคัคณางค์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
335 นางสาววรกร ธนสมสกุล ครู โรงเรียนหิรัญพงษ์อนุสรณ์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
336 นางวนิดา ไวยรัตน์ ครู โรงเรียนวัดสระบัว คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
337 นางสมร สนั่นเสียง ครู โรงเรียนวัดกลางคลองสิบ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
338 นางสาวภรณพรรษ นวกวงศ์ ครู โรงเรียนวัดจุฬาจินดาราม คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
339 นายจักรพันธ์ สีหานาถ ครู โรงเรียนวัดศรีคัคณางค์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6
340 นางวรลักษณ์ วุฒิปราณี ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
341 นางประไพ เดชเมืองปักษ์ ครู โรงเรียนวัดศรีสโมสร คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
342 นางสาวศิริพร พรมมิ ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
343 นายวิวัฒน์ อู่ผลเจริญ ครู โรงเรียนวัดชัยมังคลาราม คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
344 นางประภาพร ไม้งาม ครู โรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์ฯ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
345 นางประณีต จิตรประสงค์ ครู โรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันและตัดสินผลการแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3
346 นางสาวถาวร จินดา ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
347 นางสาวณิน เจดีย์กัน ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
348 นายดิเรก วิชัย ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
349 นางสาวนาตยา ปาลพันธ์ ครูชำนาญการโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
350 นางสาวอาภารักษ์ แพเพชร ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
351 นางสาวกฤษณา ทิรอดรัมย์ ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
352 นายชัยวุฒิ วงศ์ใหญ่ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ
353 นางภิญญดา รักษาเมือง ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายการเงิน
354 นางสาวควรพิศ โปนะทอง ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายการเงิน
355 นางสาวทานวีร์ สุกใส ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายการเงิน
356 นายสุรชัย ปั้นสนิท ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจราจร
357 นายประเสริฐ อินทร์ใจเอื้อ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจราจร
358 นายกริชนรินทร์ สิงคเวหน ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจราจร
359 นายศิวะเมศวร์ ภักดีบรรดิษฐ์ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจราจร
360 นางสาวสุชัญญา พันธ์ทับ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจราจร
361 นายธนิน เลิศยุทธศิลป์ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจราจร
362 นายกฤษณพล อ่ำจิตร ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจราจร
363 นางจริยา ปฐพีดุสิตา ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่่ายอาหารและเครื่องดื่ม
364 นางประคอง พื้นชมภู ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่่ายอาหารและเครื่องดื่ม
365 นางบุญเกื้อ พินิจกลาง ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่่ายอาหารและเครื่องดื่ม
366 นางนพรัตน์ พลศักดิ์ขวา ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่่ายอาหารและเครื่องดื่ม
367 นางสาวควรพิศ โปนะทอง ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่่ายอาหารและเครื่องดื่ม
368 นางมาลีวรรณ กิ่งก้าน ครูชำนาญการโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่่ายอาหารและเครื่องดื่ม
369 นางวไลวัณย์ โพธิ์มะฮาด ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่่ายอาหารและเครื่องดื่ม
370 นางฉวีวรรณ สุขหงษ์ทอง ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่่ายอาหารและเครื่องดื่ม
371 นางสาวรัชนีย์ ยังเปรมปรี พี่เลี้ยงปฐมวัยโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่่ายอาหารและเครื่องดื่ม
372 นางสาวปุญญิศา เพ็ชรแย้ม พี่เลี้ยงปฐมวัยโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่่ายอาหารและเครื่องดื่ม
373 นายประดิษฐ์ ปาเลย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดนาบุญ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
374 นางวันทนา สุขษาสุณี เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน สพป.ปท.2 คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
375 นายสุริยา เด็นลีเมาะ ครูโรงเรียนเจริญดีวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
376 นายโยธิน ฉายแสง ครูโรงเรียนวัดมูลจินดาราม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
377 นางปวีณ์ทิพย์ อ้นลำพอง ครูโรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
378 นายชวาล อ่อนแสง ครูโรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
379 นายนรุติชัย เกิดบุญ ครูโรงเรียนวัดนพรัตนาราม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
380 นางสาวชุติมา แก้วไพฑูรย์ ครูโรงเรียนวัดประยูรธรรมาราม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
381 นางสาววิญา จรัณยานนท์ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
382 นายวรพงศ์ ศรีจำนง ครูโรงเรียนวัดสุวรรณ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
383 นางสาวอังศณา บรรจมาตย์ ครูโรงเรียนวัดคลองชัน คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
384 นายฉัตรชัย ผ่องสุวรรณ ผู้บริหารโรงเรียนผ่องสุวรรณวิทยา (สายไหม) คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
385 นายศราวุธ จินดาสุข ครูโรงเรียนเทศบาลท่าโขลง คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
386 นายสมยศ วงษ์รักสันติ ครูโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์พระบรมราชินีนาถ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
387 นางรุ่งฤดี ทรัพย์เพิ่ม ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
388 นายอิศรา สีสัน ครูโรงเรียนวัดปทุมนายก คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
389 นายสกล ชัยช่วย ครูโรงเรียนวัดมูลจินดาราม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
390 นางสาวจรัญ อยู่สมศรี ครูโรงเรียนวัดนาบุญ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
391 นางระเบียบ กรวยในเมือง ครูโรงเรียนวัดนาบุญ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
392 นายเกรียงไกร ผาดไธสง ครูโรงเรียนสหราษฎร์บำรุง คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
393 นายนฤทธิ์ศร อุบลพืช ครูโรงเรียนวัดเกตุประภา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
394 นายคชกฤต สาสนะสุข ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
395 นางสาวพูนสุข เลิศไกร ผู้ตรวจการลูกเสือ ประจำสำนักงานลูกเสือแห่งชาติ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
396 นายวิโรจน์ กรีถาวร ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดมูลจินดาราม คณะกรรมการดำเนินการและที่ปรึกษากิจกรรมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาด ผู้บำเพ็ญประโยชน์
397 นายฉัตรชัย ผ่องสุวรรณ ผู้บริหารโรงเรียนผ่องสุวรรณวิทยา (สายไหม) คณะกรรมการดำเนินการและที่ปรึกษากิจกรรมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาด ผู้บำเพ็ญประโยชน์
398 นายปรีชา กล่ำรัศมี ผู้ตรวจการลูกเสือ ประจำสำนักงานลูกเสือแห่งชาติ คณะกรรมการดำเนินการและที่ปรึกษากิจกรรมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาด ผู้บำเพ็ญประโยชน์
399 นายปริญญา แช่มชมดาว ผู้ตรวจการลูกเสือ ประจำสำนักงานลูกเสือแห่งชาติ คณะกรรมการดำเนินการและที่ปรึกษากิจกรรมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาด ผู้บำเพ็ญประโยชน์
400 นางนิภาพร บัวเที่ยง ครูชำนาญการโรงเรียนวัดศรีสโมสร คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมการปั้นดินน้ำมัน
401 นางปิยมณฑ์ สาสุนทรา ครูชำนาญการโรงเรียนเจริญดีวิทยา คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมการปั้นดินน้ำมัน
402 นางสาววิยดา เดชไทย ครูโรงเรียนชุมชนบึงบา คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมการปั้นดินน้ำมัน
403 นางสาวอลิสรา เจาะจง ครูโรงเรียนวัดสุขบุญฑริการาม คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมการปั้นดินน้ำมัน
404 นางสาวอัมพวัน ศรีหรั่งไพโรจน์ ครูชำนาญการโรงเรียนวัดคลองชัน คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมการปั้นดินน้ำมัน
405 นายวิบูลย์รัตน์ มาเดช รองผู้อำนวยการโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
406 นายสมยศ ขันธสะอาด ครูชำนาญการโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
407 นายประจันทร์ อาชวาคม ครูชำนาญการโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
408 นายประเสริฐ อ่อนน้อม ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
409 นายจิรวุฒิ โพธิ์สุตตา ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
410 นางสุมล อาชวาคม ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
411 นางสาวหทัยรัตน์ ศักดิ์ดี ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
412 นางจันทร์เพ็ญ ไชยมงคล ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
413 นางสาวโสรญา พงษ์สุวรรณ ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
414 นายวัลลภัทร หนองภักดี ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
415 นางสาวกฤษณา ทิรอดรัมย์ ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
416 นางอารมณ์ ศรีทับทิม พนักงานราชการ โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
417 นายโกศล เศษสุวรรณ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
418 นายรัชวุฒิ นาคน้อย ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
419 นางสาววรรณพร ภูมูล ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
420 นางสาวสุพัตรา ตรีคงคา ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
421 นางสาวบุญนิสา สุวรรณมาศ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
422 นายธีระนันท์ สัมฤทธิ์ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดป้ายประชาสัมพันธ์
423 นายประจันทร์ อาชวาคม ครูชำนาญการโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์
424 นายชัยวุฒิ วงศ์ใหญ่ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์
425 นายโกศล เศษสุวรรณ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์
426 นายรัชวุฒิ นาคน้อย ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์
427 นายวัน ดาววะอิน ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์
428 นางนงนภัส ชีวะกลินศักดิ์ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
429 นางกิตติวรรณ เฉลิมชวลิต ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
430 นางสุรางค์ รุจาคม ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
431 นางสุนันท์ จันทร์วีนุกูล ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
432 นางสาวธัญชนก ติกาพันธ์ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
433 นางสาวปฐวี บุญพิทักษ์ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
434 นางสาวอลิศรา พิลาวรรณ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
435 นางสาวนฤภร ทรัพย์ไพบูลย์ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
436 นางสาวรุ่งนภา ปาสานะโก ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
437 นางสาววราภรณ์ สิทธิมโนรถ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
438 นายชิษณุพงษ์ วิศาลจารุวัฒน์ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
439 นางสาวนันทรัตน์ ผลประดิษฐ์ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
440 นางสาวสาธิยา ทวีสาร ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
441 นางสาวพรพิมล นามพิชัย ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
442 นางสาวอนัญญา ตาลอินทร์ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
443 นางสาวพรศิริ สุวิชชานนท์ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
444 นางสาวพันธ์ทิวา ปัททุม ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
445 นางสาวทิพย์มณี เทพวิญญากิจ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
446 นางสาวชลธิกาญจน์ ภูมีศรี ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
447 นางวิไล ภิบาลจอมมี ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
448 นางปราณีต อาจศิริ ครูชำนาญการโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
449 นางสาวเบญจวรรณ นุชโส ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
450 นางสาวหทัยรัตน์ ศักดิ์ดี ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
451 นางสาวสาริณี แซ่ลี้ ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
452 นางสาวจริยา คำจา ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
453 นางสาววรรณพร ภูมูล ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
454 นางสาวสุพัตรา ตรีคงคา ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
455 นางสาวบุญนิสา สุวรรณมาศ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
456 นางลักขณา ทุมเชื้อ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
457 นางทิพยา เอี่ยมอ่ำ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
458 นางสาววิญา จรัณยานนท์ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
459 นางสาวพึ่งบุญ เจรุวัฒน์ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
460 นางวิมลมาศ พงศ์ชนะ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
461 นางสาวโสภิน อารมคง ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
462 นางสาวกมลชนก ฤทธิ์สมบัติ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
463 นางนันธิดา ปักกังเวสัง ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
464 นางสาวพัชรี ลาวิลัย ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
465 นางวราภรณ์ สุขยิ่ง ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
466 นางสาวสิริวิมล ราชคมน์ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
467 นางสาวสาริณี บัวราช ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
468 นางปภัสศรี จอกเกร็ด ครูผู้ทรงคุณค่าโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพืทยาคม คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
