งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 7-10 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   7 พ.ย. 2560   8 พ.ย. 2560   9 พ.ย. 2560   10 พ.ย. 2560   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.6/1 8 พ.ย. 2560 09.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.6/2 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.6/3 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.6/4 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.6/5 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.6/6 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.4/1 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.4/2 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 5-6 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 8 พ.ย. 2560 09.00 -12.00
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 5-6 ชั้น 1 ห้อง ป.1/3 8 พ.ย. 2560 09.00 -12.00
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 5-6 ชั้น 1 ห้อง ป.1/6 8 พ.ย. 2560 09.00 -12.00
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 5-6 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 8 พ.ย. 2560 09.00 -12.00
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 5-6 ชั้น 2 ห้อง ป.3/3 8 พ.ย. 2560 09.00 -12.00
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 5-6 ชั้น 2 ห้อง ป.3/5 8 พ.ย. 2560 09.00 -12.00
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/4 8 พ.ย. 2560 09.00 -10.30
17 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/5 8 พ.ย. 2560 09.00 -12.00
18 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์สฤษฏ์) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/6 8 พ.ย. 2560 09.00 -12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุระสัจจะ ชั้น 2 ห้อง ป 5/1 10 พ.ย. 2560 09.00 -11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคาร สุระสัจจะ ชั้น 2 ห้อง ป.5/2 10 พ.ย. 2560 09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง 201 10 พ.ย. 2560 09.00-11.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 10 พ.ย. 2560 09.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 10 พ.ย. 2560 09.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 10 พ.ย. 2560 09.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 10 พ.ย. 2560 09.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคาร สุระสัจจะ ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2560 09.00 -11.30
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2560 09.00 -11.30
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคาร สุระสัจจะ ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 10 พ.ย. 2560 09.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคาร สุระสัจจะ ชั้น 2 ห้อง ป.4/2 10 พ.ย. 2560 09.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง 202 10 พ.ย. 2560 09.00
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคาร สุระสัจจะ ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 10 พ.ย. 2560 09.00
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง 301 10 พ.ย. 2560 09.00
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคาร สุระสัจจะ ชั้น 3 ห้อง ป.6/2 10 พ.ย. 2560 09.00 -11.30
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง 302 10 พ.ย. 2560 09.00 -11.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารหลังใหม่ ชั้น 2 ห้อง 201 8 พ.ย. 2560 09.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง 303 8 พ.ย. 2560 09.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารหลังใหม่ ชั้น 2 ห้อง 203 8 พ.ย. 2560 09.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง 302 8 พ.ย. 2560 09.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารหลังใหม่ ชั้น 2 ห้อง 204 8 พ.ย. 2560 09.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง 202 8 พ.ย. 2560 09.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 8 พ.ย. 2560 09.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง 201 8 พ.ย. 2560 09.00
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มืตรภาพที่ 50 อาคารมัธยม ห้อง ห้องประชุม 8 พ.ย. 2560 09.00
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี ห้อง โรงยิม 10 พ.ย. 2560 09.00
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี ห้อง โรงยิม 10 พ.ย. 2560 09.00
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี ห้อง โรงยิม 10 พ.ย. 2560 09.00
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี ห้อง โรงยิม 10 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 10 พ.ย. 2560
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 10 พ.ย. 2560
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 10 พ.ย. 2560
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 10 พ.ย. 2560
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2 10 พ.ย. 2560
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 10 พ.ย. 2560
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2560 09.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2560 09.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) ศาลาประชาคม 10 พ.ย. 2560 09.00
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) ศาลาประชาคม 10 พ.ย. 2560 09.00
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ชั้นประถมศึึกษาปีที่ 4 10 พ.ย. 2560 09.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 10 พ.ย. 2560 09.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 10 พ.ย. 2560 09.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 10 พ.ย. 2560 09.00
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 10 พ.ย. 2560 09.00
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องจริยธรรม 10 พ.ย. 2560 09.00
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกระเทียม (ราษฎร์ดำริบำรุง) ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี สนามฟุตซอล 8 พ.ย. 2560 09.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี สนามฟุตซอล 8 พ.ย. 2560 11.00
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี สนามฟุตซอล 8 พ.ย. 2560 13.00
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี ไม่มีผู้แข่งขัน 10 พ.ย. 2560 -
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี สนามฟุตซอล 10 พ.ย. 2560 09.00
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี สนามฟุตซอล 10 พ.ย. 2560 9.30
7 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ตึก 3 ชั้น ชั้น 1 ห้อง โสต 8 พ.ย. 2560 09.00
