::sp-cco2

รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน

ภาษาไทย

การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
1. นางทิพวรรณ พ่วงพิทักษ์ครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมประธานกรรมการ
2. นางสาวคุนัญญา ถะเกิงสุขครูโรงเรียนบ้านอ่างตะแบกกรรมการ
3. นางสาวเบญจมาศ เพลิศฤทธิ์ครูโรงเรียนวัดแหลมเขาจันทร์กรรมการ
4. นางสาวชมบวร เซ็นทองหลางครูโรงเรียนบางพะเนียงกรรมการ
5. นางพัฒน์รดี สมพรครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
1. นางรุ่งทิพย์ ชื่นพันธ์ุครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. นางสาวทัศนีย์ วงษ์สมบูรณ์ครูโรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
3. นายสมพงษ์ พัลวัลครูโรงเรียนบ้านอ่างเตยกรรมการ
4. นางอุทัย พวงพุกครูโรงเรียนบ้านยางแดงกรรมการ
5. นางอุไรรัตน์ ดาศรีครูโรงเรียนวัดหนองแหนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
1. นายสมชาย สุนทรสัจครูโรงเรียนวัดแปลงยาวประธานกรรมการ
2. นางสาวปาริชาต จันทศรีครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
3. นางทัศนันท์ เดชาธนไพบูลย์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
4. นางเครือวัลย์ นุชเสียงเพราะครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
5. นางนันทณัฏฐ์ มุ่งหาทรัพย์ครูโรงเรียนวัดชำป่างามกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3
1. นางวิภา พิเนตรครูโรงเรียนวัดชายเคืองวนารามประธานกรรมการ
2. นางประทุมพร นันทวุฒิสารครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
3. นางสาวญาณิศา วาดรอดครูโรงเรียนวัดหนองเสือกรรมการ
4. นางสาวเสาวลักษณ์ สุขประเสริฐครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
5. นางสาวณัฐพร นวดโอโลครูโรงเรียนวัดหนองเค็ดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6
1. นางนรีรัตน์ คล้ายสุวรรณ์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาโพธิ์ประธานกรรมการ
2. นางสุภานัน ประสินทองครูโรงเรียนวัดหนองเสือกรรมการ
3. นางมลินี เกิดเจริญครูโรงเรียนวัดบางตลาดกรรมการ
4. นางนิภาพร ศิระวงษ์ครูโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
5. นางสาวศันสนีย์ ไชยฤทธิ์ครูโรงเรียนวัดโคกหัวข้าวกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3
1. นางกุสุมา ลอยฟ้าครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมประธานกรรมการ
2. นางชุดาภรณ์ จันทร์สง่าครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
3. นางพวงชมภู แก้วศรีครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
4. นางทองใหม่ หัสเสนะครูโรงเรียนวัดหนองปาตองกรรมการ
5. นางอมรรัตน์ แก้ววงษ์นุกูลครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6
1. นางวันนิสา ปั้นดีครูโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางกัลยา สง่าผาสุขครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
3. นางกาญจนา ผลบุภพครูโรงเรียนบ้านเทพประทานกรรมการ
4. นางประทุมพร ศรีสะเกศครูโรงเรียนก้อนแก้วราษฎร์บำรุงกรรมการ
5. นางสาวสุทธิมนต์ อินทร์จันทร์ครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3
1. นางลัดดา เสาวกุลครูโรงเรียนบ้านลาดกระทิงประธานกรรมการ
2. นางสาวกัญจนพร ผลวาวแววครูโรงเรียนบ้านคลองยายสร้อยกรรมการ
3. นางสายฝน ค่อนสอาดครูโรงเรียนทุ่งสะเดาประชาสรรค์กรรมการ
4. นางสาวนัยนาภรณ์ เข็มทองครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๔๑กรรมการ
5. นางสาวอุไรวรรณ มานาคครูโรงเรียนวัดนาน้อยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
1. นางวงษ์จันทร์ วัยเจริญครูโรงเรียนบ้านห้วยน้ำใสประธานกรรมการ
2. นางสาวแววดาว ทับลาครูโรงเรียนบ้านห้วยตะปอกกรรมการ
3. นางสาวกนกรัฐ ธรรมรักษ์ครูโรงเรียนบ้านท่ากลอยกรรมการ
4. นางสาวกิตติพร หงษ์จันทาครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
5. นางยุพยงค์ วิไลพัฒน์ครูโรงเรียนวัดคูมอญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
1. นางพัชรินทร์ วงศ์กำภูครูโรงเรียนวัดสะแกงามประธานกรรมการ
2. นางสาวพัชรินทร์ สุดเสน่หาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
3. นายสัณห์ชัย แดงมณีครูโรงเรียนบ้านนากรรมการ
4. นางอนงค์ ระเบียบครูโรงเรียนวัดหนองบัวกรรมการ
5. นางสาวสุรินทร์ นิลทรัพย์ครูโรงเรียนบ้านสระไม้แดงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3
1. นางกฤตกานต์ ช่วยสงครามครูโรงเรียนวัดไผ่ขวางประธานกรรมการ
2. นายสุกิจ บุญขาวครูโรงเรียนบ้านอ่างตะแบกกรรมการ
3. นางกมลรส แสนสามารถครูโรงเรียนบ้านหนองปรือกันยางกรรมการ
4. นางสาวภคพร มลชูครูโรงเรียนวัดต้นตาลกรรมการ
5. นางบรรจง ไทรศาศวัตครูโรงเรียนบ้านแปลงไผ่-ขุนคลังกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3
1. นางมยุรี สุวรรณภักดีครูโรงเรียนบ้านหนองคอกประธานกรรมการ
2. นางสาวนัฐทินี เจาะประโคนครูโรงเรียนบ้านหนองปรือกันยางกรรมการ
3. นางวาสนา ยันตะนะครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
4. นางสาวพัชรมัย พระพิมลครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
5. นางสุนันทา ตินตตานนท์ครูโรงเรียนวัดศรีสุตารามกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6
1. นางสาวจิตรลดา บุญเรืองครูโรงเรียนบ้าน ก.ม.๗ประธานกรรมการ
2. นางนันทา รอดพันธ์ครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
3. นางสาวนาวิน จินโจครูโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
4. นางมารศรี นพรัตน์ครูโรงเรียนวัดสระสองตอนกรรมการ
5. นางสุดารัตน์ เชิดชูครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3
1. ว่าที่ร้อยตรีฐปนนท ยิ่งชนะผู้อำนวยการโรงเรียนสียัดพัฒนาประธานกรรมการ
2. นางสาวทิพารัตน์ เนาวลักษณ์ครูโรงเรียนบ้านโป่งตาสากรรมการ
3. นางสาวมินตา เชื้อวงค์ครูโรงเรียนวัดทุ่งยายชีกรรมการ
4. นางสมบุญ ลายประดิษฐ์ครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
5. นางวัชรินทร์ ไผ่เทียนชัยครูโรงเรียนวัดปากน้ำโจ้โล้กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6
1. นางพัชรินทร์ คชรัตน์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. นางมุทิตา รสกระโทกครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
3. นางสิริกร จั่วจันทึกครูโรงเรียนบ้านหนองเหียงกรรมการ
4. นางธนญา พุทธรักษ์ครูโรงเรียนเทศบาลวัดบางมะเฟืองกรรมการ
5. นางสาววรรณภา วงเวียนครูโรงเรียนบ้านวังหินกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3
1. นางสุภาพร กรุณารองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าทองดำประธานกรรมการ
2. นางทิวา อาษาดีครูโรงเรียนบ้านวังหินกรรมการ
3. นางสาวนิศานาถ เอียงประคองครูโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดกรรมการ
4. นางชยาภา แสงอุทัยครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
5. นางสาวศิริวรา ทองเชื้อครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6
1. นางสาวกมลวรรณ ก้อนแก้วครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. นางสาวรสสุคนธ์ สุริวงค์ครูโรงเรียนบ้านหินแร่กรรมการ
3. นางสาวอัญชุลี ยุทธหาญครูโรงเรียนบ้านนากรรมการ
4. นางกมลทิพย์ วงศ์โชติพิชัยครูโรงเรียนวัดหัวสำโรงกรรมการ
5. นางนุศรา ทองสุวรรณครูโรงเรียนบ่้านเขาหินซ้อนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3
1. นางสาวนวลจันทร์ กำพลขจรเกียรติครูโรงเรียนบ้านหินแร่ประธานกรรมการ
2. นางสาวกชพรรณ วงศ์หาญครูโรงเรียนวัดโกรกแก้ววงพระจันทร์กรรมการ
3. นางสาวจุฑารัตน์ แสงสุขครูโรงเรียนบ้านแปลงไผ่-ขุนคลังกรรมการ
4. นางสาวสุรภา อารามพงษ์ครูโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการและเลขานุการ

คณิตศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
1. นางเจียมรัตน์ วรหวังครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนประธานกรรมการ
2. นางฉันทนา เกียรติสถิตกุลครูโรงเรียนเทศบาลวัดบางมะเฟืองกรรมการ
3. นายธนิต รัตนศักดิ์ดาครูโรงเรียนบ้านหนองเหียงกรรมการ
4. นางสาวดาวใจ วงศิลาครูโรงเรียนบ้านหนองกลางดงกรรมการ
5. นายพุทธพงษ์ พรบุญทองขาวครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นายทวน แสงกระจ่างครูโรงเรียนวัดนาน้อยประธานกรรมการ
2. นางสาวอรอุมา ดาษดาครุโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
3. นางสาวรุ่งทิพย์ บุญเกิดครูโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
4. นางสาวกิติยาภรณ์ ยุสินธ์ุโครูรงเรียนวัดหัวสวนกรรมการ
5. นางสาวบุษบา ทาทองครูโรงเรียนบ้านท่าทองดำกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางสาวสมหมาย วงศ์มากครูโรงเรียนวัดต้นตาลกรรมการ
2. นางสาวกาญจณา ครองจริงครูโรงเรียนบ้านคลองยายสร้อยกรรมการ
3. นายภูมินทร์ เดชดำรงโรงเรียนวัดโคกหัวข้าวกรรมการ
4. นางเกษร แจ่มใสครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางสาวปราณี แสงมงคลพิพัฒน์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบางคาประธานกรรมการ
2. นางสาวศศมน ก่อเกียรติขจรครูโรงเรียนบ้านอ่างเตยกรรมการ
3. นายโกวิทย์ ถ้ำกลางครูโรงเรียนวัดปากน้ำโจ้โล้กรรมการ
4. นายคงสิทธิ์ อิทธโยภาสกุลครูโรงเรียนไทรทองอุปถัมภ์กรรมการ
5. นางสาววราภรณ์ เขียวสดครูโรงเรียนวัดเทพพนารามกรรมการ
6. นางสาวอนุตรา ภูมิทรัพย์ไพบูลย์ครูโรงเรียนบ้านหนองน้ำขาวเจริญราษฎร์กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นายศิรพงษ์ สาระโชติผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบางตลาดประธานกรรมการ
2. นางสุนันทา ทองพันชั่งครูโรงเรียนบ้านลาดกระทิงกรรมการ
3. นางอรวรรณ สามสีครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
4. นายสมคิด สมดีครูโรงเรียนสียัดพัฒนากรรมการ
5. นายสุนทร เกียรติสถิตกุลผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านชำขวางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6
1. นางสาวทองสุข เตียรักษาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบึงกระจับประธานกรรมการ
2. นางอรุณี แจ่มจำรัสครูโรงเรียนวัดลำมหาชัยกรรมการ
3. นางสาววาสนา ครึกกระโทกครูโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการ
4. นางทองพูล โสภารุณครูโรงเรียนบ้านวังหินกรรมการ
5. นางณชาภัช ธีรานันท์ครูโรงเรียนบ้านปรือวายกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
1. นายศิรพงษ์ สาระโชติผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบางตลาดกรรมการ
2. นางสุนันทา ทองพันชั่งครูโรงเรียนบ้านลาดกระทิงกรรมการ
3. นางอรวรรณ สามสีครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
4. นายสมคิด สมดีครูโรงเรียนสียัดพัฒนากรรมการ
5. นายสุนทร เกียรติสถิตกุลผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านชำขวางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
1. นายมานิตย์ไว สีประสงค์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านอ่างตะแบกประธานกรรมการ
2. นายอดุลย์ มีชัยครูโรงเรียนบ้านหินแร่กรรมการ
3. นายอาทิตย์ สายวังเกลี้ยงครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
4. นางสาวมาฆมาศ เรืองสิทธิ์ครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
5. นางกนกวรรณ แพไธสงครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
6. นางระพีพร ตันเจริญครูโรงเรียนวัดชำป่างามกรรมการ
7. นางปัทมา พรมตาครูโรงเรียนบ้าน ก.ม.7กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3
1. นายมานิตย์ไว สีประสงค์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านอ่างตะแบกประธานกรรมการ
2. นายอดุลย์ มีชัยครูโรงเรียนบ้านหินแร่กรรมการ
3. นายอาทิตย์ สายวังเกลี้ยงครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
4. นางสาวมาฆมาศ เรืองสิทธิ์ครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
5. นางกนกวรรณ แพไธสงครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
6. นางระพีพร ตันเจริญครูโรงเรียนวัดชำป่างามกรรมการ
7. นางปัทมา พรมตาครูโรงเรียนบ้าน ก.ม.7กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
1. นางจิราพร วุ่นหนูครูโรงเรียนวัดพงษารามประธานกรรมการ
2. นางปาจรีย์ โคมเดือนครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
3. นางวัชรี ศรีอุดรครูโรงเรียนวัดดอนท่านากรรมการ
4. นางมนสิริ คำภาวงษ์ครูโรงเรียนบ้านโคกตะเคียนงามกรรมการ
5. นางจีรนันท์ วังขุนพรหมครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 41กรรมการ
6. นางสาวพิมพ์รำไพ พิศเพ็งครูโรงเรียนบ้านห้วยตะปอกกรรมการ
7. นางสาวสุนีย์ จินตลิขิตดีครูโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
1. นางสุนันท์ จันทสีครูโรงเรียนวัดธารพูดประธานกรรมการ
2. นางวิไล แก้ววิจิตรครูโรงเรียนบ้านยางแดงกรรมการ
3. นางอนงค์ ผมทองครูโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดกรรมการ
4. นายศุภวิชญ์ ทิพย์พรพจน์ครูโรงเรียนบ้านหนองปลาไหลราษฎร์บำรุงกรรมการ
5. นายนิรวุธ เฮงสวัสดิ์ครูโรงเรียนบ้านห้วยหินกรรมการ
6. นางสาวสุนันทา ถ้ำกลางครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
7. นายสำราญ ทวีชาติครูโรงเรียนบ้านแหลมตะคร้อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3
1. นายปัญหา สิทธิพลผู้อำนวยการโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์ประธานกรรมการ
2. นายอำนาจ เจริญศรีครูโรงเรียนเทศบาล 2 วัดโพธิ์กรรมการ
3. นางสาวพรพรรณ พรมลาครูโรงเรียนบ้านธรรมรัตน์ในกรรมการ
4. นายจักรี ชินนะบุตรครูบ้านแปลงไผ่-ขุนคลังกรรมการ
5. นางสาวอังคนา สะเลอาดครูโรงเรียนวัดหัวสำโรงกรรมการ
6. นางสาวทิตติยา ฤทธิ์โตครูโรงเรียนวัดโกรกแก้ววงพระจันทร์กรรมการ
7. นางสาวปรมาภรณ์ อ่อนนุ่มครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6
1. นางสาวนาถลดา มนต์ทองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดลาดบัวขาวประธานกรรมการ
2. นางสาวเบญจวรรณ ดำอ่อนครูโรงเรียนวัดดงยางกรรมการ
3. นายพัชรพล เชิดพงษ์ครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
4. นางสาวกาญจนา จันทะพันธ์ครูโรงเรียนบ้านทุ่งส่ายกรรมการ
5. นางสาวสุดารัตน์ วิฉายะโรจน์ครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
6. นางสาวปิยะวรรณ ยี่สารพัฒน์ครูโรงเรียนบ้านหนองกลางดงกรรมการ
7. นางสาวอาภาพร วังใจครูโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3
1. นางสาวนาถลดา มนต์ทองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดลาดบัวขาวประธานกรรมการ
2. นางสาวเบญจวรรณ ดำอ่อนครูโรงเรียนวัดดงยางกรรมการ
3. นายพัชรพล เชิดพงษ์ครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
4. นางสาวกาญจนา จันทะพันธ์ครูโรงเรียนบ้านทุ่งส่ายกรรมการ
5. นางสาวสุดารัตน์ วิฉายะโรจน์ครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
6. นางสาวปิยะวรรณ ยี่สารพัฒน์ครูโรงเรียนบ้านหนองกลางดงกรรมการ
7. นางสาวอาภาพร วังใจครูโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
1. นายปิยดนัย สมสีนวนครูโรงเรียนบ้านศรีเจริญทองกรรมการ
2. นางสาววรรณรัตน์ ชูฤทธิ์ครูโรงเรียนเทศบาล 2 วัดโพธิ์กรรมการ
3. นางสาววีระนันท์ ภวภูตานนท์ครูโรงเรียนบ้านคลองยายสร้อยกรรมการ
4. ว่าที่ร้อยตรีธนพล ศรีณะรงค์ครูโรงเรียนบ้านมาบนาดีกรรมการ
5. นางสาวรัชฎาภรณ์ สอนเกิดครูโรงเรียนบ้านท่ากลอยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
1. นายปิยดนัย สมสีนวนครูโรงเรียนบ้านศรีเจริญทองประธานกรรมการ
2. นางสาววรรณรัตน์ ชูฤทธิ์ครูโรงเรียนเทศบาล 2 วัดโพธิ์กรรมการ
3. นางสาววีระนันท์ ภวภูตานนท์ครูโรงเรียนบ้านคลองยายสร้อยกรรมการ
4. ว่าที่ร้อยตรีธนพล ศรีณะรงค์ครูโรงเรียนบ้านมาบนาดีกรรมการ
5. นางสาวรัชฎาภรณ์ สอนเกิดครูโรงเรียนบ้านท่ากลอยกรรมการและเลขานุการ

วิทยาศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางสาวรินนา รินทะระครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์ประธานกรรมการ
2. นางสาวนิธิพรรณ เลาหภารากร ครูโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดกรรมการ
3. นางสาวรุ่งอรุณ ตะวิสุทธิ์ครูโรงเรียนเทศบาลวัดบางมะเฟืองกรรมการ
4. นางสาวจิราพร ชัยน้อยครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
5. นายพงศกร สำราญครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางอภิญญา แสงศรีครูโรงเรียนตลาดบางบ่อประธานกรรมการ
2. นางพรรษชล ศรีสุขครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
3. นางสาววาสนา รวดเร็วครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
4. นางสาวประภัสสร ตังกุครูโรงเรียนวัดหนองเสือกรรมการ
5. นางสาวจณิชญา ศิริปุณย์ครูโรงเรียนวัดโกรกแก้ววงพระจันทร์กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6
1. นางสาวถนอมจิตร์ จิตรไพศาลศรีครูโรงเรียนบ้านลาดกระทิงประธานกรรมการ
2. นางสาวอุไรวรรณ คงศิริครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
3. นางสาวสุภารัตน์ ทวีพันธ์ครูโรงเรียนบ้านเทพประทานกรรมการ
4. นางศศิธร พันธ์พรมครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
5. นางเจียมใจ จุมณีครูโรงเรียนวัดโกรกแก้ววงพระจันทร์กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3
1. นางปิยฉัตร ยอดตระกูลชัยครูโรงเรียนวัดเกาะแก้วเวฬุวันประธานกรรมการ
2. นายวีรยุทธ ศรีปะโคครูโรงเรียนบ้านหนองน้ำขาวเจริญราษฎร์กรรมการ
3. นางสาวลัดดา ลิ้มรักษ์ประพันธ์ครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
4. นางสาวฉัตรระพี เลิศวศินกุลครูโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการ
5. นางสุพิศ เบ็ญมาศ ครูโรงเรียนบ้านศรีเจริญทองกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6
1. นางมยุรี ตัญญะครูโรงเรียนศรีสุตารามประธานกรรมการ
2. นายเทพไพบูลย์ ทองทำครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
3. นางณัทชุดา เจริญเตียครูโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดกรรมการ
4. นางรัตน์เกล้า ใจภักดีครูโรงเรียนเทศบาล 2 วัดโพธิ์กรรมการ
5. นายพุฒิพงศ์ ศิริสวัสดิ์ครูโรงเรียนวัดชำป่างามกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3
1. นางจุฑาทิพย์ ธรรมเจริญจินดาครูโรงเรียนวัดหัวกระสังข์ประธานกรรมการ
2. นางวันเพ็ญ พลรักษาครูโรงเรียนวัดหัวไทรกรรมการ
3. นางกัลนิกา แก้วสระคูครูโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
4. นายสกุนต์ ก้อนแก้วครูโรงเรียนบ้านเขาสะท้อนกรรมการ
5. นางบุษราคัม ศิริเมืองครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6
1. นางสาวศรีสุรางค์ บุญสวัสดิ์ครูโรงเรียนวัดหัวสำโรงประธานกรรมการ
2. นางสาวประไพพร สืบเทพครูโรงเรียนวัดหนองบัวกรรมการ
3. นางสาวรสริน คมพยัคฆ์ครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
4. นายสัตยากร ถานะวัตรครูโรงเรียนบ้านอ่างเตยกรรมการ
5. นางสาวสุจิตตา โยวะผุยครูโรงเรียนไทรทองอุปถัมภ์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3
1. นางปริญญาภรณ์ บุตะเคียนครูโรงเรียนบ้านหนองปรือกันยางประธานกรรมการ
2. นางสาวพัชรินทร์ คะเสนาครูโรงเรียนสียัดพัฒนากรรมการ
3. นางสาวจณิชญา ศิริปุณย์ครูโรงเรียนวัดโกรกแก้ววงพระจันทร์กรรมการ
4. นางสาวลลิตา พิไลพันธ์ครูโรงเรียนบ้านมาบนาดีกรรมการ
5. นางสาวนิภาพร สุขสีครูโรงเรียนบ้านหนองปลาไหลราษฎร์บำรุง กรรมการและเลขานุการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6
1. นายพิชัย ก๋วยเจริญครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน(สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. นางเพ็ญทิพย์ เฟื่องทองครูโรงเรียนวัดบางตลาดกรรมการ
3. นางรสสุคนธ์ เหลาไชยครูโรงเรียนบ้านหนองสทิตกรรมการ
4. นางสาวสุพรพรรณ ฉันทวิเศษกุลครูโรงเรียนบ้านท่ากลอยกรรมการ
5. นางกัณณ์ณิศา สันติบวรวงศ์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางสาวอังคณา ฝั้นสกุลครูโรงเรียนบ้านเนินไร่ประธานกรรมการ
2. นางจิราภรณ์ ปรีดานนท์ครูโรงเรียนไทรทองอุปถัมภ์กรรมการ
3. นางจิตติมา ซ้ายก่าครูโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการ
4. นางปารดา ปิยศิริภัคครูโรงเรียนบ้าน ก.ม.7กรรมการ
5. นางสาวอุไรวรรณ จันทร์เหล่าหลวงครูโรงเรียนบ้านห้วยหินกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3
1. นายชลทิศ ชลานุเคราะห์ครูโรงเรียนวัดธารพูดประธานกรรมการ
2. นายขวัญชัย วรรณสิทธิ์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
3. นายสัตยากร ถานะวัตรครูโรงเรียนบ้านอ่างเตยกรรมการ
4. นางสาวไก่แก้ว แสงกล้าครูโรงเรียนบ้านลาดกระทิงกรรมการ
5. นางสาววิภาวรรณ แก้วมณีวงษ์ครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6
1. นายอาทิตย์ พระแพงครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมประธานกรรมการ
2. นายอนุรัตน์ จันทะเกิดครูโรงเรียนบ้านอ่างเตยกรรมการ
3. นายวีระพันธ์ วรพินิจครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
4. นางสาวพิมพ์รำไพ พิศเพ็งครูโรงเรียนบ้านห้วยตะปอกกรรมการ
5. นางสาวประณิตา พรหมศรีครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6
1. นายวิบูลย์ วัฒนศฤงฆารโรงเรียนวัดหนองเค็ดประธานกรรมการ
2. นายอภิชาติ พรมสอนโรงเรียนบ้านแปลงไผ่-ขุนคลังกรรมการ
3. นางปารดา ปิยศิริภัคโรงเรียนบ้าน ก.ม.7กรรมการ
4. นายชยพล ชาชุมพรโรงเรียนบ้านวังคูกรรมการ
5. นางสาวภทรพรรณ วิโรทัยสกุลโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
1. นายสุวิท พระเมืองครูโรงเรียนบ้านบ้านหินแร่ประธานกรรมการ
2. นางดรรชนี วรรณทองครูโรงเรียนวัดปากน้ำโจ้โล้กรรมการ
3. นางสาวพัฒนขวัญ วรศิริครูโรงเรียนบ้านโคกตะเคียนงามกรรมการ
4. นายอาทิตย์ สายวังเกี้ยงครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
5. นางสาวดวงพร เพชรรักษ์ครูโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
1. นายสัมพันธ์ คงแจ้งครูโรงเรียนบ้านเนินไร่ประธานกรรมการ
2. นางสาวสุพัชตา มันทิกะครูโรงเรียนวัดทุ่งยายชีกรรมการ
3. นายสันติ พึ่งน้ำครูโรงเรียนบ้านนากรรมการ
4. นางสาวสุรีย์พร ตรีกูตครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
5. นายสุเทพ บุญมากครูโรงเรียนบ้านท่าเลียบกรรมการและเลขานุการ

สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นายอาทร พรมมิโรงเรียนวัดสามร่มประธานกรรมการ
2. นางสาวประภาพรรณ เจียมเจริญโรงเรียนวัดลาดบัวขาวกรรมการ
3. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นางพัชรดา นันทสินธ์โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นายราชัน เทวันโรงเรียนบ้านศรีเจริญทองประธานกรรมการ
2. นายเฉลิมเกียรติ เกตุวิมลโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
3. นางทิฆัมพร วงศ์ทองดีโรงเรียนบ้านท่าเลียบกรรมการ
4. นางสาวพัชชา จันมีโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
5. นางสำอางค์ สุนทรสัจโรงเรียนวัดไผ่แก้วกรรมการและเลขานุการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นายศรายุทธ บัวศรีโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. นายอดุลย์ บุญขาวโรงเรียนบ้านทุ่งส่ายกรรมการ
3. นายพงศภัค กำมะเลศโรงเรียนบ้านอ่างเตยกรรมการ
4. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางมาลีวรรณ บริสุทธิ์โรงเรียนบ้านหินแร่กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางจิตรดา พึ่งเกษมโรงเรียนบ้านหนองสองห้องประธานกรรมการ
2. นางนวลจันทร์ ชลานุเคราะห์โรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
3. นางปิยะมาศ หิตะรัตน์โรงเรียนบ้านลาดกระทิงกรรมการ
4. นางเกษแก้ว สุวรรณเกิดผลโรงเรียนบ้านม่วงโพรงกรรมการ
5. นางสุนทรี เอกวัตรโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นางยุพิน สรรพคุณโรงเรียนโสภณประชาเทวารุทธารักษ์ประธานกรรมการ
2. นางศิรินธร เดชศรีโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
3. นางสาวศิวาพร ถาวรชาติโรงเรียนบ้านเนินไร่กรรมการ
4. นายพรศักดิ์ อินทนิลโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางหทัยชนก จันทร์อาหารโรงเรียนบ้านท่ากลอยประธานกรรมการ
2. นางพีรดา เทพารักษ์โรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
3. นางกาญจนา เสาวรักษ์โรงเรียนวัดต้นตาลกรรมการ
4. นางสาววรุจี ใยยั่งยืนโรงเรียนวัดโกรกแก้ววงพระจันทร์กรรมการ
5. นายศิริพล หมอกมุงเมืองโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการและเลขานุการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6
1. นางคุณัญญา ใสสุกสพป.ฉะเชิงเทรา เขต 2ประธานกรรมการ
2. นางสาวณิชาพัฒณ์ ใจอาษาโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
3. นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์โรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
4. นายจักรภัทร ภาษาสุขโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
5. นางสาวปาริฉัตร กิมสือสพป.ฉะเชิงเทรา เขต 2กรรมการและเลขานุการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3
1. นางคุณัญญา ใสสุกสพป.ฉะเชิงเทรา เขต 2ประธานกรรมการ
2. นางสาวณิชาพัฒณ์ ใจอาษาโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
3. นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์โรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
4. นายจักรภัทร ภาษาสุขโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
5. นางสาวปาริฉัตร กิมสือสพป.ฉะเชิงเทรา เขต 2กรรมการและเลขานุการ
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3
1. นางอนงค์ สียาโรงเรียนวัดนาเหล่าบกประธานกรรมการ
2. นายสุรพล นันทเวชโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 41กรรมการ
3. นางพิมพ์พลอย นพโสภณโรงเรียนวัดชำป่างามกรรมการ
4. นางบุญส่ง บัวลพโรงเรียนวัดสามแยกกรรมการ
5. นายปฏิวัติ ภักดีกุลโรงเรียนบ้านหนองปรือกันยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3
1. นางอนงค์ สียาโรงเรียนวัดนาเหล่าบกประธานกรรมการ
2. นายสุรพล นันทเวชโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 41กรรมการ
3. นางพิมพ์พลอย นพโสภณโรงเรียนวัดชำป่างามกรรมการ
4. นางบุญส่ง บัวลพโรงเรียนวัดสามแยกกรรมการ
5. นายปฏิวัติ ภักดีกุลโรงเรียนบ้านหนองปรือกันยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องประธานกรรมการ
2. นางสมศรี พงจรูญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
3. นางบุญทิวา ทองชูศักดิ์โรงเรียนวัดเกาะแก้วเวฬุวันกรรมการ
4. นางศิวพร อนุศิริโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
5. นางอาภรณ์ ศรีวันทนาโรงเรียนกรรมการและเลขานุการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นางสมควร พันธุ์ไม้โรงเรียนวัดดอนทองประธานกรรมการ
2. นางวิมล มงคลโรงเรียนวัดคลองเขื่อนกรรมการ
3. นางวาสนา ลาวิลาศโรงเรียนเทศบาล 1 วัดแจ้งกรรมการ
4. นางสาววิมลรัตน์ หอมประไพย์โรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
5. นางเตือนใจ สุนทรชัยโรงเรียนไทรทองอุปถัมภ์กรรมการและเลขานุการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางสมควร พันธุ์ไม้โรงเรียนวัดดอนทองประธานกรรมการ
2. นางวิมล มงคลโรงเรียนวัดคลองเขื่อนกรรมการ
3. นางสาววิมลรัตน์ หอมประไพย์โรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
4. นางเตือนใจ สุนทรชัยโรงเรียนไทรทองอุปถัมภ์กรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
1. นางจิราภรณ์ ปรีดานนท์โรงเรียนไทรทองอุปถัมภ์ประธานกรรมการ
2. นางนิจพร เสนฉิมโรงเรียนวัดเกาะแก้วเวฬุวันกรรมการ
3. นายขจรศักดิ์ ภูจริตโรงเรียนบ้านธรรมรัตน์ในกรรมการ
4. นางสุดาภรณ์ ประดิษฐ์ถาวรโรงเรียนเทศบาล 2 วัดโพธิ์กรรมการ
5. นางสาวชนานันท์ ปิ่นกุลโรงเรียนบ้านหินแร่กรรมการ
6. นางสาววันดี ลิ้นประเสริฐโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
1. นายสุมิตร คชรัตน์โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. นางรัตนา มุ่งหมายโรงเรียนเทศบาล 2 วัดโพธิ์กรรมการ
3. นางดวงใจ เจือพานิชโรงเรียนบางพะเนียงกรรมการ
4. นางกนกพร ศิริศักดิ์ภิญโญโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการ
5. นางเต็มศิริ โคมเดือนโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
1. นางสุนิสา พุทธวิเศษสรรค์โรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นายพิชัย ศรีสังวรโรงเรียนบ้านสระไม้แดงกรรมการ
3. นางเรียม มิ่งฉายโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 41กรรมการ
4. นางสาวศิริพร ทองคำสุกโรงเรียนบ้านสุ่งเจริญกรรมการ
5. นางประไพ ถาวรบูรณทรัพย์โรงเรียนวัดคลองเขื่อนกรรมการและเลขานุการ
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3
1. นายสมชาย ฉ่ำสมบูรณ์โรงเรียนบ้านปลายคลองประธานกรรมการ
2. นายทวี วัยเจริญโรงเรียนวัดดอนท่านากรรมการ
3. นายทวี เพชรพยอมโรงเรียนบ้านคลองยายสร้อยกรรมการ
4. นายประดิษฐ์ นพรัตน์โรงเรียนวัดหนองบัวกรรมการ
5. นางฐิติรัตน์ จันทร์พวงโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการและเลขานุการ
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3
1. นางดวงรัตน์ ชิตเจริญโรงเรียนบ้านโป่งเจริญประธานกรรมการ
2. นางสาวอัมพิกา สิริพรมโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
3. นางวรกร มงคลศิริโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
4. นางพภัสสรณ์ เกษมสวัสดิ์โรงเรียนบ้านศรีเจริญทองกรรมการและเลขานุการ