469 นางสาวมณีรัตน์ ตระการโกวิท ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและรายงานตัว
470 นายพินิษฐา บุญจริง ข้าราชการบำนาญโรงเรียนทองพูลอุทิศ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
471 นายสมเดช วรศิริ ข้าราชการบำนาญโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
472 นายประจันทร์ อาชวาคม ครูโรงเรียนธัญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
473 นายวิเชษ ไชยรินทร ครูโรงเรียนวัดนิเทศน์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
474 นางชุติมา ใจใหญ่ ครูโรงเรียนวัดปัญจฑายิกาวาส คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
475 นายศุภกิจ วิเศษนคร ครูโรงเรียนวัดประยูรธรรมาราม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
476 นายวิชัย พรหมสุรินทร์ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
477 นายสำนวน พุ่มจันทร์ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
478 นายศราวุฒิ บาลี ครูโรงเรียนสหราษฎร์บำรุง คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
479 นางสาวพัชรินทร์ กล่อมสุริวงศ์ ครูโรงเรียนวัดคลองชัน คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
480 นายสกล ศิริบุตร รองผู้ตรวจการลูกเสือ ประจำสำนักงานลูกเสือแห่งชาติ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
481 นางสาววฤกษาย์ เลิศศิริ ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน
482 นางสาววิลาวรรณ ลายน้ำเงิน ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน
483 นางสาวเบญจวรรณ นุชโส ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน
484 นางสาวหทัยรัตน์ ศักดิ์ดี ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน
485 นายภาณุวัต อิสสระพงศ์เผ่า ครูชำนาญการโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน
486 นางจันทร์เพ็ญ ไชยมงคล ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน
487 นางสาวสาริณี แซ่ลี้ ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน
488 นางสาวจริยา คำจา ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน
489 นางสาววรรณพร ภูมูล ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน
490 นางสาวสุพัตรา ตรีคงคา ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน
491 นางสาวบุญนิสา สุวรรณมาศ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน
492 นางสาวพรสวรรค์ จันทกลิ่น ครูโรงเรียนสหราษฎ์บำรุง คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6
493 นายวาทิต อิสสะอาด ครูโรงเรียนวัดปัญจฑายิกาวาส คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6
494 นายอนุเดช บ้านสระ ครูโรงเรียนวัดพิชิตปิติยาราม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6
495 นางสาวสุรินทร เอี่ยมสอ้าง ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6
496 นางวราภรณ์ สุขยิ่ง ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6
497 นายนิพนธ์ เป้าประจำเมือง ครูโรงเรียนวัดคลองชัน คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6
498 นางสาวพรสวรรค์ จันทกลิ่น ครูโรงเรียนสหราษฎ์บำรุง คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3
499 นายวาทิต อิสสะอาด ครูโรงเรียนวัดปัญจฑายิกาวาส คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3
500 นายอนุเดช บ้านสระ ครูโรงเรียนวัดพิชิตปิติยาราม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3
501 นางสาวสุรินทร เอี่ยมสอ้าง ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3
502 นางวราภรณ์ สุขยิ่ง ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3
503 นายนิพนธ์ เป้าประจำเมือง ครูโรงเรียนวัดคลองชัน คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3
504 นางจันทร์เพ็ญ ไชยมงคล ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายควบคุมดูแลนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขัน
505 นางสาวจริยา คำจา ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายควบคุมดูแลนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขัน
506 นายภาณุวัต อิสสระพงศ์เผ่า ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายควบคุมดูแลนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขัน
507 นางสาวสาริณี แซ่ลี้ ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายควบคุมดูแลนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขัน
508 นางสาววรรณพร ภูมูล ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายควบคุมดูแลนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขัน
509 นางสาวสุพัตรา ตรีคงคา ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายควบคุมดูแลนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขัน
510 นางสาวบุญนิสา สุวรรณมาศ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายควบคุมดูแลนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขัน
511 นางสาวสุกัญญา ศรีนุ่น นักศึกษาฝึกประสบการณ์โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายควบคุมดูแลนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขัน
512 นางสาวปุณยากร ฟักแก้ว นักศึกษาฝึกประสบการณ์โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายควบคุมดูแลนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขัน
513 นางสาวกุลรชา สุทธิรักษ์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายควบคุมดูแลนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขัน
514 นางสาวปุณณิศา เพ็ชรแย้ม พี่เลี้ยงปฐมวัยโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายควบคุมดูแลนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขัน
515 นางสาวสุพัตรา มาลัยทอง พี่เลี้ยงปฐมวัยโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายควบคุมดูแลนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขัน
516 นางสาวรัชนีย์ ยังเปรมปรี พี่เลี้ยงปฐมวัยโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายควบคุมดูแลนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขัน
517 นางสาวอำนวยพร จันทร์ไพศรี ครูโรงเรียนวัดพิรุณศาสตร์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
518 นางสาวปาณิสรา กาฬเสาร์ ครูโรงเรียนวัดพิชิตปิติยาราม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
519 นางฐิตาภรณ์ จันทร์แสง ครูโรงเรียนวัดประชุมราษฎร์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
520 นางสาวกัญญาณัช กาวินำ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
521 นางปัณวรรธน์ เดชกล้า ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
522 นางพนมวัน วรดลย์ ครูโรงเรียนวัดนาบุญ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
523 นางสาวสุพัตรา กองเป็ง ครูโรงเรียนเฟื่องฟ้าวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
524 นายวชิรุณกรณ์ กมุทชาติ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
525 นางเสาวณิต เสาร์สมยา ครูโรงเรียนวัดคลองชัน คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
526 นางสาววนิดา วิสารทวิศิษฏ์ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
527 นางสุนทรี ทองอยู่ ครูโรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
528 นางสาวสุพรรณีย์ เทียมขุนทด ครูโรงเรียนชุมชนวัดทำเลทอง คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
529 นางศิริพร พงษ์เนตร ครูโรงเรียนเจริญดีวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
530 นางศรุดา วิทยาอุปถัมภ์ ครูโรงเรียนวัดปัญจฑายิกาวาส คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
531 นางกิ่งกนก ฉัตรแก้วมณี ครูโรงเรียนวัดพิชิตปิติยาราม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
532 นางธนภรณ์ นาจักร์ ครูโรงเรียนวัดพิรุณศาสตร์ คณะกรรมการตัดสินการประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
533 นางสาวสิริกร รุสิตานนท์ ครูโรงเรียนวัดพิชิตปิติยาราม คณะกรรมการตัดสินการประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
534 นางสาวอังศณา ปักษา ครูโรงเรียนวัดกลางคลองสี่ คณะกรรมการตัดสินการประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
535 นางสาววนิดา อูสูงเนิน ครูโรงเรียนวัดพิชิตปิติยาราม คณะกรรมการตัดสินการประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
536 นางสาวศรีเวียง เต่าสุวรรณ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
537 นางธนภรณ์ นาจักร์ ครูโรงเรียนวัดพิรุณศาสตร์ คณะกรรมการตัดสินการประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3
538 นางสาวสิริกร รุสิตานนท์ ครูโรงเรียนวัดพิชิตปิติยาราม คณะกรรมการตัดสินการประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3
539 นางสาวอังศณา ปักษา ครูโรงเรียนวัดกลางคลองสี่ คณะกรรมการตัดสินการประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3
540 นางสาววนิดา อูสูงเนิน ครูโรงเรียนวัดพิชิตปิติยาราม คณะกรรมการตัดสินการประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3
541 นางสาวศรีเวียง เต่าสุวรรณ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3
542 นายเวททรง พงษ์ปวโรภาส ครูชำนาญการโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
543 นายภาณุวัต อิสสระพงศ์เผ่า ครูชำนาญการโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
544 นางจันทร์เพ็ญ ไชยมงคล ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์
545 นางกีรติ ศรีสะเทือน ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรวบรวมคะแนน บันทึกคะแนน และสรุปผลการแข่งขัน
546 นายเศรษฐพล บัวงาม ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรวบรวมคะแนน บันทึกคะแนน และสรุปผลการแข่งขัน
547 นางสาววิญา จรัณยานนท์ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรวบรวมคะแนน บันทึกคะแนน และสรุปผลการแข่งขัน
548 นางสาวพัชรี ลาวิลัย ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรวบรวมคะแนน บันทึกคะแนน และสรุปผลการแข่งขัน
549 นางสาวประภัสสร พันเพ็ชร ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรวบรวมคะแนน บันทึกคะแนน และสรุปผลการแข่งขัน
550 นายกิตติธัช ทองขาว ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรวบรวมคะแนน บันทึกคะแนน และสรุปผลการแข่งขัน
551 นางสาวศิริรัตน์ สุวรรณกิจ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรวบรวมคะแนน บันทึกคะแนน และสรุปผลการแข่งขัน
552 นายพรรณเชษฐ์ พิมพ์ปัด ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรวบรวมคะแนน บันทึกคะแนน และสรุปผลการแข่งขัน
553 นายวิศรุต ใจภักดี ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรวบรวมคะแนน บันทึกคะแนน และสรุปผลการแข่งขัน
554 นางสาวเพชรมณีวรรณ กอบขุนทด ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรวบรวมคะแนน บันทึกคะแนน และสรุปผลการแข่งขัน
555 นางสาวอภิสรา ช่วยรอด ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรับส่งคะแนนการแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
556 นายพรรณเชษฐ์ พิมพ์ปัด ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรับส่งคะแนนการแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
557 นางสาวศิริรัตน์ สุวรรณกิจ ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรับส่งคะแนนการแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
558 นายกิตติธัช ทองขาว ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรับส่งคะแนนการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน
559 นางสาวประภัสสร พันเพ็ชร ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรับส่งคะแนนการแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
560 นางสาวมณีรัตน์ ตระการโกวิท ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรับส่งคะแนนการแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก
561 นางสาวเพชรมณีวรรณ กอบขุนทด ครูโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการรับส่งคะแนนการประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน
562 นางเนตรชนก ยอดเชียงคำ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
563 นายธัชยพงศ์ ปาละหงษา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
564 นางสาวจันทิมา ชารีธรรม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
565 นางสาวฤดี เชยเดช ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
566 นางวีณา ชำนิสูงเนิน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
567 นางสาววรัญญา สมัครเขตวิทย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
568 นางสาวดลลักษณ์ จาตุรงคกุล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
569 นางสาวสุภัสสร จันทร์กระจ่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
570 นางสาวทิพวรรณ การสมวรรณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
571 นางสาวอุไรวรรณ น้อยมาลา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
572 นางสาวสวรส พึ่งสว่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
573 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
574 นายนฤดล สีมีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
575 นายทราทิศ จารุภคนิธิ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
576 นางสาวเยาวลักษณ์ อักษรมัต ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
577 นางสาวเพชรรัตน์ อภัยภักดิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
578 นายบัญชา จันทร์รักษา ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
579 นายพิษณุ คนซื่อ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
580 นายวงษ์เดือน ทองคำ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
581 ว่าที่ ร.ต.นันทเดช โชคถาวร ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
582 นางสาวฤดี เชยเดช ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
583 นายธัชยพงศ์ ปาละหงษา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
584 นางรัศมี วงษ์เฉลิม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
585 นายถวัลย์ ประวันเณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
586 นายทราทิศ จารุภคนิธิ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
587 นางสาวเพชรรัตน์ อภัยภักดิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
588 นางสาวอุไรวรรณ น้อยมาลา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
589 นางอังคณารักษ์ จันทร์ทอง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