8 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ตึก 3 ชั้น ชั้น 1 ห้องโสตฯ 10 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดตองปุ ลานหน้าอาคาร 4 10 พ.ย. 2560 09.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดตองปุ ลานหน้าอาคาร 4 10 พ.ย. 2560 09.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดตองปุ ลานหน้าอาคาร 4 10 พ.ย. 2560 09.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดตองปุ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ป.3 10 พ.ย. 2560 09.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดตองปุ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ป.4 10 พ.ย. 2560 09.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดตองปุ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ป.5 10 พ.ย. 2560 09.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดตองปุ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ป.6 10 พ.ย. 2560 09.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดตองปุ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ป.2 10 พ.ย. 2560 09.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดตองปุ อาคารเอนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 09.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดตองปุ อาคารเอนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 09.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดตองปุ อาคารเอนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 09.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดตองปุ โรงอาหาร 10 พ.ย. 2560 09.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดตองปุ ใต้ถุนอาคาร 4 10 พ.ย. 2560 09.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดตองปุ ใต้ถุนอาคาร 4 10 พ.ย. 2560 09.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดตองปุ ใต้ถุนอาคาร 4 10 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้อง ประชุมพิกุล 2 10 พ.ย. 2560 09.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้อง ประชุมพิกุล 2 10 พ.ย. 2560 09.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้อง ประชุมพิกุล 2 10 พ.ย. 2560 09.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้อง ประชุมพิกุล 2 10 พ.ย. 2560 09.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้อง ประชุมพิกุล 2 10 พ.ย. 2560 09.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้อง ประชุมพิกุล 2 10 พ.ย. 2560 09.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้อง ประชุมพิกุล 2 10 พ.ย. 2560 09.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้อง ประชุมพิกุล 2 10 พ.ย. 2560 09.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 10 พ.ย. 2560 09.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุบ้านเรือนไทย 10 พ.ย. 2560 09.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 10 พ.ย. 2560 09.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 10 พ.ย. 2560 09.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 10 พ.ย. 2560 09.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 10 พ.ย. 2560 09.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 10 พ.ย. 2560 09.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 10 พ.ย. 2560 09.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 10 พ.ย. 2560 09.00
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 10 พ.ย. 2560 09.00
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 10 พ.ย. 2560 09.00
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 10 พ.ย. 2560 09.00
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 10 พ.ย. 2560 09.00
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 10 พ.ย. 2560 09.00
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 10 พ.ย. 2560 09.00
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 10 พ.ย. 2560 09.00
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ อาคารเอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 105 8 พ.ย. 2560 09.00
31 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 105 8 พ.ย. 2560 09.00
32 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 105 8 พ.ย. 2560 09.00
33 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 105 8 พ.ย. 2560 09.00
34 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 105 8 พ.ย. 2560 09.00
35 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 105 8 พ.ย. 2560 09.00
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ อาคารเอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
37 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ อาคารเอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ อาคารเอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
39 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ อาคารเอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
40 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 101 8 พ.ย. 2560 09.00
41 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 101 8 พ.ย. 2560 09.00
42 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 101 8 พ.ย. 2560 09.00
43 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 101 8 พ.ย. 2560 09.00
44 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 101 8 พ.ย. 2560 09.00
45 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 101 8 พ.ย. 2560 09.00
46 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 101 8 พ.ย. 2560 09.00
47 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ ใต้ถุนอาคารเรียน สปช. 101 8 พ.ย. 2560 09.00
48 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ 8 พ.ย. 2560 09.00
49 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ 8 พ.ย. 2560 09.00
50 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ อาคารเอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
51 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคระห์ ๑ อาคารเอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ บริเวณหน้าอาคาร ๓ 8 พ.ย. 2560 09.00
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ บริเวณหน้าอาคาร ๓ 8 พ.ย. 2560 09.00
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ บริเวณหน้าอาคาร ๓ 8 พ.ย. 2560 09.00
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ บริเวณหน้าอาคาร ๓ 8 พ.ย. 2560 09.00
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ ห้องประชุม อาคาร ๒ 8 พ.ย. 2560 09.00
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑ 8 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง sound Lab 1 8 พ.ย. 2560 09.00-10.30
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง Sound Lap 2 8 พ.ย. 2560 09.00-10.30
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง Sound Lab 2 8 พ.ย. 2560 10.30-12.00
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ศูนย์อาเชียนศึกษา 8 พ.ย. 2560 09.00-10.30
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ศูนย์อาเซียนศึกษา 8 พ.ย. 2560 10.30-12.00
6 802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องคณิตศาสตร์ 8 พ.ย. 2560 09.00-15.30
7 803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 1 8 พ.ย. 2560 09.00-15.30
8 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 4 (อาคาร MEP เดิม) ชั้น 1 ห้อง พิกุล 2 8 พ.ย. 2560 10.30-12.00
9 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 4 (อาคาร MEP เดิม) ชั้น 1 ห้อง พิกุล 1 8 พ.ย. 2560 09.00-10.30
10 814 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 4(อาคาร MEP เดิม) ชั้น 1 ห้อง พิกุล 1 8 พ.ย. 2560 10.00-11.00
11 815 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 1(อาคาร MEP เดิม) ชั้น 1 ห้อง พิกุล 1 8 พ.ย. 2560 11.00-12.00
12 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง สมุดโรงเรียน 8 พ.ย. 2560 09.00-15.30
13 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ประชุมพุทธรักษา 8 พ.ย. 2560 09.00-15.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง โดมหลังคา 8 พ.ย. 2560 09.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง สนามวัดวิหารขาว 8 พ.ย. 2560 09.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง สนามโรงเรียน 8 พ.ย. 2560 09.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 09.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 09.00
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง ห้องสมุด 8 พ.ย. 2560 09.00
