งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 7-10 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   7 พ.ย. 2560   8 พ.ย. 2560   9 พ.ย. 2560   10 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุระสัจจะ ชั้น 2 ห้อง ป 5/1 10 พ.ย. 2560 09.00 -11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคาร สุระสัจจะ ชั้น 2 ห้อง ป.5/2 10 พ.ย. 2560 09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง 201 10 พ.ย. 2560 09.00-11.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 10 พ.ย. 2560 09.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 10 พ.ย. 2560 09.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 10 พ.ย. 2560 09.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 10 พ.ย. 2560 09.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคาร สุระสัจจะ ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2560 09.00 -11.30
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2560 09.00 -11.30
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคาร สุระสัจจะ ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 10 พ.ย. 2560 09.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคาร สุระสัจจะ ชั้น 2 ห้อง ป.4/2 10 พ.ย. 2560 09.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง 202 10 พ.ย. 2560 09.00
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคาร สุระสัจจะ ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 10 พ.ย. 2560 09.00
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง 301 10 พ.ย. 2560 09.00
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคาร สุระสัจจะ ชั้น 3 ห้อง ป.6/2 10 พ.ย. 2560 09.00 -11.30
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง 302 10 พ.ย. 2560 09.00 -11.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี ห้อง โรงยิม 10 พ.ย. 2560 09.00
2 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี ห้อง โรงยิม 10 พ.ย. 2560 09.00
3 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี ห้อง โรงยิม 10 พ.ย. 2560 09.00
4 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี ห้อง โรงยิม 10 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 10 พ.ย. 2560
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 10 พ.ย. 2560
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 10 พ.ย. 2560
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 10 พ.ย. 2560
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2 10 พ.ย. 2560
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 10 พ.ย. 2560
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2560 09.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2560 09.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) ศาลาประชาคม 10 พ.ย. 2560 09.00
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) ศาลาประชาคม 10 พ.ย. 2560 09.00
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ชั้นประถมศึึกษาปีที่ 4 10 พ.ย. 2560 09.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 10 พ.ย. 2560 09.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 10 พ.ย. 2560 09.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 10 พ.ย. 2560 09.00
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 10 พ.ย. 2560 09.00
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องจริยธรรม 10 พ.ย. 2560 09.00
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี ไม่มีผู้แข่งขัน 10 พ.ย. 2560 -
2 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี สนามฟุตซอล 10 พ.ย. 2560 09.00
3 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี สนามฟุตซอล 10 พ.ย. 2560 9.30
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ตึก 3 ชั้น ชั้น 1 ห้องโสตฯ 10 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดตองปุ ลานหน้าอาคาร 4 10 พ.ย. 2560 09.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดตองปุ ลานหน้าอาคาร 4 10 พ.ย. 2560 09.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดตองปุ ลานหน้าอาคาร 4 10 พ.ย. 2560 09.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดตองปุ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ป.3 10 พ.ย. 2560 09.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดตองปุ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ป.4 10 พ.ย. 2560 09.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดตองปุ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ป.5 10 พ.ย. 2560 09.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดตองปุ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ป.6 10 พ.ย. 2560 09.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดตองปุ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ป.2 10 พ.ย. 2560 09.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดตองปุ อาคารเอนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 09.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดตองปุ อาคารเอนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 09.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดตองปุ อาคารเอนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 09.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดตองปุ โรงอาหาร 10 พ.ย. 2560 09.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดตองปุ ใต้ถุนอาคาร 4 10 พ.ย. 2560 09.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดตองปุ ใต้ถุนอาคาร 4 10 พ.ย. 2560 09.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดตองปุ ใต้ถุนอาคาร 4 10 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้อง ประชุมพิกุล 2 10 พ.ย. 2560 09.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้อง ประชุมพิกุล 2 10 พ.ย. 2560 09.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้อง ประชุมพิกุล 2 10 พ.ย. 2560 09.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้อง ประชุมพิกุล 2 10 พ.ย. 2560 09.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้อง ประชุมพิกุล 2 10 พ.ย. 2560 09.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้อง ประชุมพิกุล 2 10 พ.ย. 2560 09.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้อง ประชุมพิกุล 2 10 พ.ย. 2560 09.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้อง ประชุมพิกุล 2 10 พ.ย. 2560 09.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 10 พ.ย. 2560 09.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุบ้านเรือนไทย 10 พ.ย. 2560 09.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 10 พ.ย. 2560 09.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 10 พ.ย. 2560 09.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 10 พ.ย. 2560 09.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 10 พ.ย. 2560 09.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 10 พ.ย. 2560 09.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 10 พ.ย. 2560 09.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 10 พ.ย. 2560 09.00
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 10 พ.ย. 2560 09.00
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 10 พ.ย. 2560 09.00
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 10 พ.ย. 2560 09.00
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 10 พ.ย. 2560 09.00
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 10 พ.ย. 2560 09.00
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 10 พ.ย. 2560 09.00
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 10 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 10 พ.ย. 2560 09.00 -12.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 322 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 326 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
6 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 4 ห้อง ICT 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 3 ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ICT 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอนุบาล 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอนุบาล 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอนุบาล 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอนุบาล 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอนุบาล 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอนุบาล 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
7 250 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอนุบาล 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
8 251 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอนุบาล 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง โดมหน้าเสาธง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง โดมหน้าเสาธง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง โดมหน้าเสาธง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง โดมหน้าเสาธง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 211 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 212 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 64 ปี 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 64 ปี 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
12 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 8 ชั้น ล่าง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 8 ชั้น ล่าง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 8 ชั้น ล่าง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 8 ชั้น ล่าง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 213 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 214 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ สุนทรี เหมือนเพ็ขร์ 0922728045
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]