590 นายเกินศักดิ์ ศรีสวย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
591 นางสาวสิริรัตน์ กลิ่นจันทร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
592 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
593 นางวีรวัลย์ เวียงจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
594 นางเนตรชนก ยอดเชียงคำ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
595 นายธัชยพงศ์ ปาละหงษา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
596 นายทราทิศ จารุภคนิธิ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
597 นางสาวฤดี เชยเดช ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
598 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
599 นายนฤดล สีมีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
600 นายถวัลย์ ประวันเณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการประชาสัมพันธ์
601 นายวันนิวัฒน์ วัฒนะธีระกุญชร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการประชาสัมพันธ์
602 นางอังคณารักษ์ จันทร์ทอง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการประชาสัมพันธ์
603 นางลออศรี โรจนดุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการประชาสัมพันธ์
604 นางสาวอุษา น้อยสนิท ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการประชาสัมพันธ์
605 นางชาลิสา ชัยพิพัฒน์ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการประชาสัมพันธ์
606 นางวีรวัลย์ เวียงจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
607 นางเนตรชนก ยอดเชียงคำ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
608 นางสาวอุไรวรรณ น้อยมาลา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
609 นางสาวดลลักษณ์ จาตุรงคกุล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
610 นางสาวเพชรรัตน์ อภัยภักดิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
611 นางสาวสิริรัตน์ กลิ่นจันทร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
612 นางสาวสุภัสสร จันทร์กระจ่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
613 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
614 นายนฤดล สีมีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
615 นางอังคณารักษ์ จันทร์ทอง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
616 นางสาวเพชรรัตน์ อภัยภักดิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
617 นางสาวสุภัสสร จันทร์กระจ่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
618 นายคึกฤทธิ์ สิทธิฤทธิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
619 นายสัญญา เทพศรีดา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
620 นายวรพงศ์ ผิวอ่อน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
621 นายนิสิต สารเนต ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
622 นายเกินศักดิ์ ศรีสวย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
623 นายบัณฑิต โบตั๋นแก้ว ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
624 นายปัญญา เปี่ยมสินธ์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
625 นายกำพล แสงจันทร์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
626 นายนฤทธิ์ มะลิซ้อน นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
627 นายธนัทภัทร อรรถกฤษณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
628 นายณัฐพงศ์ ทิมยองใย ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
629 นายเอกชัย กลิ่นกระโทก ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
630 นายวัชรชัย บุตรราช นศ.ฝึกประสบการณ์ สพล.กรุงเทพ คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
631 นางวีรวัลย์ เวียงจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
632 นางกิตติมา ศรีพรหมมา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
633 นางสาวบุปผฌา เจริญทรัพยานุภาพ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
634 นางสาววรรณวิสา พรรณจันทร์แม้น ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
635 นางศิวพร น้อมระวี ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
636 นางสาววันเพ็ญ แสนงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
637 นางสาวปัญสิริภัทร พรชุบ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
638 นางสาวมนัสนันท์ สุรินทร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
639 นางสาวเกศินี วรรณพงษ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
640 นางสาวพรพิมล ประดิษฐ์พัฒนชาญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
641 นางสาวชนนิกานต์ ธัญญเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
642 นางกุสุมา อาพรรัมย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
643 นางรัตนา เทศนุ้ย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
644 นางวนิดา กมลกิจไพบูลย์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
645 นางปราณี โพธิ์แก้ว นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
646 นางสาวณัฐกุล ศิรินันท์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
647 นายพิษณุ คนซื่อ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
648 นายราชินทร์ ศิริผลา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
649 นายธัชยพงศ์ ปาละหงษา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
650 นายจาตุรนต์ แก้วประพันธ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
651 นายคึกฤทธิ์ สิทธิฤทธิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
652 นายวิชญ์วิสิฐ รัตนวิชัย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
653 นายธนัทภัทร อรรถกฤษณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
654 นายเกินศักดิ์ ศรีสวย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
655 นายวันนิวัฒน์ วัฒนะธีระกุญชร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
656 นายนิสิต สารเนต ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
657 นายสัญญา เทพศรีดา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
658 นายบัณฑิต โบตั๋นแก้ว ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
659 นายวรพงศ์ ผิวอ่อน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
660 นายทราทิศ จารุภคนิธิ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
661 นายวชิรุณกรณ์ กมุทชาติ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
662 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
663 นายวิชัย ปิยะวงษ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
664 นายชาญชัย คงชนะ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
665 นายศักดิ์นรินทร์ ดินรัมย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
666 นายปัญญา เปี่ยมสินธ์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
667 นายกำพล แสงจันทร์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
668 นายนฤทธิ์ มะลิซ้อน นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
669 นางสาวลำเพย นาคสัมฤทธิ์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
670 นางสาววิไล กันทลักษ์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
671 นายนฤดล สีมีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
672 นายถวัลย์ ประวันเณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
673 นายพิษณุ คนซื่อ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
674 นายราชินทร์ ศิริผลา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
675 นายธัชยพงศ์ ปาละหงษา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
676 นายจาตุรนต์ แก้วประพันธ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
677 นายคึกฤทธิ์ สิทธิฤทธิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
678 นายวิชญ์วิสิฐ รัตนวิชัย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
679 นายธนัทภัทร อรรถกฤษณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
680 นายเกินศักดิ์ ศรีสวย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
681 นายวันนิวัฒน์ วัฒนะธีระกุญชร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
682 นายนิสิต สารเนต ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
683 นายสัญญา เทพศรีดา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
684 นายบัณฑิต โบตั๋นแก้ว ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
685 นายวรพงศ์ ผิวอ่อน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
686 นายทราทิศ จารุภคนิธิ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
687 นายวชิรุณกรณ์ กมุทชาติ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
688 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
689 นายวิชัย ปิยะวงษ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
690 นายชาญชัย คงชนะ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
691 นายศักดิ์นรินทร์ ดินรัมย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
692 นายปัญญา เปี่ยมสินธ์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
693 นายกำพล แสงจันทร์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
694 นายนฤทธิ์ มะลิซ้อน นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
695 นางสาวลำเพย นาคสัมฤทธิ์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
696 นางสาววิไล กันทลักษ์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
697 นายนฤดล สีมีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
698 นายถวัลย์ ประวันเณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
699 นายพิษณุ คนซื่อ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
700 นายราชินทร์ ศิริผลา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
701 นายธัชยพงศ์ ปาละหงษา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
702 นายจาตุรนต์ แก้วประพันธ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
703 นายคึกฤทธิ์ สิทธิฤทธิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
704 นายธนัทภัทร อรรถกฤษณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
705 นายวันนิวัฒน์ วัฒนะธีระกุญชร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
706 นายนิสิต สารเนต ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
707 นายสัญญา เทพศรีดา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
708 นายบัณฑิต โบตั๋นแก้ว ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
709 นายวรพงศ์ ผิวอ่อน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
710 นายทราทิศ จารุภคนิธิ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
711 นายวชิรุณกรณ์ กมุทชาติ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
712 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
713 นายวิชัย ปิยะวงษ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
714 นายชาญชัย คงชนะ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
715 นายศักดิ์นรินทร์ ดินรัมย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
716 นายปัญญา เปี่ยมสินธ์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
717 นายกำพล แสงจันทร์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
718 นายนฤทธิ์ มะลิซ้อน นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
719 นายนฤดล สีมีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
720 นายถวัลย์ ประวันเณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่
721 นางเนตรชนก ยอดเชียงคำ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
722 นายธัชยพงศ์ ปาละหงษา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
723 นางสาวจันทิมา ชารีธรรม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
724 นางสาวฤดี เชยเดช ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
725 นางวีณา ชำนิสูงเนิน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
726 นางสาวกมลทิพย์ หน่อแก้วมงคล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
727 นางสาววรัญญา สมัครเขตวิทย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
728 นางสาวดลลักษณ์ จาตุรงคกุล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
729 นางสาวสุภัสสร จันทร์กระจ่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
730 นางสาวทิพวรรณ การสมวรรณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
731 นางสาวอุไรวรรณ น้อยมาลา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
732 นางสาวสวรส พึ่งสว่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
733 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
734 นายนฤดล สีมีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
735 นายทราทิศ จารุภคนิธิ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
736 นางสาวเยาวลักษณ์ อักษรมัต ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
737 นางสาวเพชรรัตน์ อภัยภักดิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
738 นายธัชยพงศ์ ปาละหงษา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
739 นายทราทิศ จารุภคนิธิ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
740 นางสาวฤดี เชยเดช ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
741 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
742 นายนฤดล สีมีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
743 นายธัชยพงศ์ ปาละหงษา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
744 นายทราทิศ จารุภคนิธิ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
745 นางสาวฤดี เชยเดช ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
746 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
747 นายนฤดล สีมีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
748 นายธัชยพงศ์ ปาละหงษา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
749 นายทราทิศ จารุภคนิธิ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
750 นางสาวฤดี เชยเดช ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
751 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
752 นายนฤดล สีมีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการบันทึกภาพ
753 นางวีรวัลย์ เวียงจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