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง ห้องประชุมใหญ่ 8 พ.ย. 2560 09.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง ห้องประชุมใหญ่ 8 พ.ย. 2560 09.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง ห้องสำรอง 8 พ.ย. 2560 09.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง ห้องสำรอง 8 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 10 พ.ย. 2560 09.00 -12.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 322 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 326 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
6 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 4 ห้อง ICT 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 3 ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ICT 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอนุบาล 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอนุบาล 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอนุบาล 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอนุบาล 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอนุบาล 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอนุบาล 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
7 250 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอนุบาล 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00
8 251 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอนุบาล 10 พ.ย. 2560 09.00-14.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง โดมหน้าเสาธง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง โดมหน้าเสาธง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง โดมหน้าเสาธง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง โดมหน้าเสาธง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 211 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 212 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 64 ปี 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 64 ปี 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
12 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 8 ชั้น ล่าง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 8 ชั้น ล่าง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 8 ชั้น ล่าง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 8 ชั้น ล่าง 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 213 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 214 10 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง 201 7 พ.ย. 2560 09.00
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง 201 7 พ.ย. 2560 09.00
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง 201 7 พ.ย. 2560 09.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง 201 7 พ.ย. 2560 09.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง 201 7 พ.ย. 2560 09.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง 201 7 พ.ย. 2560 09.00
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง 202 7 พ.ย. 2560 09.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง 302 7 พ.ย. 2560 09.00
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง 201 7 พ.ย. 2560 09.00
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง 201 7 พ.ย. 2560 09.00
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง 203 7 พ.ย. 2560 09.00
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง 203 7 พ.ย. 2560 09.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง 203 7 พ.ย. 2560 09.00
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง 204 7 พ.ย. 2560 09.00
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง 301 7 พ.ย. 2560 09.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง สมุด 7 พ.ย. 2560 09.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง สมุด 7 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง ประกัน 7 พ.ย. 2560 09.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง ประกัน 7 พ.ย. 2560 09.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง ประกัน 7 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง 101 7 พ.ย. 2560 09.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง 101 7 พ.ย. 2560 09.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง 101 7 พ.ย. 2560 09.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง 101 7 พ.ย. 2560 09.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง 101 7 พ.ย. 2560 09.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง 101 7 พ.ย. 2560 09.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง 102 7 พ.ย. 2560 09.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง 103 7 พ.ย. 2560 09.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง 104 7 พ.ย. 2560 09.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง 104 7 พ.ย. 2560 09.00
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 7 พ.ย. 2560 09.00
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 7 พ.ย. 2560 09.00
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 7 พ.ย. 2560 09.00
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 7 พ.ย. 2560 09.00
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 7 พ.ย. 2560 09.00
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 7 พ.ย. 2560 09.00
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 7 พ.ย. 2560 09.00
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 7 พ.ย. 2560 09.00
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 7 พ.ย. 2560 09.00
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง ประชุม 7 พ.ย. 2560 09.00
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ประชุม 7 พ.ย. 2560 09.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารปฐมวัย ชั้น 1 ห้อง โถงชั้นล่าง 7 พ.ย. 2560 09.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารปฐมวัย ชั้น 1 ห้อง โถงชั้นล่าง 7 พ.ย. 2560 09.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารปฐมวัย ชั้น 1 ห้อง โถงชั้นล่าง 7 พ.ย. 2560 09.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารปฐมวัย ชั้น 1 ห้อง โถงชั้นล่าง 7 พ.ย. 2560 09.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง ประชุมจิรวรรณ 7 พ.ย. 2560 09.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง ประชุมจิรวรรณ 7 พ.ย. 2560 09.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง ประชุมจิรวรรณ 7 พ.ย. 2560 09.00
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 2 ห้อง ประชุมจิรวรรณ 7 พ.ย. 2560 09.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง 105 7 พ.ย. 2560 09.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง 106 7 พ.ย. 2560 09.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 7 พ.ย. 2560 09.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 7 พ.ย. 2560 09.00
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 7 พ.ย. 2560 09.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 7 พ.ย. 2560 09.00
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 7 พ.ย. 2560 09.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 7 พ.ย. 2560 09.00
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง หน้าห้องธุรการ 7 พ.ย. 2560 09.00
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕o อาคารสุรสัจจะ ชั้น 1 ห้อง หน้าห้องธุรการ 7 พ.ย. 2560 09.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ สุนทรี เหมือนเพ็ขร์ 0922728045
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]