งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1
ณ ..................
ระหว่าง วันที่ ............... เดือน ................ พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   27 พ.ย. 2560   28 พ.ย. 2560   29 พ.ย. 2560   30 พ.ย. 2560   1 ธ.ค. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 29 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.4/2 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
3 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.3/1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
4 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.3/2 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
5 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
6 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
7 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
8 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
9 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
10 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
11 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลวงพ่อนารถ 29 พ.ย. 2560
30 พ.ย. 2560
09.00 - 16.00
12 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลวงพ่อนารถ 29 พ.ย. 2560
30 พ.ย. 2560
09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคาร 72 ปี ชั้น 4 ห้อง ป.6/1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคาร 72 ปี ชั้น 4 ห้อง ป.6/2 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
3 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคาร 72 ปี ชั้น 4 ห้อง ป.6/3 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
4 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคาร 72 ปี ชั้น 4 ห้อง ป.6/4 (DLTV) 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคารพระวิสุทธรังสี ชั้น 2 ห้อง computer ป.1-3 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
6 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคาร 72 ปี ชั้น 3 ห้อง ป.5/4 (DLTV) 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
7 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคาร 72 ปี ชั้น 3 ห้อง ป.5/4 (DLTV) 29 พ.ย. 2560 13.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ห้องประชุมไชยชุมพล ชั้น 1 ห้อง ประชุมไชยชุมพล 29 พ.ย. 2560 08.30-16.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ห้องประชุมไชยชุมพล ชั้น 1 ห้อง ประชุมไชยชุมพล 29 พ.ย. 2560 08.30-16.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคารพระวิสุทธรังสี ชั้น 1 ห้อง วิชาการ 29 พ.ย. 2560 08.30-16.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคารพระวิสุทธรังสี ชั้น 1 ห้อง วัดผลประเมินผล 29 พ.ย. 2560 08.30-16.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม โดม 29 พ.ย. 2560 08.30-16.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม โดม 29 พ.ย. 2560 08.30-16.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคารพระเทพปัญญาสุธี ชั้น 2 ห้อง ป.3/1, ป.3/2 29 พ.ย. 2560 08.30-16.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคารพระเทพปัญญาสุธี ชั้น 2 ห้อง ป.3/1, ป.3/2 29 พ.ย. 2560 08.30-16.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม โดม 29 พ.ย. 2560 08.30-16.00
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม โดม 29 พ.ย. 2560 08.30-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนวังขนายทายิการาม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร เวที 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร เวที 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร เวที 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร เวที 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร เวที 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร เวที 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
7 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร ห้องประชุม 29 พ.ย. 2560 09.30 - 12.30
8 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร ห้องประชุม 29 พ.ย. 2560 13.30 - 16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 - ป.4/2 29 พ.ย. 2560 09.30 - 12.30
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 , ป.5/2 29 พ.ย. 2560 09.30 - 12.30
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ม.1 29 พ.ย. 2560 09.30 - 12.30
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ม.2 29 พ.ย. 2560 09.30 - 12.30
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคารห้องประชุมใต้ถุนโล่ง 29 พ.ย. 2560 09.30 - 12.30
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคารห้องประชุมใต้ถุนโล่ง 29 พ.ย. 2560 09.30 - 12.30
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร ศูนย์ peer center 29 พ.ย. 2560 09.30 - 12.30
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร ศูนย์ peer center 29 พ.ย. 2560 09.30 - 12.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง เต็นท์หน้า สพป.กาญจนบุรี เขต 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
2 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง เต็นท์หน้า สพป.กาญจนบุรี เขต 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
3 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง เต็นท์หน้า สพป.กาญจนบุรี เขต 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
4 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง เต็นท์หน้า สพป.กาญจนบุรี เขต 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
5 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง เต็นท์หน้า สพป.กาญจนบุรี เขต 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
6 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง เต็นท์หน้า สพป.กาญจนบุรี เขต 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
7 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง เต็นท์หน้า สพป.กาญจนบุรี เขต 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
8 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง เต็นท์หน้า สพป.กาญจนบุรี เขต 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
9 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง เต็นท์หน้า สพป.กาญจนบุรี เขต 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
10 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง เต็นท์หน้า สพป.กาญจนบุรี เขต 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
11 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง เต็นท์หน้า สพป.กาญจนบุรี เขต 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
12 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง เต็นท์หน้า สพป.กาญจนบุรี เขต 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
13 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง เต็นท์หน้า สพป.กาญจนบุรี เขต 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
14 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง เต็นท์หน้า สพป.กาญจนบุรี เขต 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
15 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง ประชุม 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
16 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง ประชุม 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
17 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง ประชุม 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
18 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง ประชุม 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
19 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง ประชุม 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
20 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง ประชุม 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
21 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง ประชุม 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
22 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง ประชุม 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
23 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง ประชุม 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
24 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง ประชุม 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
25 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 ห้อง ประชุม 1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 เวทีหลังอาคาร สพป.กจ.1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
2 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 เวทีหลังอาคาร สพป.กจ.1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
3 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 เวทีหลังอาคาร สพป.กจ.1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
4 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 เวทีหลังอาคาร สพป.กจ.1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
5 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 เวทีหลังอาคาร สพป.กจ.1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
6 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1 เวทีหลังอาคาร สพป.กจ.1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร หลังอาคาร 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร หลังอาคาร 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร หลังอาคาร 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคารพระวิสุทธรังสี ชั้น 2 ห้อง computer ป.4-6 29 พ.ย. 2560 09.00 - 11.00
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคารพระวิสุทธรังสี ชั้น 2 ห้อง computer ป.1-3 29 พ.ย. 2560 09.00 - 14.00
3 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคารพระราชปัญญาสุธี ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
4 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคารพระราชปัญญาสุธี ชั้น 2 ห้อง ม.3/2 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
5 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคารพระวิสุทธรังสี ชั้น 2 ห้อง computer ป.4-6 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี อาคารหอประชุม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
2 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี อาคารหอประชุม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
3 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี อาคารหอประชุม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00
4 250 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี อาคารหอประชุม 29 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าล้อ บริเวณหน้าเรือนเพาะชำ 29 พ.ย. 2560 09.30 - 13.30
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าล้อ โดมอเนกประสงค์ B 29 พ.ย. 2560 09.30 - 12.30
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าล้อ หน้าอาคาร 2 29 พ.ย. 2560 09.30 - 12.30
4 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าล้อ โดมอเนกประสงค์ A 29 พ.ย. 2560 09.30 - 16.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าล้อ โดมอเนกประสงค์ E 29 พ.ย. 2560 09.30 - 12.30
6 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าล้อ โดมอเนกประสงค์ D 29 พ.ย. 2560 09.30 - 12.30
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าล้อ โรงอาหาร 29 พ.ย. 2560 09.30 - 12.30
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าล้อ โรงอาหาร 29 พ.ย. 2560 09.30 - 12.30
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าล้อ โดมอเนกประสงค์ C 29 พ.ย. 2560 09.30 - 12.30

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนวังขนายทายิการาม อาคารเอนกประสงค์ 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนวังขนายทายิการาม อาคารอเนกประสงค์ 29 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]