754 นางกิตติมา ศรีพรหมมา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
755 นางสาวบุปผฌา เจริญทรัพยานุภาพ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
756 นางสาววรรณวิสา พรรณจันทร์แม้น ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
757 นางศิวพร น้อมระวี ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
758 นางสาววันเพ็ญ แสนงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
759 นางสาวปัญสิริภัทร พรชุบ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
760 นางสาวมนัสนันท์ สุรินทร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
761 นางสาวเกศินี วรรณพงษ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
762 นางสาวพรพิมล ประดิษฐ์พัฒนชาญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
763 นางสาวชนนิกานต์ ธัญญเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
764 นางกุสุมา อาพรรัมย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
765 นางสาวนภัสสร บูรณัน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
766 นางสาวนภัสสร บูรณัน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
767 นางวันดี สิงห์แจ่ม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
768 นางรัตนา เทศนุ้ย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
769 นางสาวจันทร์จิรา มูลละหัตร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
770 นางสาวพรปวีณ์ สีแดง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
771 นางสาวทรรศนีย์ ตรีเมฆ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
772 นางสาววิไล คลองสามสิบ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
773 นางสาวยุธิภา บุญช่วย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
774 นางสาวกัณนิกา งับสันเทียะ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
775 นางสาวเพชรรัตน์ พิพัฒน์เพิ่มพร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
776 นางสาวชนินาฏ ณรงค์ศักดิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
777 นางสาวพัชรา กะการดี ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
778 นายวัชรพงษ์ ไม้จันทร์ดี ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
779 นางสาวศิลามณี ศรีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
780 นางสาวโยษิตา ทองพา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
781 นายภาคภูมิ พรมรัตน์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
782 นางสาวศิวกาญจนา อ่างทอง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
783 นางสาวปาริฉัตร การะเกด ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
784 นางสาวเบญจพร มงคล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
785 นางสาวณัฐยา คำขาว ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
786 นางสาวพิมพ์พิดา ไชยชนะ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
787 นางสาวฐปรัตน์ ถิระดำรงค์รุจน์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
788 นางมะปราง พวงจันทร์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
789 นางละออ ผิวผ่อง นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
790 นางวนิดา กมลกิจไพบูลย์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
791 นางปราณี โพธิ์แก้ว นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
792 นางสาวพรสวรรค์ ทนขุนทด ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
793 นางสาวณัฐกุล ศิรินันท์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
794 นางวีรวัลย์ เวียงจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
795 นางกิตติมา ศรีพรหมมา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
796 นางสาวบุปผฌา เจริญทรัพยานุภาพ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
797 นางสาววรรณวิสา พรรณจันทร์แม้น ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
798 นางศิวพร น้อมระวี ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
799 นางสาววันเพ็ญ แสนงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
800 นางสาวปัญสิริภัทร พรชุบ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
801 นางสาวมนัสนันท์ สุรินทร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
802 นางสาวเกศินี วรรณพงษ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
803 นางสาวพรพิมล ประดิษฐ์พัฒนชาญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
804 นางสาวชนนิกานต์ ธัญญเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
805 นางกุสุมา อาพรรัมย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
806 นางสาวนภัสสร บูรณัน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
807 นางวันดี สิงห์แจ่ม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
808 นางรัตนา เทศนุ้ย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
809 นางสาวจันทร์จิรา มูลละหัตร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
810 นางสาวพรปวีณ์ สีแดง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
811 นางสาวทรรศนีย์ ตรีเมฆ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
812 นางสาวกานติมา เตชะผลประสิทธิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
813 นางสาวปิยะฉัตร ศรีจันทร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
814 นางสาวนภัสวรรณ วุฒิรณฤทธิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
815 นางมะปราง พวงจันทร์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
816 นางละออ ผิวผ่อง นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
817 นางสาวณัฐกุล ศิรินันท์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
818 นางวีรวัลย์ เวียงจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
819 นางกิตติมา ศรีพรหมมา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
820 นางสาวบุปผฌา เจริญทรัพยานุภาพ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
821 นางสาววรรณวิสา พรรณจันทร์แม้น ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
822 นางศิวพร น้อมระวี ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
823 นางสาวปัญสิริภัทร พรชุบ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
824 นางสาวมนัสนันท์ สุรินทร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
825 นางสาวเกศินี วรรณพงษ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
826 นางสาวชนนิกานต์ ธัญญเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
827 นางกุสุมา อาพรรัมย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
828 นางสาวปิยะภรณ์ พันธุวิทย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
829 นางสาวพรปวีณ์ สีแดง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
830 นางสาวทรรศนีย์ ตรีเมฆ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
831 นางสาวผกามาศ วงศ์คำมูล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
832 นางสาววิภารัตน์ ลามทุม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
833 นางสาวอัญชลี บุตรคำโชติ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
834 นายวิชญ์วิสิฐ รัตนวิชัย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
835 นายเกินศักดิ์ ศรีสวย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
836 นางมะปราง พวงจันทร์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
837 นางละออ ผิวผ่อง นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
838 นางสาวณัฐกุล ศิรินันท์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
839 นางสาวพรปวีณ์ สีแดง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม
840 นายถวัลย์ ประวันเณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการประชาสัมพันธ์
841 นายวันนิวัฒน์ วัฒนะธีระกุญชร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการประชาสัมพันธ์
842 นางอังคณารักษ์ จันทร์ทอง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการประชาสัมพันธ์
843 นายถวัลย์ ประวันเณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการประชาสัมพันธ์
844 นายวันนิวัฒน์ วัฒนะธีระกุญชร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการประชาสัมพันธ์
845 นางอังคณารักษ์ จันทร์ทอง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการประชาสัมพันธ์
846 นายถวัลย์ ประวันเณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการประชาสัมพันธ์
847 นายวันนิวัฒน์ วัฒนะธีระกุญชร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการประชาสัมพันธ์
848 นางอังคณารักษ์ จันทร์ทอง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการประชาสัมพันธ์
849 นางวีรวัลย์ เวียงจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
850 นางเนตรชนก ยอดเชียงคำ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
851 นางสาวอุไรวรรณ น้อยมาลา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
852 นางสาวดลลักษณ์ จาตุรงคกุล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
853 นางสาวเพชรรัตน์ อภัยภักดิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
854 นางสาวสิริรัตน์ กลิ่นจันทร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
855 นางสาวสุภัสสร จันทร์กระจ่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
856 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
857 นายนฤดล สีมีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
858 นางสาวกมลทิพย์ หน่อแก้วมงคล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
859 นางอังคณารักษ์ จันทร์ทอง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
860 นางวีรวัลย์ เวียงจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
861 นางเนตรชนก ยอดเชียงคำ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
862 นางสาวอุไรวรรณ น้อยมาลา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
863 นางสาวดลลักษณ์ จาตุรงคกุล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
864 นางสาวสิริรัตน์ กลิ่นจันทร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
865 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
866 นายนฤดล สีมีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
867 นางสาวกมลทิพย์ หน่อแก้วมงคล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
868 นางอังคณารักษ์ จันทร์ทอง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
869 นายถวัลย์ ประวันเณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
870 นางสาววิไลพรรณ ใจเพียร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
871 นางอังคณารักษ์ จันทร์ทอง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
872 นางสาวชญานิศา แสงเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
873 นางสาววิณุรา ชื่นเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
874 นางสาววรรณา วรรธนะบูรณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
875 นายคึกฤทธิ์ สิทธิฤทธิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
876 นายสัญญา เทพศรีดา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
877 นายวรพงศ์ ผิวอ่อน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
878 นายนิสิต สารเนต ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
879 นายเกินศักดิ์ ศรีสวย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
880 นายบัณฑิต โบตั๋นแก้ว ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
881 นายปัญญา เปี่ยมสินธ์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
882 นายกำพล แสงจันทร์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
883 นายนฤทธิ์ มะลิซ้อน นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
884 นายธนัทภัทร อรรถกฤษณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
885 นายสัญญา เทพศรีดา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
886 นายเกินศักดิ์ ศรีสวย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
887 นายนิสิต สารเนต ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
888 นายบัณฑิต โบตั๋นแก้ว ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
889 นายคึกฤทธิ์ สิทธิฤทธิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
890 นายวรพงศ์ ผิวอ่อน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
891 นายกำพล แสงจันทร์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
892 นายปัญญา เปี่ยมสินธ์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
893 นายนฤทธิ์ มะลิซ้อน นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
894 นายธนัทภัทร อรรถกฤษณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
895 นายสัญญา เทพศรีดา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
896 นายเกินศักดิ์ ศรีสวย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
897 นายนิสิต สารเนต ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
898 นายบัณฑิต โบตั๋นแก้ว ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
899 นายคึกฤทธิ์ สิทธิฤทธิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
900 นายกำพล แสงจันทร์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
901 นายปัญญา เปี่ยมสินธ์ นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
902 นายนฤทธิ์ มะลิซ้อน นักการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
903 นายธนัทภัทร อรรถกฤษณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
904 นายสมใจ โพธิ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
905 นายสุรเชษฐ์ โพธิ์ชัยศรี นศ.ฝึกประสบการณ์ สพล.กรุงเทพ คณะกรรมการฝ่ายการจราจร
906 นางเนตรชนก ยอดเชียงคำ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
907 นายธัชยพงศ์ ปาละหงษา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
908 นางสาวจันทิมา ชารีธรรม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
909 นางสาวฤดี เชยเดช ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
910 นางวีณา ชำนิสูงเนิน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
911 นางสาวกมลทิพย์ หน่อแก้วมงคล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
912 นางสาววรัญญา สมัครเขตวิทย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