สุขศึกษา และพลศึกษา

การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6
1. นางสาวอาจารียา อ่อนสะอาดครูโรงเรียนไทรทองอุปถัมภ์ประธานกรรมการ
2. นายภูมิสิษฐ์ ยุทธพิชญเปรมครูโรงเรียนวัดบึงกระจับกรรมการ
3. นายจตุพนธ์ นามนะวะครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
4. นางสาวจุฑารัตน์ วงเวียนครูโรงเรียนวัดหนองไม้แก่นกรรมการ
5. นางกัญญา อานทองครูโรงเรียนบ้านนากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3
1. นายมาโนช คงเมืองครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองประธานกรรมการ
2. นายธงชัย การัตน์ครูโรงเรียนวัดชำป่างามกรรมการ
3. นายวินัย สมเสนาะครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
4. นายวีรยุทธ ศรีปะโคครูโรงเรียนบ้านหนองน้ำขาวเจริญราษฎร์กรรมการ
5. นางศุภจิตต์ หงษาครูโรงเรียนบ้านโปร่งเกตุกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6
1. นายกัณฑพัฒน์ ทองเพชรผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองไม้แก่นประธานกรรมการ
2. สิบเอกกรวัฒน์ ตันเจริญผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่ากระดานกรรมการ
3. นายเทอดศักดิ์ ทองกล่ำครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
4. นายธรรมรัตน์ สุขะครูโรงเรียนวัดลำมหาชัยกรรมการ
5. นายกังวานนิวัฒน์ พิทักษ์โสธรสกุลครูโรงเรียนบ้านคลองยายสร้อยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3
1. นายกัณฑพัฒน์ ทองเพชรผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองไม้แก่นประธานกรรมการ
2. สิบเอกกรวัฒน์ ตันเจริญผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่ากระดานกรรมการ
3. นายเทิดศักดิ์ ทองกล่ำครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
4. นายธรรมรัตน์ สุขะครูโรงเรียนวัดลำมหาชัยกรรมการ
5. นายกังวานนิวัฒน์ พิทักษ์โสธรสกุลครูโรงเรียนบ้านคลองยายสร้อยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6
1. นายปราโมทย์ จินดางามผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นายสิร์ปพัศ เกษมสวัสดิ์ครูโรงเรียนบ้านศรีเจริญทองกรรมการ
3. จ.ส.อ.นิรันดร์ จันทร์ประเสริฐครูโรงเรียนวัดบางโรงกรรมการ
4. นายอนุรัตน์ จันทะเกิดครูโรงเรียนบ้านอ่างเตยกรรมการ
5. นายกิตติพงษ์ ศิริเมืองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดลำมหาชัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3
1. นายปราโมทย์ จินดางามผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นายสิร์ปพัศ เกษมสวัสดิ์ครูโรงเรียนบ้านศรีเจริญทองกรรมการ
3. จ.ส.อ.นิรันดร์ จันทร์ประเสริฐครูโรงเรียนวัดบางโรงกรรมการ
4. นายอนุรัตน์ จันทะเกิดครูโรงเรียนบ้านอ่างเตยกรรมการ
5. นายกิตติพงษ์ ศิริเมืองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดลำมหาชัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
1. นางสุรารักษ์ ระกาศรีครูโรงเรียนบ้านปลายคลองประธานกรรมการ
2. นายธันยวัฒน์ สารกูลครูโรงเรียนวัดท่าลาดเหนือกรรมการ
3. นายปกรณ์ ปกิรณะครูโรงเรียนบ้านอ่างเตยกรรมการ
4. นายอมรชัย ชาดาเม็กครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
5. นายปัญญา แซ่โค้วครูโรงเรียนวัดพงษารามกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
1. นายอนันต์ หละกะเต็มครูโรงเรียนบ้านโปร่งเกตุประธานกรรมการ
2. นายอภิชาติ อยู่จุ้ยครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
3. นางสาวศุธิสา ทัพซ้ายครูโรงเรียนบ้านเทพประทานกรรมการ
4. นายสุกิจ กาญจนเกตุครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
5. นายชิษณุพงษ์ ศรีเมืองครูโรงเรียนบ้านมาบนาดีกรรมการ
6. ว่าที่ร้อยตรีธงชัย หวลถึงครูโรงเรียนเทศบาล ๒ วัดโพธิ์กรรมการ
7. นางสุนันท์ สุทธิศักดิ์ครูโรงเรียนวัดชำป่างามกรรมการและเลขานุการ

