งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 2

ระหว่าง วันที่ 24-26 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   24 พ.ย. 2560   25 พ.ย. 2560   26 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 26 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 อาคาร 3 ห้อง 334 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 อาคาร 3 ห้อง 335 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 อาคาร 3 ห้อง 336 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 อาคาร 3 ห้อง 324 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 อาคาร 3 ห้อง 325 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 อาคาร 3 ห้อง 324 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 อาคาร 3 ห้อง 326 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 อาคาร 3 ห้อง 327 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทุุ่งสมอ อาคารอนุสรณ์ ดร.พนม (ชั้นบน) 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุุ่งสมอ อาคารอนุสรณ์ ดร.พนม (ชั้นบน) 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทุุ่งสมอ อาคารอนุสรณ์ ดร.พนม (ห้องประชุมใหญ่) 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุุ่งสมอ อาคารอนุสรณ์ ดร.พนม (ห้องประชุมใหญ่) 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 สพป.กาญจนบุรี เขต 2 หอประชุมเจ้าคุณไพบูลย์ 26 พ.ย. 2560 14.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 สพป.กาญจนบุรี เขต 2 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 สพป.กาญจนบุรี เขต 2 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 26 พ.ย. 2560 13.00-16.00
3 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 สพป.กาญจนบุรี เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทุุ่งสมอ อาคารเอนกประสงค์ 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุุ่งสมอ อาคารเอนกประสงค์ 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทุุ่งสมอ อาคาร 2 ห้อง ห้อง ป.1 และห้อง ป.2 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุุ่งสมอ อาคาร 2 ห้อง ห้อง ป.3 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนพระแท่นดงรังวิทยาคาร ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพระแท่นดงรังวิทยาคาร ห้อง มุก 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 โรงอาหาร 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 โรงอาหาร 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 โรงอาหาร 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 โรงอาหาร 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 โรงอาหาร 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 โรงอาหาร 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 โรงอาหาร 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 โรงอาหาร 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 โรงอาหาร 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 โรงอาหาร 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย สพป.กาญจนบุรี เขต 2 หอประชุมเจ้าคุณไพบูลย์ โซน 1 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย สพป.กาญจนบุรี เขต 2 หอประชุมเจ้าคุณไพบูลย์ โซน 2 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 ห้อง ห้องโสตศึกษา 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 ห้อง ห้องโสตศึกษา 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 โรงอาหาร 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 โรงอาหาร 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 โรงอาหาร 26 พ.ย. 2560 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นายวรรษฑีระ ปานบุตร โทร.085-2124422 eMail : watteera@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]