913 นางสาวดลลักษณ์ จาตุรงคกุล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
914 นางสาวดลลักษณ์ จาตุรงคกุล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
915 นางสาวสุภัสสร จันทร์กระจ่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
916 นางสาวสุภัสสร จันทร์กระจ่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
917 นางสาวทิพวรรณ การสมวรรณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
918 นางสาวอุไรวรรณ น้อยมาลา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
919 นางสาวสวรส พึ่งสว่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
920 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
921 นายนฤดล สีมีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
922 นายทราทิศ จารุภคนิธิ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
923 นางสาวเยาวลักษณ์ อักษรมัต ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
924 นางสาวเพชรรัตน์ อภัยภักดิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
925 นางเนตรชนก ยอดเชียงคำ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
926 นายธัชยพงศ์ ปาละหงษา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
927 นางสาวจันทิมา ชารีธรรม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
928 นางสาวฤดี เชยเดช ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
929 นางสาวเยาวลักษณ์ อักษรมัต ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
930 นางสาวกมลทิพย์ หน่อแก้วมงคล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
931 นางสาววรัญญา สมัครเขตวิทย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
932 นางสาวดลลักษณ์ จาตุรงคกุล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
933 นางสาวสุภัสสร จันทร์กระจ่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
934 นางสาวทิพวรรณ การสมวรรณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
935 นางสาวอุไรวรรณ น้อยมาลา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
936 นางสาวสวรส พึ่งสว่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
937 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
938 นายนฤดล สีมีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
939 นายทราทิศ จารุภคนิธิ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
940 นางสาวเพชรรัตน์ อภัยภักดิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรวบรวม ประมวลผล และจัดทำเกียรติบัตร
941 นางฉวีวรรณ สุขหงษ์ทอง ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดูแลความสะอาดบริเวณโดยรอบและห้องสุขา
942 นางสุนีย์ ใหม่เจริญสุข แม่บ้านโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดูแลความสะอาดบริเวณโดยรอบและห้องสุขา
943 นางสาวนัฐชยา ธรรมนิทา แม่บ้านโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดูแลความสะอาดบริเวณโดยรอบและห้องสุขา
944 นางสาวยุพิษ พิลาศรี แม่บ้านโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดูแลความสะอาดบริเวณโดยรอบและห้องสุขา
945 นางสะบาไพร ต้นสุข แม่บ้านโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายดูแลความสะอาดบริเวณโดยรอบและห้องสุขา
946 นางสาวเบญจวรรณ นุชโส ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล
947 นางจันทร์เพ็ญ ไชยมงคล ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล
948 นางสาวหทัยรัตน์ ศักดิ์ดี ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล
949 นายภาณุวัต อิสสระพงศ์เผ่า ครูชำนาญการโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล
950 นางสาวสาริณี แซ่ลี้ ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล
951 นางสาวจริยา คำจา ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล
952 นางสาววรรณพร ภูมูล ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล
953 นางสาวสุพัตรา ตรีคงคา ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล
954 นางสาวบุญนิสา สุวรรณมาศ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล
955 นางสาวสุกัญญา ศรีนุ่น นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล
956 นางสาวปุณยาพร ฟักแก้ว นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล
957 นางสาวกุลรชา สุทธิรักษ์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล
958 นางสาวนาตยา ปาลพันธ์ ครูชำนาญการโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตรและระบบข้อมูลสารสนเทศ
959 นางสาวสุภาพร ศรีษะเนตร ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตรและระบบข้อมูลสารสนเทศ
960 นางสาวเบญจวรรณ นุชโส ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตรและระบบข้อมูลสารสนเทศ
961 นางสาวจริยา คำจา ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตรและระบบข้อมูลสารสนเทศ
962 นางสาววรรณพร ภูมูล ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตรและระบบข้อมูลสารสนเทศ
963 นางสาวสุพัตรา ตรีคงคา ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตรและระบบข้อมูลสารสนเทศ
964 นางสาวบุญนิสา สุวรรณมาศ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตรและระบบข้อมูลสารสนเทศ
965 นายชัยวุฒิ วงศ์ใหญ่ ครูอัตราจ้าง โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตรและระบบข้อมูลสารสนเทศ
966 นางสาวกฤษณา ทิรอดรัมย์ ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตรและระบบข้อมูลสารสนเทศ
967 นายจีรภัทร เขียววรรณ นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตรและระบบข้อมูลสารสนเทศ
968 นายสมชาย ศิริจร ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตรและระบบข้อมูลสารสนเทศ
969 นางทิวาพร พงษ์ศรีทอง ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
970 นางสาวสมรศรี ศรีรักษา ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
971 นายกรรวี ผมหอม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
972 นางสาวสายฝน สุขจิต ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
973 นางสาวนิภา ศิริจร ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
974 นางปวีณ์ทิพย์ อ้นลำพอง ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
975 นางสาวจันทรา แก่นจันทร์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
976 นางสาวณัฏฐา จันทรวิบูลย์ ครูพี่เลี้ยงโรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
977 นางสาวศิริวรรณ อิ่มอ่ำไภย ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
978 นางสาวพัชรี เที่ยงไธสง ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
979 นางสาวสุภาภรณ์ อาหมัด ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
980 นางสาวจารุวรรณ ดิษฐวงษ์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
981 นางสาวเปรมกมล จันทะคาม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
982 นางสาวพูนทรัพย์ กองทำ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
983 นาสาววรัชยา ชวลิต ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
984 นางสาวบุศริน ทองชมพู ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
985 นางธัญชพร ฉิมพลอย ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
986 นางสาวมุกดา คำอานา ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
987 นางสาวดวงแก้ว ศรีพลาย ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
988 นายณรงค์ ทะยานรัมย์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
989 นายชัชพงศ์ เชื้อสา ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
990 นางสาววัลภา เดชยางกูร ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
991 นางสาวสุวภา รังษีภโนดร ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
992 นางสาวนันท์นภัส ทองอินทร์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
993 นางสาวอติภา โทรัตน์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
994 นางสาวสุณิสา ทากลม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
995 นางสาวอัญชลี ประพาน ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
996 นางสาวปวิตรา สุขล้อม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
997 นางสาวมุกดา แพรงาม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
998 นางสุมามาลย์ ศิริจร ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
999 นางศิริพร มาเดช ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1000 นางสาวนาราภัทร รวมวงค์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1001 นางสาวอุษา อ่อนแสง ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1002 นางสาวพัชรี เที่ยงไธสง ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1003 นางสาวสุดาวรรณ แป้นเมี้ยน ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1004 นางสาวภัทรภรณ์ แก้วอนันต์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1005 นางสาวอาจารีย์ แซ่วื่อ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1006 นางสาววรางคณา สมภาร ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1007 นางณัฐฐาพร สมสืบ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1008 นางสาวกมลพร วัฒนจันทร์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1009 นางยุพิน ผายเตชะ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1010 นางจีรภา ยงเขตรการณ์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1011 นางสาวสุรีพร ไชยสถาน ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1012 นางสาววัชราภรณ์ พึ่งอุดม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1013 นางศิริรัตน์ ปิริรัตน์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1014 นางสาววัลลี แก้วมาลา ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1015 นางจริญญา ศรีสมศักดิ์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1016 นางสาวสันต์สินี เขียนชานาจ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1017 นางถนอมศรี พันธ์วิศวาส ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1018 นางสาวผกามาศ เกิดผล ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1019 นางชลดา เห็นงาม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1020 นางประยงค์ อัสสาไพร ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1021 นางสาวฐิติมา แสงสุด ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1022 นางสาวนันทิดา แสงจันทร์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1023 นางสาวสุธามาส อ่วมจ่า ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1024 นางสาวภัทรภา เปี่ยมสุข ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1025 นางสสิมา ปานงาม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1026 นางสาวรจนา อินทะพงษ์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1027 นางเสาวลักษณ์ เจริญใจ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1028 นางพยอม ภูผินผา ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1029 นางสาวมุกดา คำอานา ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1030 นางสาวศันสนีย์ ทองคำ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1031 นายชวาล อ่อนแสง ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1032 นางสาวนฤมล ชีเจ็ดริ้ว ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1033 นายกิตติกร ดวงพรม ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1034 นายอัฐษฏากรณ์ เสืออินทร์ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1035 นายชวลิต ชาลาภคำ ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1036 นายณษกฤษ คาดีวี ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1037 นายชูเกียรติ กรุยกระโทก ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1038 นายสิทธิศักดิ์ ทวีกูล ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1039 นายพรภวิษย์ หงษ์เจ็ด ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1040 นายบุญชู ดาวขุนทด ครู โรงเรียนวัดอัยยิการาม คณะกรรมการดำเนินการดำเนินการจัดการแข่งขัน-การศึกษาพิเศษโรงเรียนเรียนร่วม
1041 ผศ.ดร.จินตนา ติยะรังษีนุกูล อาจารย์สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพฯ คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมแอโรบิค
1042 นายภูมิภัทร พันธุ์ทองหลาง อาจารย์สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพฯ คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมแอโรบิค
1043 นางรัชพันธ์ คุณตา วิทยากร/ผู้ตัดสิน คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมแอโรบิค
1044 นางชนาภา คงสว่าง วิทยากร/ผู้ตัดสิน คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมแอโรบิค
1045 นางสาวอนิตยา บัวสุนทร ครู โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมแอโรบิค
1046 นางนิทิวดี พารอด ครูชำนาญการ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมแอโรบิค
1047 ดร.วิรัช ถนอมทรัพย์ อาจารย์สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพฯ คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมแอโรบิค
1048 นางสาวอำนวยพร จันทร์ไพศรี ครูโรงเรียนวัดพิรุณศาสตร์ คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมแอโรบิค
1049 นายประสิทธิ์ มะลิคำ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมแอโรบิค
1050 นายณัฐพงศ์ ทิมยองใย ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมแอโรบิค
1051 นางจรา เจียมกมล ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมตอบปัญหาสุขศึกษา และพลศึกษา
1052 นายพรศิลป์ ศรีเรืองไร ครู โรงเรียนวัดกลางคลองสี่ คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมตอบปัญหาสุขศึกษา และพลศึกษา
1053 นายบันเทิง ชินวงษ์ ครู โรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมตอบปัญหาสุขศึกษา และพลศึกษา
1054 นายเรณุวัฒน์ ศรีพอ ครู โรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมตอบปัญหาสุขศึกษา และพลศึกษา
1055 นายเพ็ชรน้อย เส็งสุข ครู โรงเรียนอุดมวิทยา คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมตอบปัญหาสุขศึกษา และพลศึกษา
1056 นายมงคล กันเผือก ครู โรงเรียนวัดทำเลทอง คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมตอบปัญหาสุขศึกษา และพลศึกษา
1057 นายสกล ชัยช่วย ครู โรงเรียนวัดมูลจินดาราม คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมตอบปัญหาสุขศึกษา และพลศึกษา
