งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 7-10 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   7 พ.ย. 2560   8 พ.ย. 2560   9 พ.ย. 2560   10 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.6/1 8 พ.ย. 2560 09.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.6/2 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.6/3 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.6/4 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.6/5 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.6/6 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.4/1 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.4/2 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 5-6 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 8 พ.ย. 2560 09.00 -12.00
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 5-6 ชั้น 1 ห้อง ป.1/3 8 พ.ย. 2560 09.00 -12.00
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 5-6 ชั้น 1 ห้อง ป.1/6 8 พ.ย. 2560 09.00 -12.00
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 5-6 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 8 พ.ย. 2560 09.00 -12.00
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 5-6 ชั้น 2 ห้อง ป.3/3 8 พ.ย. 2560 09.00 -12.00
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 5-6 ชั้น 2 ห้อง ป.3/5 8 พ.ย. 2560 09.00 -12.00
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/4 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
17 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/5 8 พ.ย. 2560 09.00 -12.00
18 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/6 8 พ.ย. 2560 09.00 -12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารหลังใหม่ ชั้น 2 ห้อง 201 8 พ.ย. 2560 09.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง 303 8 พ.ย. 2560 09.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารหลังใหม่ ชั้น 2 ห้อง 203 8 พ.ย. 2560 09.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง 302 8 พ.ย. 2560 09.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารหลังใหม่ ชั้น 2 ห้อง 204 8 พ.ย. 2560 09.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง 202 8 พ.ย. 2560 09.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 8 พ.ย. 2560 09.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง 201 8 พ.ย. 2560 09.00
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มืตรภาพที่ 50 อาคารมัธยม ห้อง ห้องประชุม 8 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี สนามฟุตซอล 8 พ.ย. 2560 09.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี สนามฟุตซอล 8 พ.ย. 2560 11.00
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี สนามฟุตซอล 8 พ.ย. 2560 13.00
4 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ตึก 3 ชั้น ชั้น 1 ห้อง โสต 8 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ อาคารเอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
2 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 105 8 พ.ย. 2560 09.00
3 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 105 8 พ.ย. 2560 09.00
4 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 105 8 พ.ย. 2560 09.00
5 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 105 8 พ.ย. 2560 09.00
6 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 105 8 พ.ย. 2560 09.00
7 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 105 8 พ.ย. 2560 09.00
8 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ อาคารเอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
9 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ อาคารเอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
10 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ อาคารเอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
11 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ อาคารเอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
12 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 101 8 พ.ย. 2560 09.00
13 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 101 8 พ.ย. 2560 09.00
14 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 101 8 พ.ย. 2560 09.00
15 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 101 8 พ.ย. 2560 09.00
16 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 101 8 พ.ย. 2560 09.00
17 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 101 8 พ.ย. 2560 09.00
18 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 101 8 พ.ย. 2560 09.00
19 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 101 8 พ.ย. 2560 09.00
20 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ 8 พ.ย. 2560 09.00
21 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ 8 พ.ย. 2560 09.00
22 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ อาคารเอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
23 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ อาคารเอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ บริเวณหน้าอาคาร ๓ 8 พ.ย. 2560 09.00
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ บริเวณหน้าอาคาร ๓ 8 พ.ย. 2560 09.00
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ บริเวณหน้าอาคาร ๓ 8 พ.ย. 2560 09.00
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ บริเวณหน้าอาคาร ๓ 8 พ.ย. 2560 09.00
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ ห้องประชุม อาคาร ๒ 8 พ.ย. 2560 09.00
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ 8 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง sound Lab 1 8 พ.ย. 2560 09.00-10.30
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง Sound Lap 2 8 พ.ย. 2560 09.00-10.30
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง Sound Lab 2 8 พ.ย. 2560 10.30-12.00
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ศูนย์อาเชียนศึกษา 8 พ.ย. 2560 09.00-10.30
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ศูนย์อาเซียนศึกษา 8 พ.ย. 2560 10.30-12.00
6 802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องคณิตศาสตร์ 8 พ.ย. 2560 09.00-15.30
7 803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 1 8 พ.ย. 2560 09.00-15.30
8 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 4 (อาคาร MEP เดิม) ชั้น 1 ห้อง พิกุล 2 8 พ.ย. 2560 10.30-12.00
9 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 4 (อาคาร MEP เดิม) ชั้น 1 ห้อง พิกุล 1 8 พ.ย. 2560 09.00-10.30
10 814 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 4(อาคาร MEP เดิม) ชั้น 1 ห้อง พิกุล 1 8 พ.ย. 2560 10.00-11.00
11 815 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 1(อาคาร MEP เดิม) ชั้น 1 ห้อง พิกุล 1 8 พ.ย. 2560 11.00-12.00
12 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง สมุดโรงเรียน 8 พ.ย. 2560 09.00-15.30
13 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ประชุมพุทธรักษา 8 พ.ย. 2560 09.00-15.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง โดมหลังคา 8 พ.ย. 2560 09.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง สนามวัดวิหารขาว 8 พ.ย. 2560 09.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง สนามโรงเรียน 8 พ.ย. 2560 09.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 09.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 09.00
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 09.00
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง ห้องประชุมใหญ่ 8 พ.ย. 2560 09.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง ห้องประชุมใหญ่ 8 พ.ย. 2560 09.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง ห้องสำรอง 8 พ.ย. 2560 09.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง ห้องสำรอง 8 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ สุนทรี เหมือนเพ็ขร์ 0922728045
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]