1058 นางสาวนิสาชล โทจำปา ครูผู้ช่วย โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมตอบปัญหาสุขศึกษา และพลศึกษา
1059 นางสาวปานกมล โพธิ์แพง ครูผู้ช่วยโรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมตอบปัญหาสุขศึกษา และพลศึกษา
1060 นางสาวชุติภา จันทร์พ่วง ครูอัตราจ้าง โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการ และตัดสินผลการแข่งขันกิจกรรมตอบปัญหาสุขศึกษา และพลศึกษา
1061 นางจิตสุภา อนุรักษ์ ศึกษานิเทศกชํานาญการพิเศษ คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
1062 นางปัณวรรธน์ เดชกล้า ผู้อำนวยการงโรงเรียนชุมชนเลิศพินิจพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
1063 นายวิโรจน์ กรีถาวร ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดมูลจินดาราม คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน-กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
1064 นายวงษ์เดือน ทองคำ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1065 นางสาววรรณา วรรธนะบูรณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1066 นางสาวณัฎฐนิช โชติณิชกุล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1067 นางพัชราภรณ์ ระว้า ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1068 นางสุภาภรณ์ บุญยะแสงสวัสดิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1069 นางสาวสุรีย์พร รุ่งวิทยานุวัฒน์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1070 นางสาวประภาพร คำภูเวียง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1071 นางรัตนา พันธุ์ชัย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1072 นางโสภา สังวาลย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1073 นางสาวปิยะภรณ์ พันธุวิทย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1074 นางสาวนฤมล ธนสีลังกูร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1075 นางสาวจิระประภา ไชยมงคล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1076 นางสาวนงนุช สูญยี่ขันธ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1077 นางสาวอัญชลี นุชนวล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1078 นางสาวแคทธียา ตั้งพัฒนธนา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1079 นางสาวอรุณศรี เทวโรทร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1080 นางสาวจันทร์จิรา บุญทัน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1081 นางสาวจิราพร ขำผิวพรรณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1082 นางสาววิภารัตน์ ลามทุม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1083 นางสาวทองคำ หาญชัยทวีกิจ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1084 นางสาวผกามาศ วงค์คำมูล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1085 นางสาวชญาณิศา แสงเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1086 นางบุณยนุช อ่อนหวาน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1087 นางจงกลนี ธรรมบำรุง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1088 นางประภา พันธุ์บัวหลวง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1089 นางสาววิชุตา บุณยะตุลานนท์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1090 นางอุไรวรรณ คงจรูญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1091 นางสาวอัญชลี บุตรคำโชติ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1092 นางอุไรวรรณ กิจเมธี ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1093 นางธานทิพย์ วิชาคุณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1094 นางสาวรุ่งทิพย์ คำทอน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1095 นางสาวรวิสรา ศรีปัตเนตร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1096 นางสาวกานติมา เตชะผลประสิทธิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1097 นางสาวปิยะฉัตร ศรีจันทร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1098 นางสาวฤทัยรัตน์ ผลพิกุล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1099 นางสาวพัชราภรณ์ อาสว่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1100 นางสาวนภัสวรรณ วุฒิรณฤทธิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1101 นางสาววิณุรา ชื่นเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1102 นางสาวทิพากร ฮวบเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1103 นางสาวสุภากรณ์ เสียงเพราะ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1104 นางสาววิไลพรรณ ใจเพียร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว
1105 ว่าที่ร้อยตรีอรรถสิทธิ์ เนตรทิพวัลย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการอำนวยการ
1106 นางสาวไอลดา คล้ายสำริด ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ คณะกรรมการอำนวยการ
1107 นางจิตสุภา อนุรักษ์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ คณะกรรมการอำนวยการ
1108 นางรัชฎาพร ไชยรส นักวิชาการศึกษาชำนาญการ คณะกรรมการอำนวยการ
1109 นางสุนันท์ แก้วมณี ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการอำนวยการ
1110 นางสาวยุพาวรรณ คำทา ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการอำนวยการ
1111 นางพันธ์ทิวา จางคพิเชียร ผู้อำนวยการโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
1112 นายวิบูลย์รัตน์ มาเดช รองผู้อำนวยการโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
1113 นายสุรวงศ์ ทรงกลด ศึกษานิเทศน์ชำนาญการพิเศษ คณะกรรมการอำนวยการ
1114 นางสาววฤกษาย์ เลิศศิริ ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
1115 นางจันทร์เพ็ญ ไชยมงคล ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
1116 นายภาณุวัต อิสสระพงศ์เผ่า ครูชำนาญการโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
1117 นางสาวเบญจวรรณ นุชโส ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
1118 นายจตุรงค์ สโรบล ผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการอำนวยการ
1119 นายวิจารณ์ ดานุวงศ์ ศึกษานิเทศก์ สพป.ปทุมธานี เขต 2 คณะกรรมการอำนวยการ
1120 นางสาวไอลดา คล้ายสำริด ศึกษานิเทศก์ สพป.ปทุมธานี เขต 2 คณะกรรมการอำนวยการ
1121 นางรัชฎาพร ไชยรส นักวิชาการศึกษาชำนาญการ คณะกรรมการอำนวยการ
1122 นางสาวนุชรา เพิ่มพูล รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการอำนวยการ
1123 นางสาวเหมือนฝัน จันทร์ประสิทธิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการอำนวยการ
1124 นางสุนทรี ทองอยู่ ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการอำนวยการ
1125 นายพิษณุ คนซื่อ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1126 นายวงษ์เดือน ทองคำ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1127 นางสาวอติพร บุญบาง นักวิชาการศึกษาชำนาญการ คณะกรรมการอำนวยการ
1128 นายพิษณุ คนซื่อ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1129 ว่าที่ ร.ต.นันทเดช โชคถาวร ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ คณะกรรมการอำนวยการ
1130 นายบัญชา จันทร์รักษา ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1131 นางเกศรินทร จิตสิงห์ ผอ. กลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา คณะกรรมการอำนวยการ
1132 นายบัญชา จันทร์รักษา ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1133 นางวีรวัลย์ เวียงจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1134 นายถวัลย์ ประวันเณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1135 นางลออศรี โรจนดุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการอำนวยการ
1136 นางจรรยา ณ สงขลา ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการอำนวยการ
1137 นางสาววันเพ็ญ อินพันธ์ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการอำนวยการ
1138 นายพิษณุ คนซื่อ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1139 นายราชินทร์ ศิริผลา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1140 นายธัชยพงศ์ ปาละหงษา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1141 นายจาตุรนต์ แก้วประพันธ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1142 นายคึกฤทธิ์ สิทธิฤทธิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1143 นายวิชญ์วิสิฐ รัตนวิชัย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1144 นายธนัทภัทร อรรถกฤษณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1145 นายเกินศักดิ์ ศรีสวย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1146 นายวันนิวัฒน์ วัฒนะธีระกุญชร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1147 นายนิสิต สารเนต ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1148 นายสัญญา เทพศรีดา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1149 นายบัณฑิต โบตั๋นแก้ว ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1150 นายวรพงศ์ ผิวอ่อน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1151 นายทราทิศ จารุภคนิธิ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1152 นายวชิรุณกรณ์ กมุทชาติ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1153 นายดนัยพงศ์ อุดมยิ่งเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1154 นายวิชัย ปิยะวงษ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1155 นายชาญชัย คงชนะ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1156 นายศักดิ์นรินทร์ ดินรัมย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1157 นายนฤดล สีมีงาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1158 นายถวัลย์ ประวันเณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่
1159 นางประภาพรรณ วุฒิเอก นักวิชาการศึกษาชำนาญการ คณะกรรมการอำนวยการ
1160 นางาววิลาวรรณ ลายน้ำเงิน ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
1161 นางสาวหทัยรัตน์ ศักดิ์ดี ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการอำนวยการ
1162 ว่าที่ ร.ต.นันทเดช โชคถาวร ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ คณะกรรมการอำนวยการ
1163 นายบัญชา จันทร์รักษา ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1164 นางวีรวัลย์ เวียงจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1165 นายพิษณุ คนซื่อ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1166 นายวงษ์เดือน ทองคำ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1167 ว่าที่ ร.ต.นันทเดช โชคถาวร ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ คณะกรรมการอำนวยการ
1168 นางสาวอติพร บุญบาง นักวิชาการศึกษาชำนาญการ คณะกรรมการอำนวยการ
1169 นายบัญชา จันทร์รักษา ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1170 นางวีรวัลย์ เวียงจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1171 นายเนตร รอดประชา ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบึงบา คณะกรรมการอำนวยการ
1172 นายวงษ์เดือน ทองคำ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1173 นายวิจารณ์ ดานุพงศ์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ คณะกรรมการอำนวยการ
1174 นางสาวอติพร บุญบาง นักวิชาการศึกษาชำนาญการ คณะกรรมการอำนวยการ
1175 นางวีรวัลย์ เวียงจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1176 นางจารุรัตน์ เข็มลาย ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการอำนวยการ
1177 นายพิษณุ คนซื่อ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1178 นายวงษ์เดือน ทองคำ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ
1179 นางสายชล จั่นทองคำ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ คณะกรรมการอำนวยการ
1180 นายสุรวงค์ ทรงกลด ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ คณะกรรมการอำนวยการ
1181 นายทรงวุฒิ สุขนาวี ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการอำนวยการ
1182 นายครองสิทธิ์ กิ่งตระการสิทธ์ รองผู้อำนวยโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการอำนวยการ
1183 นางตวงรักษ์ รับพร ผู้อำนวยกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา คณะกรรมการอำนวยการ
1184 นางสายชล จั่นทองคำ ศึกษานิเทศก์ สพป.ปทุมธานี เขต ๒ คณะกรรมการอำนวยการ
1185 นางจิตสุภา อนุรักษ์ ศึกษานิเทศก์ สพป.ปทุมธานี เขต ๒ คณะกรรมการอำนวยการ
1186 นางสาวมลฤดี วงษ์คำ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการอำนวยการ
1187 นายธีรเดช ภูกองชัย ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการอำนวยการศูนย์สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
1188 นางเกศรินทร จิตรสิงห์ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผล คณะกรรมการอำนวยการศูนย์สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
1189 นางจิตสุภา อนุรักษ์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ คณะกรรมการอำนวยการศูนย์สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
1190 นางอรพิน มีวิชัย นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ คณะกรรมการอำนวยการศูนย์สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
1191 นางวรางคณา รักตวัตร ครูชำนาญการโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการอำนวยการศูนย์สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
1192 ว่าที่ร้อยตรีอรรถสิทธิ์ เนตรทิพวัลย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1193 นางสาวไอลดา คล้ายสำริด ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1194 นางจิตสุภา อนุรักษ์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1195 นางสุนันท์ แก้วมณี ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1196 นางสาวยุพาวรรณ คำทา ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1197 นางจันทร์ยอง ยืนยง ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1198 นางวงศ์สิริ เทพหนู ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกิจกรรมกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1199 นายธีรเดช ภูกองชัย ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1200 นางเกศรินทร จิตรสิงห์ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผล คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1201 นางสุนทรี แก้วมณี ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1202 นางพัชรี องค์เพลาเพลิด ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1203 นางสาวชลันดา เรืองวุฒิ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1204 นางสาวอนงค์ คงวรรณะ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1205 นางสาวมุทิตา แสนโกฏิ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1206 นางสาวพรพิมล เจริญสันต์ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1207 นายมนตรี ธนพงศ์เจริญ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1208 นางสาวศิริรัตน์ ดีโต ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1209 นางสาวณัฐชา ดียิ่ง ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1210 นางสาวพิริยา จินะแปง ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1211 นางสาวกาญจนา ศรีสวัสดิ์มงคล ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1212 นายสุรินทร์ วิเชียรสมุทร ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1213 นายวิชัย พรหมสุรินทร์ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1214 นางสาวสาวิณี หวะสุวรรณ์ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1215 นางสาวสิณีนาฏ เทศชู ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1216 นายสุชาติ สุขอาภรณ์ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1217 นายชด อยู่สมบูรณ์ นักการภารโรง คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1218 นางวรางคณา รักตวัตร ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการดำเนินงานกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1219 นายบรรเทิง ชินวงศ์ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1220 นายบุญเรือน สีลาสม ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1221 นายเชิดชู ไวยบุรี ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1222 นางจริยา วัชโรบล ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1223 นางสาวธิดารัตน์ นามศรีฐาน ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1224 นางพัชรวีร์ ครุรัฐปิยสกุล ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1225 นายพงษ์เทพ ตามเมืองปัก ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1226 นายณัฐวิชช์ เถาลอย ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1227 นายอนันต์ พาหา ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1228 นายณภชล ฤกษ์วิรี ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1229 นายเรณุวัฒน์ ศรีพอ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1230 นายบุญมา ฤกษ์ชัย ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1231 นางพัชรี องค์เพลาเพลิด ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1232 นางสาวชลันดา เรืองวุฒิ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1233 นางสาวอนงค์ คงวรรณะ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1234 นายสุชาติ สุขอาภรณ์ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1235 นายชด อยู่สมบูรณ์ นักการภารโรง คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1236 นายวิชัย พรหมสุรินทร์ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1237 นายมนตรี ธนพงศ์เจริญ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่กลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1238 นางปิยาภรณ์ ธรรมรักษา ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1239 นางนิรมล กรมสุริยศักดิ์ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1240 นางสุรีย์รัตน์ ทองลักษณ์ศิริ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1241 นางธิติกานต์ กอแก้ว ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1242 นางสาวเกษกาญจน์ โพธิ์ศรีมา ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1243 นางสาวศุภมาศ ลิ้มพัฒนพงค์ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1244 นางดวงเนตร เรืองสระ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1245 นางศุภรา มีสามเสน ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1246 นางสาวธนัญชนก แสนจันทร์ ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1247 นางสาววฤกษาย์ เลิศศิริ ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1248 นางสาวดารัตน์ กุลแจง เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม
1249 นางสาวชลันดา เรืองวุฒิ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและรับรายงานตัวกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1250 นางสาวมุทิตา แสนโกฏิ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและรับรายงานตัวกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1251 นางสาวศิริรัตน์ ดีโต ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและรับรายงานตัวกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1252 นางสาวกาญจนา ศรีสวัสดิ์มงคล ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและรับรายงานตัวกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1253 นางดวงเนตร เรืองสระ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการบันทึกข้อมูล ประมวลผลและสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1254 นางณิชชาภัทร ชัชวาลย์ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการบันทึกข้อมูล ประมวลผลและสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1255 นางสาวศุภกร เตชาพลาเลิศ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการบันทึกข้อมูล ประมวลผลและสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1256 นางสาวอรพินทร์ เชื้อนาค ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการบันทึกข้อมูล ประมวลผลและสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1257 นายณรงค์ รอดนิล ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการบันทึกข้อมูล ประมวลผลและสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1258 นางสาวชมพูนุษ์ บุญทศ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการบันทึกข้อมูล ประมวลผลและสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1259 นางสาวพอฤทัย เกล็ดเงิน ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการบันทึกข้อมูล ประมวลผลและสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1260 นางสาวสุพรรณรัตน์ แสนบุตรดี ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการบันทึกข้อมูล ประมวลผลและสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1261 นางสุวรรณี แดงน้อย ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการบันทึกข้อมูล ประมวลผลและสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1262 นางสาวขวัญชนก ธรรมโหร ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการบันทึกข้อมูล ประมวลผลและสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
1263 นางสาวปนัดดา แก้วศรี ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการบันทึกข้อมูล ประมวลผลและสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
1264 นางสาวปาริชาติ จงเผือกกลาง ครู โรงเรียนวัดลาดสนุ่น คณะกรรมการบันทึกข้อมูล ประมวลผลและสรุปผลการดำเนินการแข่งขัน
1265 นางวรางคณา รักตวัตร ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการบันทึกข้อมูล ประมวลผลและสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1266 นางสาวศิริรัตน์ ดีโต ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการบันทึกข้อมูล ประมวลผลและสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1267 นางสาวกาญจนา ศรีสวัสดิ์มงคล ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการบันทึกข้อมูล ประมวลผลและสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1268 นางสาวณัฐชา ดียิ่ง ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการบันทึกข้อมูล ประมวลผลและสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1269 นางสาวเบญจมาศ ขำหมื่นไวย์ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1270 นางสาววรลักษณ์ สุธาเนตร ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1271 นางสาวขนิษฐา บังจิต ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1272 นางสาวกาญจนา ปาคำสี ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1273 นางสาวมณฑาทิพย์ นามนุ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1274 นางสาวสุชารัตน์ ชื่นฤดี ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1275 นางสาวฝันฤทัย ฉกรรจ์ศิลป์ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1276 นางสาวนิสดุษา ศิริมงคล ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1277 นางสาวอัมพร เพชรศรี ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1278 นางชลิตตา สีเสือ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1279 นางสุกาญจน์ดา สมนาม ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1280 นางจำเรียง ประดับเวทย์ ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1281 นางวรรณา เม่นแย้ม ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1282 นางดวงพร ถีรสวัสดิ์ ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1283 นางสาวปิยะดา แพรดำ ครูชำนาญการ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1284 นางยุพา มีหกวงศ์ ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1285 นางลัดดา ลาภหลาย ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1286 นางสาวสุริยา อุทิศผล ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1287 นางสาวพิมพ์ชนก หมอกฤทธิ์ ครูผู้ช่วย โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1288 นางสาวปาริชาติ วังคะฮาด ครูผู้ช่วย โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1289 นางทิพวรรณ เลิศศีล ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดแสงสรรค์ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1290 นายวงษ์เดือน ทองคำ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1291 นางสาววรรณา วรรธนะบูรณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1292 นางสาวณัฎฐนิช โชติณิชกุล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1293 นางพัชราภรณ์ ระว้า ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1294 นางสุภาภรณ์ บุญยะแสงสวัสดิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1295 นางสาวสุรีย์พร รุ่งวิทยานุวัฒน์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1296 นางสาวประภาพร คำภูเวียง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1297 นางรัตนา พันธุ์ชัย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1298 นางโสภา สังวาลย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1299 นางสาวปิยะภรณ์ พันธุวิทย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1300 นางสาวนฤมล ธนสีลังกูร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1301 นางสาวจิระประภา ไชยมงคล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1302 นางสาวนงนุช สูญยี่ขันธ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1303 นางสาวอัญชลี นุชนวล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1304 นางสาวแคทธียา ตั้งพัฒนธนา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1305 นางสาวอรุณศรี เทวโรทร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1306 นางสาวจันทร์จิรา บุญทัน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1307 นางสาวจิราพร ขำผิวพรรณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1308 นางสาววิภารัตน์ ลามทุม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1309 นางสาวทองคำ หาญชัยทวีกิจ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1310 นางสาวผกามาศ วงค์คำมูล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1311 นางสาวชญาณิศา แสงเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1312 นางบุณยนุช อ่อนหวาน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1313 นางจงกลนี ธรรมบำรุง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1314 นางประภา พันธุ์บัวหลวง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1315 นางสาววิชุตา บุณยะตุลานนท์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1316 นางอุไรวรรณ คงจรูญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1317 นางสาวอัญชลี บุตรคำโชติ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1318 นางอุไรวรรณ กิจเมธี ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1319 นางธานทิพย์ วิชาคุณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1320 นางสาวรุ่งทิพย์ คำทอน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1321 นางสาวรวิสรา ศรีปัตเนตร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1322 นางสาวกานติมา เตชะผลประสิทธิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1323 นางสาวปิยะฉัตร ศรีจันทร์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1324 นางสาวฤทัยรัตน์ ผลพิกุล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1325 นางสาวพัชราภรณ์ อาสว่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1326 นางสาวนภัสวรรณ วุฒิรณฤทธิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1327 นางสาววิณุรา ชื่นเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1328 นางสาวทิพากร ฮวบเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1329 นางสาวสุภากรณ์ เสียงเพราะ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1330 นางสาววิไลพรรณ ใจเพียร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1331 นายวงษ์เดือน ทองคำ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1332 นางสาววรรณา วรรธนะบูรณ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1333 นางสาวณัฎฐนิช โชติณิชกุล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1334 นางสาวณัฎฐนิช โชติณิชกุล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1335 นางพัชราภรณ์ ระว้า ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1336 นางสุภาภรณ์ บุญยะแสงสวัสดิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1337 นางสาวสุรีย์พร รุ่งวิทยานุวัฒน์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1338 นางสาวประภาพร คำภูเวียง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1339 นางรัตนา พันธุ์ชัย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1340 นางโสภา สังวาลย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1341 นางสาวปิยะภรณ์ พันธุวิทย์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1342 นางสาวนฤมล ธนสีลังกูร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1343 นางสาวจิระประภา ไชยมงคล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1344 นางสาวนงนุช สูญยี่ขันธ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1345 นางสาวนงนุช สูญยี่ขันธ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1346 นางสาวอัญชลี นุชนวล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1347 นางสาวแคทธียา ตั้งพัฒนธนา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1348 นางสาวอรุณศรี เทวโรทร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1349 นางสาวจันทร์จิรา บุญทัน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1350 นางสาวจิราพร ขำผิวพรรณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1351 นางสาววิภารัตน์ ลามทุม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1352 นางสาวทองคำ หาญชัยทวีกิจ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1353 นางสาวผกามาศ วงค์คำมูล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1354 นางสาวชญาณิศา แสงเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1355 นางบุณยนุช อ่อนหวาน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1356 นางจงกลนี ธรรมบำรุง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1357 นางประภา พันธุ์บัวหลวง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1358 นางสาววิชุตา บุณยะตุลานนท์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1359 นางอุไรวรรณ คงจรูญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1360 นางสาวอัญชลี บุตรคำโชติ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1361 นางอุไรวรรณ กิจเมธี ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1362 นางธานทิพย์ วิชาคุณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1363 นางสาวรุ่งทิพย์ คำทอน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1364 นางสาวรวิสรา ศรีปัตเนตร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1365 นางสาวฤทัยรัตน์ ผลพิกุล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1366 นางสาวพัชราภรณ์ อาสว่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1367 นางสาววิณุรา ชื่นเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1368 นางสาวทิพากร ฮวบเจริญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1369 นางสาวสุภากรณ์ เสียงเพราะ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1370 นางสาววิไลพรรณ ใจเพียร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1371 นายวงษ์เดือน ทองคำ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1372 นางอุไรวรรณ กิจเมธี ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1373 นางสาวณัฎฐนิช โชติณิชกุล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1374 นางพัชราภรณ์ ระว้า ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1375 นางสุภาภรณ์ บุญยะแสงสวัสดิ์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1376 นางสาวสุรีย์พร รุ่งวิทยานุวัฒน์ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1377 นางประภาพร ไม้งาม ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1378 นางรัตนา พันธุ์ชัย ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1379 นางสาวจิระประภา ไชยมงคล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1380 นางสาวอัญชลี นุชนวล ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1381 นางสาวแคทธียา ตั้งพัฒนธนา ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1382 นางวีณา ชำนิสูงเนิน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1383 นางสาวอรุณศรี เทวโรทร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1384 นางสาวจันทร์จิรา บุญทัน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1385 นางสาวจิราพร ขำผิวพรรณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1386 นางสาวทองคำ หาญชัยทวีกิจ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1387 นางบุณยนุช อ่อนหวาน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1388 นางประภา พันธุ์บัวหลวง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1389 นางอุไรวรรณ คงจรูญ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1390 นางธานทิพย์ วิชาคุณ ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1391 นางสาวรุ่งทิพย์ คำทอน ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1392 นางสาวรวิสรา ศรีปัตเนตร ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1393 นางสาวพัชราภรณ์ อาสว่าง ครูโรงเรียนชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1394 นางสาวเสาวณีย์ พงษ์ทอง ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1395 นางสาววนิดา อูสูงเนิน ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1396 นางเรณู ฉั่วชื่นสุข ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1397 นางสาวเพลินพิศ พิเคราะห์ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1398 นางสาวเสาวนีย์ นามดี ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1399 นางพัชรี วิมลศิลปิน ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1400 นางวิวัธนี ไตรธาตรี ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1401 นางสาวปัณณวิชญ์ จตุพรพูลสมบัติ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1402 นางสาวนปภัช รุณวงษ์ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1403 นางสาววศินี ดีที่สุด ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1404 นางสาวมาลีรัก แหวนจันทึก ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1405 นางสาวศิรินภา แสนรัตน์ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1406 นางนัยนา จรุงกันต์ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1407 นางนงนุช เจริญจันทร์ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1408 นางสาวสุภาลัย ขาวรุ่งเรือง ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1409 นางสาวฐิติมา อภัยสุข นศ.ฝึกประสบการณ์ฯ มทร.ธัญบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1410 นางสาวขนิษฐา รัตน์ทอง นศ.ฝึกประสบการณ์ฯ ม.วไลยอลงกรณ์ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1411 นายอภิศักดิ์ สไวงาม นศ.ฝึกประสบการณ์ฯ ม.วไลยอลงกรณ์ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1412 นายปองพล หิรัญเนตร นศ.ฝึกประสบการณ์ฯ มศว.ศรีนครินทรวิโรฒ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1413 นางสาวเกลียวเกด ปานจัตุรัส นศ.ฝึกประสบการณ์ฯ มศว.ศรีนครินทรวิโรฒ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1414 นางสาวณิชกานต์ สีไส นศ.ฝึกประสบการณ์ สพล.กรุงเทพ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1415 นายสุรกานต์ ถนอมอรุณ นศ.ฝึกประสบการณ์ สพล.กรุงเทพ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1416 นายสุรเชษฐ์ โพธิ์ชัยศรี นศ.ฝึกประสบการณ์ สพล.กรุงเทพ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1417 นายวัชรชัย บุตรราช นศ.ฝึกประสบการณ์ สพล.กรุงเทพ คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1418 นายกิ่งเพชร โป๊ะแก้ว นศ.ฝึกประสบการณ์ มทร.ธัญบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1419 นายเดชทฤทธิ์ แก้วพวง นศ.ฝึกประสบการณ์ฯ มทร.ธัญบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1420 นางสาววริษา ผันอากาศ นศ.ฝึกประสบการณ์ฯ มทร.ธัญบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1421 นางจรรยา ณ สงขลา ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1422 นางสาววันเพ็ญ อินพันธ์ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1423 นางสาวมลฤดี วงษ์คำ ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการรับรายงานตัว การแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1424 นางสุนทรี แก้วมณี ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1425 นางสาวอนงค์ คงวรรณะ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1426 นางสาวพรพิมล เจริญสันต์ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1427 นางชุติมา เดชจรัสศรี ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1428 นางศรีสุรางค์ บุญชู ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1429 นางวนิดา หวังวิวัฒนา ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1430 นางสาววาสนา สุขสมบูรณ์ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1431 นางสาวยุพาวรรณ คำทา ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1432 นางอัจฉรา รงค์ทอง ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1433 นางรัชนีย์ ยังวิวัฒน์ ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1434 นางสาวสุภาพร ศรีษะเนตร ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1435 นางภิรมย์พร เมืองเกษม ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1436 นางสาวณัฐกุล คุ้มเงิน ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1437 นาวสาวหทัยรัตน์ ศักดิ์ดี ครู โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1438 นางสาวจริยา คำจา ครูผู้ช่วย โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1439 นางนพวรรณ แสงจันทร์ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1440 นางสาวบุญส่ง ทองระย้า นักวิชาการพัสดุ สพป.ปทุมธานี เขต ๒ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1441 นางพัชรี เรืองรุ่ง นักวิชาการการเงินและบัญชี สพป.ปทุมธานี เขต ๒ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1442 นางสาวประไพ รุจิฉาย เจ้าพนักงานพัสดุ สพป.ปทุมธานี เขต ๒ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1443 นางอุบลวรรณ แสงทองสมานสิน ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1444 นางสาวนพภิวันท์ ปันทา ครูโรงเรียนชุมชนวัดพิชิตปิตยาราม คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1445 นางหัทยา ทองสุข เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี สพป.ปท.๒ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ
1446 นางพัชรี องค์เพลาเพลิด ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายบริการกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1447 นางวรางคณา รักตวัตร ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายบริการกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1448 นางสาวณัฐชา ดียิ่ง ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายบริการกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1449 นางสาวพิริยา จินะแปง ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายบริการกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1450 นางสาวสิณีนาฏ เทศชู ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายบริการกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1451 นางสาวสาวิณี หวะสุวรรณ์ ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายบริการกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1452 นางสาวศิริรัตน์ ดีโต ครูโรงเรียนวัดทศทิศ คณะกรรมการฝ่ายบริการกลุ่มสาระสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
1453 นางสาวยุพาวรรณ คำทา ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1454 นายรัชพล ผลพูล ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1455 นางวนิดา หวังวิวัฒนา ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1456 นางสาวพิมพ์วิสาข์ สารประสพ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1457 นางนีรดา สินธ์สมุทร ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1458 นางสาวสิริวรรณ อิ่มทอง ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1459 นางสาวแพรรัตน์ ภูมิสาขา ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1460 นางสุรีย์รัตน์ ทองลักษณ์ศิริ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1461 นางสาวจิตรา สว่างกมล ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1462 นางชนม์ณกานต์ ธนัชสมวรรณ์ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1463 นางสาวผกามาศ แสนโคตร ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1464 นางสาวอาภาพร กมล ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1465 นางสาวรุจิรา สารพล ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1466 นางสาวศุทธินี ช่วงมณีโชติ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1467 นางสาวศรีสกุล พาสนาโอฬาร เจ้าหน้าที่ธุรการ คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1468 นางมณีวรรณ นรินยา ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1469 นางสาววิภารัช ลิ้มบุญเจริญ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1470 นางสาวเนตรหทัย ดีเป้า ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการสรุปผลการดำเนินการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
1471 นางวนิดา หวังวิวัฒนา ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔-๖
1472 นางสาวรัชดาพร นาแถมพลอย นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔-๖
1473 นางสาวกนกวรรณ กุลชาติ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔-๖
1474 นางสาวพิกุล อุ้มญาติ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔-๖
1475 นางสาวปัทมาภรณ์ แดงดง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔-๖
1476 นางสาวอาภาพร กมล ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓
1477 นางสาวรัชดาพร นาแถมพลอย นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓
1478 นางสาวกนกวรรณ กุลชาติ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓
1479 นางสาวพิกุล อุ้มญาติ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓
1480 นางสาวปัทมาภรณ์ แดงดง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓
1481 นางชนม์ณกานต์ ธนัชสมวรรณ์ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลองระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔-๖
1482 นางสาวพรชนก กุลบุตร ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลองระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔-๖
1483 นางชนม์ณกานต์ ธนัชสมวรรณ์ ครูโรงเรียนวัดเขียนเขต คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