ศิลปะ-ทัศนศิลป์

การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3
1. นายยงยุทธ ประเสริฐครูโรงเรียนวัดต้นตาลประธานกรรมการ
2. นางพนารัตน์ จำศักดิ์ครูโรงเรียนบ้าน ก.ม.7กรรมการ
3. นางสาวณัชรดาวรรณ อภิรัชตธนกุลครูโรงเรียนบ้านแปลงไผ่-ขุนคลังกรรมการ
4. นางอัญญาดา ตันไล้ครูโรงเรียนวัดวังเย็นกรรมการ
5. นางรจนา ไชยกาลครูโรงเรียนบ้านชำขวางกรรมการ
6. นางสาวณัฐนันท์ ทิพยานนท์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
7. นายจักรภัทร ภาษาสุขครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
1. นายยงยุทธ ประเสริฐครูโรงเรียนวัดต้นตาลประธานกรรมการ
2. นางพนารัตน์ จำศักดิ์ครูโรงเรียนบ้าน ก.ม.7กรรมการ
3. นางสาวณัชรดาวรรณ อภิรัชตธนกุลครูโรงเรียนบ้านแปลงไผ่-ขุนคลังกรรมการ
4. นางอัญญาดา ตันไล้ครูโรงเรียนวัดวังเย็นกรรมการ
5. นางรจนา ไชยกาลครูโรงเรียนบ้านชำขวางกรรมการ
6. นางสาวณัฐนันท์ ทิพยานนท์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
7. นายจักรภัทร ภาษาสุขครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3
1. นายยงยุทธ ประเสริฐครูโรงเรียนวัดต้นตาลประธานกรรมการ
2. นางพนารัตน์ จำศักดิ์ครูโรงเรียนบ้าน ก.ม.7กรรมการ
3. นางสาวณัชรดาวรรณ อภิรัชตธนกุลครูโรงเรียนบ้านแปลงไผ่-ขุนคลังกรรมการ
4. นางอัญญาดา ตันไล้ครูโรงเรียนวัดวังเย็นกรรมการ
5. นางรจนา ไชยกาลครูโรงเรียนบ้านชำขวางกรรมการ
6. นางสาวณัฐนันท์ ทิพยานนท์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
7. นายจักรภัทร ภาษาสุขครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
1. นายธวัชชัย โพธิ์งามผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งส่ายประธานกรรมการ
2. นายสุชิน อุไรครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
3. นายจุติรัตน์ จิโนรสครูโรงเรียนบ้านหินแร่กรรมการ
4. นายจารึก ปัญญาแปงครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
5. นางสาวศิริวรรณ แสวงหาครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
6. นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคงครูโรงเรียนวัดแหลมเขาจันทร์กรรมการ
7. นางบุปผา ประเสริฐครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
1. นายธวัชชัย โพธิ์งามผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งส่ายประธานกรรมการ
2. นายสุชิน อุไรครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
3. นายจุติรัตน์ จิโนรสครูโรงเรียนบ้านหินแร่กรรมการ
4. นายจารึก ปัญญาแปงครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
5. นางสาวศิริวรรณ แสวงหาครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
6. นางศิริรัตน์ รอดมั่นคงครูโรงเรียนวัดแหลมเขาจันทร์กรรมการ
7. นางบุปผา ประเสริฐครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
1. นายธวัชชัย โพธิ์งามผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งส่ายประธานกรรมการ
2. นายสุชิน อุไรครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
3. นายจุติรัตน์ จิโนรสครูโรงเรียนบ้านหินแร่กรรมการ
4. นายจารึก ปัญญาแปงครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
5. นางสาวศิริวรรณ แสวงหาครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
6. นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคงครูโรงเรียนวัดแหลมเขาจันทร์กรรมการ
7. นางบุปผา ประเสริฐครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
1. นายสมเจตน์ คำพันน้อยรองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสามแยกประธานกรรมการ
2. นางสาวณัชรีย์ ดีงามครูโรงเรียนบ้านเทพประทานกรรมการ
3. นายประสิทธิ์ ชมชื่นครูโรงเรียนก้อนแก้วราษฎร์บำรุงกรรมการ
4. นางสาวณัฏฐินี เศวตสุพรครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
5. นายสมบูรณ์ เบ็ญมาศครูโรงเรียนบ้านศรีเจริญทองกรรมการ
6. นายอานุภาพ เจริญจิตรครูโรงเรียนวัดต้นตาลกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
1. นายสมเจตน์ คำพันน้อยรองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสามแยกประธานกรรมการ
2. นางสาวณัชรีย์ ดีงามครูโรงเรียนบ้านเทพประทานกรรมการ
3. นายประสิทธิ์ ชมชื่นครูโรงเรียนก้อนแก้วราษฎร์บำรุงกรรมการ
4. นางสาวณัฏฐินี เศวตสุพรครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
5. นายสมบูรณ์ เบ็ญมาศครูโรงเรียนบ้านศรีเจริญทองกรรมการ
6. นายอานุภาพ เจริญจิตรครูโรงเรียนวัดต้นตาลกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3
1. นายสุชิน อุไรครูโรงเรียนบ้านหนองยางประธานกรรมการ
2. นายมานัส กฤษณาครูโรงเรียนบ้านห้วยพลูกรรมการ
3. นายยงยุทธ ประเสริฐครูโรงเรียนวัดต้นตาลกรรมการ
4. นายจักรภัทร ภาษาสุขครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
5. นางสาวญัฐนันท์ ทิพยานนท์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
6. นางสาวสุมาลี สะโรบลครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
7. นางสาวฐิติกานต์ จอกแก้วครูโรงเรียนบ้านวังคูกรรมการ
8. นางพิสมัย กิตติพัฒนกุลครูโรงเรียนวัดโคกหัวข้าวกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
1. นายสุชิน อุไรครูโรงเรียนบ้านหนองยางประธานกรรมการ
2. นายมานัส กฤษณาครูโรงเรียนบ้านห้วยพลูกรรมการ
3. นายยงยุทธ ประเสริฐครูโรงเรียนวัดต้นตาลกรรมการ
4. นายจักรภัทร ภาษาสุขครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
5. นางสาวณัฐนันท์ ทิพยานนท์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
6. นางสาวสุมาลี สะโรบลครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
7. นางสาวฐิติกานต์ จอกแก้วครูโรงเรียนบ้านวังคูกรรมการ
8. นางพิสมัย กิตติพัฒนกุลครูโรงเรียนวัดโคกหัวข้าวกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3
1. นายสุชิน อุไรครูโรงเรียนบ้านหนองยางประธานกรรมการ
2. นายมานัส กฤษณาครูโรงเรียนบ้านห้วยพลูกรรมการ
3. นายยงยุทธ ประเสริฐครูโรงเรียนวัดต้นตาลกรรมการ
4. นายจักรภัทร ภาษาสุขครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
5. นางสาวณัฐนันท์ ทิพยานนท์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
6. นางสาวสุมาลี สะโรบลครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
7. นางสาวฐิติกานต์ จอกแก้วครูโรงเรียนบ้านวังคูกรรมการ
8. นางพิสมัย กิตติพัฒนกุลครูโรงเรียนวัดโคกหัวข้าวกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
1. นายสมเจตน์ คำพันน้อยรองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสามแยกประธานกรรมการ
2. นางสาวณัชรีย์ ดีงามครูโรงเรียนบ้านเทพประทานกรรมการ
3. นายประสิทธิ์ ชมชื่นครูโรงเรียนก้อนแก้วราษฎร์บำรุงกรรมการ
4. นางสาวณัฏฐินี เศวตสุพรครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
5. นายสมบูรณ์ เบ็ญมาศครูโรงเรียนบ้านศรีเจริญทองกรรมการ
6. นายอานุภาพ เจริญจิตรครูโรงเรียนวัดต้นตาลกรรมการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3
1. นายวินัย น้อยจินดาผู้อำนวยการโรงเรียนสุวรรณคีรีประธานกรรมการ
2. นายจำลอง พุ่มนิคมครูโรงเรียนวัดบางโรงกรรมการ
3. นายประสิทธิ์ ชมชื่นครูโรงเรียนก้อนแก้วราษฎร์บำรุงกรรมการ
4. นายธวัช หมื่นเดชครูโรงเรียนบ้านหนองนำ้ขาวเจริญราษฎร์กรรมการ
5. นายเด่นชัย ศรีหาตาครูโรงเรียนบ้านวังหินกรรมการ
6. นายอานุภาพ เจริญจิตรครูโรงเรียนวัดต้นตาลกรรมการ
7. นายชุมพล สิทธิครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
8. นางสาวอนงค์นาฏ หลองเจาะครูโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
9. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6
1. นายวินัย น้อยจินดาผู้อำนวยการโรงเรียนสุวรรณคีรีประธานกรรมการ
2. นายจำลอง พุ่มนิคมครูโรงเรียนวัดบางโรงกรรมการ
3. นายประสิทธิ์ ชมชื่นครูโรงเรียนก้อนแก้วราษฎร์บำรุงกรรมการ
4. นายธวัช หมื่นเดชครูโรงเรียนบ้านหนองนำ้ขาวเจริญราษฎร์กรรมการ
5. นายเด่นชัย ศรีหาตาครูโรงเรียนบ้านวังหินกรรมการ
6. นายอานุภาพ เจริญจิตรครูโรงเรียนวัดต้นตาลกรรมการ
7. นายชุมพล สิทธิครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
8. นางสาวอนงค์นาฏ หลองเจาะครูโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
9. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3
1. นายวินัย น้อยจินดาผู้อำนวยการโรงเรียนสุวรรณคีรีประธานกรรมการ
2. นายจำลอง พุ่มนิคมครูโรงเรียนวัดบางโรงกรรมการ
3. นายประสิทธิ์ ชมชื่นครูโรงเรียนก้อนแก้วราษฎร์บำรุงกรรมการ
4. นายธวัช หมื่นเดชครูโรงเรียนบ้านหนองนำ้ขาวเจริญราษฎร์กรรมการ
5. นายเด่นชัย ศรีหาตาครูโรงเรียนบ้านวังหินกรรมการ
6. นายอานุภาพ เจริญจิตรครูโรงเรียนวัดต้นตาลกรรมการ
7. นายชุมพล สิทธิครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
8. นางสาวอนงค์นาฏ หลองเจาะครูโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
9. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ

ศิลปะ-ดนตรี

การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6
1. นายประเดิม เทียนปัญจะครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีนิรันดร์ เผ่าโพธิ์ครูโรงเรียนสุตะบำรุงพิทยาคารกรรมการ
3. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
4. นางณันทัชพร ทัศนะครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
5. นายเดชา สุขทวีครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
6. นายนพดล คลำทั่งครูโรงเรียนสิริวัณวรี ๓ ฉะเชิงเทรากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3
1. นายประเดิม เทียนปัญจะครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีนิรันดร์ เผ่าโพธิ์ครูโรงเรียนสุตะบำรุงพิทยาคารกรรมการ
3. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครุโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
4. นางณันทัชพร ทัศนะครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
5. นายนพดล คลำทั่งครูโรงเรียนสิริวัณวรี ๓ ฉะเชิงเทรากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
1. นายประเดิม เทียนปัญจะครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีนิรันดร์ เผ่าโพธิ์ครูโรงเรียนสุตะบำรุงพิทยาคารกรรมการ
3. นางณันทัชพร ทัศนะครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
4. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
5. นายเดชา สุขทวีครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
6. นายนพดล คลำทั่งครูโรงเรียนสิริวัณวรี ๓ ฉะเชิงเทรากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3
1. นายประเดิม เทียนปัญจะครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีนิรันดร์ เผ่าโพธิ์ครูโรงเรียนสุตะบำรุงพิทยาคารกรรมการ
3. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
4. นางณันทัชพร ทัศนะครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
5. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
6. นายนพดล คลำทั่งครูโรงเรียนสิริวัณวรี ๓ ฉะเชิงเทรากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6
1. นายประเดิม เทียนปัญจะครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. นายจิรศักดิ์ โพธิชลังค์ครูโรงเรียนบ้านลาดกระทิงกรรมการ
3. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
4. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
5. นายเดชา สุขทวีครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
6. นางณันทัชพร ทัศนะครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3
1. นายประเดิม เทียนปัญจะครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. นายจิรศักดิ์ โพธิชลังค์ครูโรงเรียนบ้านลาดกระทิงกรรมการ
3. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
4. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
5. นายนพดล คลำทั่งครูโรงเรียนสิริวัณวรี ๓ ฉะเชิงเทรากรรมการ
6. นางณันทัชพร ทัศนะครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6
1. นายประเดิม เทียนปัญจะครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. นายจิรศักดิ์ โพธิชลังค์ครูโรงเรียนบ้านลาดกระทิงกรรมการ
3. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
4. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีนิรันดร์ เผ่าโพธิ์ครูโรงเรียนสุตะบำรุงพิทยาคารกรรมการ
6. นางณันทัชพร ทัศนะครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3
1. นายประเดิม เทียนปัญจะครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. นายจิรศักดิ์ โพธิชลังค์ครูโรงเรียนบ้านลาดกระทิงกรรมการ
3. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
4. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
5. นายนพดล คลำทั่งครูโรงเรียนสิริวัณวรี ๓ ฉะเชิงเทรากรรมการ
6. นางณันทัชพร ทัศนะครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6
1. นายวินัย เทพมงคลครูภูมิปัญญาท้องถิ่นประธานกรรมการ
2. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
3. นางสาวสุดารัตน์ ปานแก้วครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
4. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
5. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
6. นางสาวเนตรา โชติรัตนพิทักษ์ครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
1. นายวินัย เทพมงคลครูภูมิปัญญาท้องถิ่นประธานกรรมการ
2. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
3. นางสาวสุดารัตน์ ปานแก้วครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
4. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
5. นายนภดล คลำทั่งครูโรงเรียนสิริวัณวรี ๓ ฉะเชิงเทรากรรมการ
6. นายเดชา สุขทวีครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
7. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
8. นางสาวเนตรา โชติรัตนพิทักษ์ครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6
1. นายวินัย เทพมงคลครูภูมิปัญญาท้องถิ่นประธานกรรมการ
2. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
3. นางสาวสุดารัตน์ ปานแก้วครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
4. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
5. นางสาวเนตรา โชติรัตนพิทักษ์ครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
1. นายวินัย เทพมงคลครูภูมิปัญญาท้องถิ่นประธานกรรมการ
2. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
3. นางสาวสุดารัตน์ ปานแก้วครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
4. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
5. นายเดชา สุขทวีครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
6. นายนพดล คลำทั่งครูโรงเรียนสิริวัณวรี ๓ ฉะเชิงเทรากรรมการ
7. นางสาวเนตรา โชติรัตนพิทักษ์ครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6
1. นายวินัย เทพมงคลครูภูมิปัญญาท้องถิ่นประธานกรรมการ
2. นางบุญเรือน บุญคุ้มเกล้าข้าราชการบำนาญกรรมการ
3. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
4. นางสาวรพีพรรณ เทียมเมฆครูโรงเรียนจุฑาทิพย์กรรมการ
5. นางสาวสุภาพร สาธุชาติครูโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
1. นายวินัย เทพมงคลครูภูมิปัญญาท้องถิ่นประธานกรรมการ
2. นางบุญเรือน บุญคุ้มเกล้าข้าราชการบำนาญกรรมการ
3. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
4. นางสาวรพีพรรณ เทียมเมฆครูโรงเรียนจุฑาทิพย์กรรมการ
5. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภืกรรมการ
6. นายเดชา สุขทวีโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
7. นางสาวสุภาพร สาธุชาติครูโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6
1. นายวินัย เทพมงคลครูภูมิปัญญาท้องถิ่นประธานกรรมการ
2. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
3. นายจิรศักดิ์ โพธิชลังค์ครูโรงเรียนบ้านลาดกระทิงกรรมการ
4. นางสาวรพีพรรณ เทียมเมฆครูโรงเรียนจุฑาทิพย์กรรมการ
5. นางณันทัชพร ทัศนะครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
6. นางสาวณฐยา ชำนาญสวนครูโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการ
7. นางสาวสุดารัตน์ ปานแก้วครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
1. นายวินัย เทพมงคลครูภูมิปัญญาท้องถิ่นประธานกรรมการ
2. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
3. นายจิรศักดิ์ โพธิชลังค์ครูโรงเรียนบ้านลาดกระทิงกรรมการ
4. นางสาวรพีพรรณ เทียมเมฆครูโรงเรียนจุฑาทิพย์กรรมการ
5. นางณันทัชพร ทัศนะครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
6. นางสาวณฐยา ชำนาญสวนครูโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการ
7. นางสาวสุดารัตน์ ปานแก้วครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6
1. นายเดชา สุขทวีครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่ประธานกรรมการ
2. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
3. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
4. นายสุภาพร สาธุชาติครูโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการ
5. นายนพดล คลำทั่งครูโรงเรียนสิริวัณวรี ๓ ฉะเชิงเทรากรรมการ
6. นายนพคุณ เจิมจรุงครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
1. นายเดชา สุขทวีครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่ประธานกรรมการ
2. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
3. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
4. นางสาวสุภาพร สาธุชาติครูโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการ
5. นายนพดล คลำทั่งครูโรงเรียนสิริวัณวรี ๓ ฉะเชิงเทรากรรมการ
6. นายนพคุณ เจิมจรุงครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6
1. นายวินัย เทพมงคลครูภูมิปัญญาท้องถิ่นประธานกรรมการ
2. นายธีระพงษ์ ชื่นพันธุ์ครูโรงเรียนวัดหนองเสือกรรมการ
3. นายปิยะพงษ์ ทิพย์โภชน์ครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
4. นางสาวรพีพรรณ เทียมเมฆครูโรงเรียนจุฑาทิพย์กรรมการ
5. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3
1. นายวินัย เทพมงคลครูภูมิปัญญาท้องถิ่นประธานกรรมการ
2. นายธีระพงษ์ ชื่นพันธุ์ครูโรงเรียนวัดหนองเสือกรรมการ
3. นายปิยะพงษ์ ทิพย์โภชน์ครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
4. นางสาวรพีพรรณ เทียมเมฆครูโรงเรียนจุฑาทิพย์กรรมการ
5. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภืกรรมการ
6. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6
1. นายประเดิม เทียนปัญจะครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. นายธีระพงษ์ ชื่นพันธุ์ครูโรงเรียนวัดหนองเสือกรรมการ
3. นายปิยะพงษ์ ทิพย์โภชน์ครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
4. นางสาวรพีพรรณ เทียมเมฆครูโรงเรียนจุฑาทิพย์กรรมการ
5. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3
1. นายประเดิม เทียนปัญจะครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. นายธีระพงษ์ ชื่นพันธุ์ครูโรงเรียนวัดหนองเสือกรรมการ
3. นายปิยะพงษ์ ทิพย์โภชน์ครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
4. นางสาวรพีพรรณ เทียมเมฆครูโรงเรียนจุฑาทิพย์กรรมการ
5. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6
1. นายประเดิม เทียนปัญจะครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีนิรันดร์ เผ่าโพธิ์ครูโรงเรียนสุตะบำรุงพิทยาคารกรรมการ
3. นางณันทัชพร ทัศนะครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
4. นางสาวณฐชา ชำนาญสวนครูโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการ
5. นายธีร ทองประกอบโรงเรียนบ้านอ่างเตยกรรมการ
6. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภืกรรมการ
7. นายชัชวาล แสงทองโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
8. นายนพดล คลำทั่งโรงเรียนมัธยมสิริวัณวรีกรรมการ
9. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
1. นายประเดิม เทียนปัญจะครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)ประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีนิรันดร์ เผ่าโพธิ์ครูโรงเรียนสุตะบำรุงพิทยาคารกรรมการ
3. นางณันทัชพร ทัศนะครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
4. นางสาวณฐชา ชำนาญสวนครูโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการ
5. นายชัชวาล แสงทองโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
6. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภืกรรมการ
7. นายนพดล คลำทั่งโรงเรียนมัธยมสิริวัณวรีกรรมการ
8. นายธีร ทองประกอบโรงเรียนบ้านอ่างเตยกรรมการ
9. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6
1. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีนิรันดร์ เผ่าโพธิ์ครูโรงเรียนสุตะบำรุงพิทยาคารกรรมการ
3. นางณันทัชพร ทัศนะครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
4. นายจิรศักดิ์ โพธิชลังค์ครูโรงเรียนบ้านลาดกระทิงกรรมการ
5. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภืกรรมการ
6. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3
1. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีนิรันดร์ เผ่าโพธิ์ครูโรงเรียนสุตะบำรุงพิทยาคารกรรมการ
3. นางณันทัชพร ทัศนะครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
4. นายจิรศักดิ์ โพธิชลังค์ครูโรงเรียนบ้านลาดกระทิงกรรมการ
5. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6
1. นายเดชา สุขทวีครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่ประธานกรรมการ
2. นายวินัย เทพมงคลครูภูมิปัญญาท้องถิ่นกรรมการ
3. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
4. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
5. นางสาวรพีพรรณ เทียมเมฆครูโรงเรียนจุฑาทิพย์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3
1. นายเดชา สุขทวีครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่ประธานกรรมการ
2. นายวินัย เทพมงคลครูภูมิปัญญาท้องถิ่นกรรมการ
3. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
4. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
5. นายนพดล คลำทั่งโรงเรียนมัธยมสิริวัณวรีกรรมการ
6. นางสาวรพีพรรณ เทียมเมฆครูโรงเรียนจุฑาทิพย์กรรมการและเลขานุการ
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3
1. นายดนัย ตันเจริญครูโรงเรียนวัดหัวกระสังข์ประธานกรรมการ
2. นายปิยะพงษ์ ทิพย์โภชน์ครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
3. นางสาววริฏฐา ศิริธงชัยกุลครูโรงเรียนวัดโกรกแก้ววงพระจันทร์กรรมการ
4. นายเกียรติชัย พูลสวัสดิ์ครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
5. นายนพคุณ เจิมจรุงครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
1. นายดนัย ตันเจริญครูโรงเรียนวัดหัวกระสังข์ประธานกรรมการ
2. นายปิยะพงษ์ ทิพย์โภชน์ครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
3. นายณัฐพงษ์ พรมเหมาครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
4. นายเกียรติชัย พูลสวัสดิ์ครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
5. นายนพคุณ เจิมจรุงครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3
1. นายดนัย ตันเจริญครูโรงเรียนวัดหัวกระสังข์ประธานกรรมการ
2. นายปิยะพงษ์ ทิพย์โภชน์ครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
3. นายณัฐพงษ์ พรมเหมาครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
4. นายเกียรติชัย พูลสวัสดิ์ครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
5. นายนพคุณ เจิมจรุงครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. สิบเอกกรวัฒน์ ตันเจริญผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่ากระดานประธานกรรมการ
2. นายนพคุณ เจิมจรุงครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
3. นายอภิชัย คชสารครูโรงเรียนวัดหนองเสือกรรมการ
4. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
5. นางสาวพัชชา จันมีครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. สิบเอกกรวัฒน์ ตันเจริญผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่ากระดานประธานกรรมการ
2. นายนพคุณ เจิมจรุงครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
3. นายอภิชัย คชสารครูโรงเรียนวัดหนองเสือกรรมการ
4. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
5. นางสาวพัชชา จันมีครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นางสาวพิศมัย สีสมครูโรงเรียนบ้านสระไม้แดงประธานกรรมการ
2. นายอภิชัย คชสารครูโรงเรียนวัดหนองเสือกรรมการ
3. นางปราณี ยวงแก้วครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
4. นางสาวพัชชา จันมีครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
5. นายนพคุณ เจิมจรุงครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
6. นางสาวจรรจรีย์ ดาวใสย์ครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นางสาวพิศมัย สีสมครูโรงเรียนบ้านสระไม้แดงประธานกรรมการ
2. นายอภิชัย คชสารครูโรงเรียนวัดหนองเสือกรรมการ
3. นางปราณี ยวงแก้วครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
4. นางสาวพัชชา จันมีครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
5. นายนพคุณ เจิมจรุงครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
6. นางสาวจรรจรีย์ ดาวใสย์ครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายเชวงศักดิ์ เศรษฐพงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดจรเข้ตายประธานกรรมการ
2. นายอภิชัย คชสารครูโรงเรียนวัดหนองเสือกรรมการ
3. นายชัยยุทธ์ อบกลิ่นจันทร์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
4. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
5. นางสิรินทร เกตุกิ่งข้าราชการบำนาญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายเชวงศักดิ์ เศรษฐพงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดจรเข้ตายประธานกรรมการ
2. นายอภิชัย คชสารครูโรงเรียนวัดหนองเสือกรรมการ
3. นายชัยยุทธ์ อบกลิ่นจันทร์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
4. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
5. นางสิรินทร เกตุกิ่งข้าราชการบำนาญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายเชวงศักดิ์ เศรษฐพงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดจรเข้ตายประธานกรรมการ
2. นายอภิชัย คชสารครูโรงเรียนวัดหนองเสือกรรมการ
3. นายชัยยุทธ์ อบกลิ่นจันทร์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
4. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
5. นางสิรินทร เกตุกิ่งข้าราชการบำนาญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายเชวงศักดิ์ เศรษฐพงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดจรเข้ตายประธานกรรมการ
2. นายอภิชัย คชสารครูโรงเรียนวัดหนองเสือกรรมการ
3. นายชัยยุทธ์ อบกลิ่นจันทร์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
4. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
5. นางสิรินทร เกตุกิ่งข้าราชการบำนาญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายวิภพ กองชุมพลครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญประธานกรรมการ
2. นางสาวตรีประดับ คิดสุขครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
3. นางสาวอริษรา พึ่งเกษมครูโรงเรียนวัดโคกหัวข้าวกรรมการ
4. นายดนัย ตันเจริญครูโรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายวิภพ กองชุมพลครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญประธานกรรมการ
2. นางสาวตรีประดับ คิดสุขครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
3. นางสาวอริษรา พึ่งเกษมครูโรงเรียนวัดโคกหัวข้าวกรรมการ
4. นายดนัย ตันเจริญครูโรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายสุวัฒน์ นนตานอกครูโรงเรียนสียัดพัฒนา ประธานกรรมการ
2. นางสาวจรรจรีย์ ดาวใสย์ครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
3. นายดนัย ตันเจริญครูโรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
4. นายนพคุณ เจิมจรุงครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. สิบเอกกรวัฒน์ ตันเจริญผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่ากระดาน ประธานกรรมการ
2. นางสาวจรรจรีย์ ดาวใสย์ครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
3. นายดนัย ตันเจริญครูโรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
4. นางสาวตรีประดับ คิดสุขครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
5. นายกรกฤต ศรีส้มป่อยครูโรงเรียนสวนป่าอุปถัมภ์กรรมการ
6. นางสาวอริษรา พึ่งเกษมครูโรงเรียนวัดโคกหัวข้าวกรรมการ
7. นายนพคุณ เจิมจรุงครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายเชวงศักดิ์ เศรษฐพงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดจรเข้ตายประธานกรรมการ
2. สิบเอกกรวัฒน์ ตันเจริญผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่ากระดานกรรมการ
3. นายเกียรติชัย พูลสวัสดิ์ครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
4. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
5. นายชัยยุทธ์ อบกลิ่นจันทร์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายเชวงศักดิ์ เศรษฐพงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดจรเข้ตายประธานกรรมการ
2. สิบเอกกรวัฒน์ ตันเจริญผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่ากระดานกรรมการ
3. นายเกียรติชัย พูลสวัสดิ์ครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
4. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
5. นายชัยยุทธ์ อบกลิ่นจันทร์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายเชวงศักดิ์ เศรษฐพงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดจรเข้ตายประธานกรรมการ
2. สิบเอกกรวัฒน์ ตันเจริญผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่ากระดานกรรมการ
3. นายเกียรติชัย พูลสวัสดิ์ครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
4. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
5. นายชัยยุทธ์ อบกลิ่นจันทร์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายเชวงศักดิ์ เศรษฐพงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดจรเข้ตายประธานกรรมการ
2. สิบเอกกรวัฒน์ ตันเจริญผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่ากระดานกรรมการ
3. นายเกียรติชัย พูลสวัสดิ์ครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
4. นายชัชวาล แสงทองครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
5. นายชัยยุทธ์ อบกลิ่นจันทร์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6
1. นายดนัย ตันเจริญครูโรงเรียนวัดหัวกระสังข์ประธานกรรมการ
2. นายเกียรติชัย พูลสวัสดิ์ครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
3. นายนพคุณ เจิมจรุงครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
4. นางสาววริฏฐา ศิริธงชัยกุลครูโรงเรียนวัดโกรกแก้ววงพระจันทร์กรรมการ
5. นางสาวพัชชา จันมีครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
1. นายดนัย ตันเจริญครูโรงเรียนวัดหัวกระสังข์ประธานกรรมการ
2. นายเกียรติชัย พูลสวัสดิ์ครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
3. นายนพคุณ เจิมจรุงครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
4. นางสาววริฏฐา ศิริธงชัยกุลครูโรงเรียนวัดโกรกแก้ววงพระจันทร์กรรมการ
5. นางสาวพัชชา จันมีครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
1. นายเดชา สุขทวีครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่ประธานกรรมการ
2. นายดนัย ตันเจริญครูโรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
3. นายนพคุณ เจิมจรุงครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
4. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
5. นางสาวพัชชา จันมีครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
1. นายเดชา สุขทวีครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่ประธานกรรมการ
2. นายดนัย ตันเจริญครูโรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
3. นายนพคุณ เจิมจรุงครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
4. นายสันติ ไทยนาพาครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
5. นางสาวพัชชา จันมีครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ

ศิลปะ-นาฏศิลป์

การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6
1. นางอุดร สุนทรธรรม โรงเรียนวัดวังกะจะประธานกรรมการ
2. นางอิสรีย์ สุขะโรงเรียนวัดแหลมไผ่ศรีกรรมการ
3. นางสาวพิศมัย สีลมโรงเรียนบ้านสระไม้แดงกรรมการ
4. นางสาวโสภิดา เรืองฤทธิ์โรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
5. นางสาวอภิญญา สีดำโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
1. นางอุดร สุนทรธรรม โรงเรียนวัดวังกะจะประธานกรรมการ
2. นางอิสรีย์ สุขะโรงเรียนวัดแหลมไผ่ศรีกรรมการ
3. นางสาวพิศมัย สีลมโรงเรียนบ้านสระไม้แดงกรรมการ
4. นางสาวโสภิดา เรืองฤทธิ์โรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6
1. นางสมใจ โปธาตุโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนประธานกรรมการ
2. นางสาววริษา ฮวดศรีสพม.6กรรมการ
3. นางสาวอนุชิดา ธรรมดิลกวัฒนาโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการ
4. นางสาวกาญจนาพร เสียงกลมโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
5. นางหทัยรัตน์ วัชรศัสตราโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3
1. นางสมใจ โปธาตุโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนประธานกรรมการ
2. นางสาววริษา ฮวดศรีสพม.6กรรมการ
3. นางสาวอนุชิดา ธรรมดิลกวัฒนาโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการ
4. นางสาวกาญจนาพร เสียงกลมโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
5. นางหทัยรัตน์ วัชรศัสตราโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6
1. นางดสณี สมใจโรงเรียนบ้านท่ากลอยประธานกรรมการ
2. นางสาวรัฐจินันท์ สุนทรวิทยาโรงเรียนหนองแหนวิทยากรรมการ
3. นางพเยาว์ อยู่นอนโรงเรียนวัดเกาะแก้วเวฬุวันกรรมการ
4. นางสาวณัฏฐพิชชา สุนทรีโรงเรียนบ้านเทพประทานกรรมการ
5. นางสาวกนกนก สมบัติทิพย์โรงเรียนบ้านแหลมตะคร้อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3
1. นางดสณี สมใจโรงเรียนบ้านท่ากลอยประธานกรรมการ
2. นางสาวรัฐจินันท์ สุนทรวิทยาโรงเรียนหนองแหนวิทยากรรมการ
3. นางพเยาว์ อยู่นอนโรงเรียนวัดเกาะแก้วเวฬุวันกรรมการ
4. นางสาวณัฏฐพิชชา สุนทรีโรงเรียนบ้านเทพประทานกรรมการ
5. นางสาวกนกนก สมบัติทิพย์โรงเรียนบ้านแหลมตะคร้อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6
1. นางปิยวรรณ ตันยะกุลโรงเรียนวัดหนองบัวประธานกรรมการ
2. นางสายหยุด วงค์หิรัญโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
3. นางชมัยนุช วรรณพุฒโรงเรียนไผ่แก้ววิทยากรรมการ
4. นางสาวชญาภา แก้วสุวรรณ์โรงเรียนบ้านท่าคานกรรมการ
5. นางสาวปิยะนันท์ สุพโปฎกโรงเรียนวัดศรีสุตารามกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
1. นางปิยวรรณ ตันยะกุลโรงเรียนวัดหนองบัวประธานกรรมการ
2. นางสายหยุด วงค์หิรัญโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
3. นางสิรินาฏ เขียวระยับโรงเรียนบ้านหินแร่กรรมการ
4. นางสาวชญาภา แก้วสุวรรณ์โรงเรียนบ้านท่าคานกรรมการ
5. นางอัญชลี กันแตงโรงเรียนวัดสาวชะโงกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวทองสุข เตียรักษาโรงเรียนวัดบึงกระจับกรรมการ
3. นายสาคร เนียมบุญเจือโรงเรียนบ้านหนองกลางดงกรรมการ
4. นายพีรพงศ์ ณํฐคุณานนท์โรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวทองสุข เตียรักษาโรงเรียนวัดบึงกระจับกรรมการ
3. นายสาคร เนียมบุญเจือโรงเรียนบ้านหนองกลางดงกรรมการ
4. นายพีรพงศ์ ณัฐคุณานนท์โรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการและเลขานุการ

ภาษาต่างประเทศ

การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3
1. นายธีรพงษ์ ชื่่นพันธ์ครูโรงเรียนบ้านหนองเสือประธานกรรมการ
2. นางสาวนางสาวฐิภารัตน์ สมสมัยครูโรงเรียนบ้านแปลงไผ่-ขุนคลังกรรมการ
3. นางสาวจันทรัตน์ แสวงเชิดพงษ์ครูโรงเรียนวัดบึงกระจับกรรมการ
4. นางวนิสา บุตรวันครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
5. นางวาทินี เจริญชัยครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
6. นายพิษณุ ชาญตะกั่วครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
7. นางพัทธนันท์ สาธุชาติครูโรงเรียนบ้านท่ากลอยกรรมการ
8. นางพัชยา ซือมงกงครูโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
9. นางสาวแสงจันทร์ ปัญยางครูโรงเรียนวัดชำป่างามกรรมการ
10. นางสาวอุทัยวรรณ ทองน้อยครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
11. นายMr.Kieron John Hobbsครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
12. นางสาววรัญช์ธิตา ธูปหอมครูโรงเรียนวัดลำมหาชัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6
1. นายธีรพงษ์ ชื่นพันธ์ุครูโรงเรียนบ้านหนองเสือประธานกรรมการ
2. นางสาวฐิภารัตน์ สมสมัยครูโรงเรียนบ้านแปลงไผ่-ขุนคลังกรรมการ
3. นางสาวจันทรัตน์ แสวงเชิดพงษ์ครูโรงเรียนวัดบึงกระจับกรรมการ
4. นางวนิสา บุตรวันครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
5. นางวาทินี เจริญชัยครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
6. นายพิษณุ ชาญตะกั่วครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
7. นางพัทธนันท์ สาธุชาติครูโรงเรียนบ้านท่ากลอยกรรมการ
8. นางพัชยา ซือมงกงครูโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
9. นางสาวแสงจันทร์ ปัญยางครูโรงเรียนวัดชำป่างามกรรมการ
10. นางสาวอุทัยวรรณ ทองน้อยครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
11. Mr.Kieron John Hobbsครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
12. นางสาววรัญช์ธิตา ธูปหอมครูโรงเรียนวัดลำมหาชัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3
1. นายธีรพงษ์ ชื่นพันธ์ุครูโรงเรียนบ้านหนองเสือประธานกรรมการ
2. นางสาวฐิภารัตน์ สมสมัยครูโรงเรียนบ้านแปลงไผ่-ขุนคลังกรรมการ
3. นางสาวจันทรัตน์ แสวงเชิดพงษ์ครูโรงเรียนวัดบึงกระจับกรรมการ
4. นางวนิสา บุตรวันครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
5. นางวาทินี เจริญชัยครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
6. นายพิษณุ ชาญตะกั่วครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
7. นางพัทธนันท์ สาธุชาติครูโรงเรียนบ้านท่ากลอยกรรมการ
8. นางพัชยา ซือมงกงครูโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
9. นางสาวแสงจันทร์ ปัญยางครูโรงเรียนวัดชำป่างามกรรมการ
10. นางสาวอุทัยวรรณ ทองน้อยครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
11. Mr.Kieron John Hobbsครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
12. นางสาววรัญช์ธิตา ธูปหอมครูโรงเรียนวัดลำมหาชัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6
1. นางสาวเพลินจิตร ตอรัมย์ครูโรงเรียนบ้านท่ากลอยประธานกรรมการ
2. นางวรกร มงคลศิริครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
3. นางสาวธนันชนก นิชเปี่ยมครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
4. นายสาทิส บ่ายเจริญครูโรงเรียนวัดจรเข้ตายกรรมการ
5. นางสาวรัชฏาภรณ์ เกื้อหนองขุ่นครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3
1. นางสาวเพลินจิตร ตอรัมย์ครูโรงเรียนบ้านท่ากลอยประธานกรรมการ
2. นางวรกร มงคลศิริครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
3. นางสาวธนันชนก นิชเปี่ยมครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกกรรมการ
4. นายสาทิส บ่ายเจริญครูโรงเรียนวัดจรเข้ตายกรรมการ
5. นางสาวรัชฏาภรณ์ เกื้อหนองขุ่นครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6
1. นายกานตพงษ์ เฉลิมพลโยธินครูโรงเรียนวัดเกาะแก้วเวฬุวันประธานกรรมการ
2. นายชินวัฒน์ สมัครช่วยครูโรงเรียนวัดหนองแหนกรรมการ
3. นางสาวอลิษา กลางประพันธ์ครูโรงเรียนไทรทองอุปถัมภ์กรรมการ
4. นางสาวปรีดาภรณ์ ต้นสุวรรณ์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
5. นางสาวปิยะนันท์ สุพโปฏกครูโรงเรียนวัดศรีสุตารามกรรมการ
6. นายสุกิจ บุญขาวครูโรงเรียนบ้านอ่างตะแบกกรรมการ
7. Mr.Julius Agbenorheviครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
8. นางสาวปัทมาพร มานะต่อครูโรงเรียนวัดชำป่างามกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3
1. นายกานตพงษ์ เฉลิมพลโยธินครูโรงเรียนวัดเกาะแก้วเวฬุวันประธานกรรมการ
2. นายชินวัฒน์ สมัครช่วยครูโรงเรียนวัดหนองแหนกรรมการ
3. นางสาวอลิษา กลางประพันธ์ครูโรงเรียนไทรทองอุปถัมภ์กรรมการ
4. นางสาวปรีดาภรณ์ ต้นสุวรรณ์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
5. นางสาวปิยะนันท์ สุพโปฏกครูโรงเรียนวัดศรีสุตารามกรรมการ
6. นายสุกิจ บุญขาวครูโรงเรียนบ้านอ่างตะแบกกรรมการ
7. Mr.๋Julius Agbenorheviครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
8. นางสาวปัทมาพร มานะต่อครูโรงเรียนวัดชำป่างามกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3
1. นางสาวกนกวรรณ ใสสะอาดครูโรงเรียนไพบูลย์ประชานุกูลประธานกรรมการ
2. นายสุเทพ สุริโยรัตนโนภาสครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
3. นายพศิน ศรีปานครูโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
4. นางสาวปทิดา เทียมเมฆครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
5. นางสาวมณีรัตน์ วิเวกครูโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
6. นายนาถญาณินท์ พิพัฒน์ปกิตกุลครูโรงเรียนวัดสระสองตอนกรรมการ
7. นางสาวสมพร นิลแก้งครูโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการ
8. นางวรรณภัสสร เกิดกำบทครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
9. Mr.Xiaoxin sheครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
10. นายวิระ หาดขุนทดครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6
1. นางสาวกนกวรรณ ใสสะอาดครูโรงเรียนไพบูลย์ประชานุกูลกรรมการ
2. นายสุเทพ สุริโยรัตนโนภาสครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
3. นายพศิน ศรีปานครูโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
4. นางสาวปทิดา เทียมเมฆครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
5. นางสาวมณีรัตน์ วิเวกครูโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
6. นางนาถญาณินท์ พิพัฒน์ปกิตกุลครูโรงเรียนวัดสระสองตอนกรรมการ
7. นางสาวสมพร นิลแก้งครูโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการ
8. นางวรรณภัสสร เกิดกำบทครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
9. Mr.Xiaoxin sheครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
10. นายวิระ หาดขุนทดครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3
1. นางสาวกนกวรรณ ใสสะอาดครูโรงเรียนไพบูลย์ประชานุกูลประธานกรรมการ
2. นายสุเทพ สุริโยรัตนโนภาสครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
3. นายพศิน ศรีปานครูโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
4. นางสาวปทิดา เทียมเมฆครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
5. นางสาวมณีรัตน์ วิเวกครูโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
6. นางนาถญาณินท์ พิพัฒน์ปกิตกุลครูโรงเรียนวัดสระสองตอนกรรมการ
7. นางสาวสมพร นิลแก้งครูโรงเรียนบ้านหนองขาหยั่งกรรมการ
8. นางวรรณภัสสร เกิดกำบทครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
9. Mr.Xiaoxin sheครูโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
10. นายวิระ หาดขุนทดครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6
1. นางสาวกนกวรรณ ใสสะอาดครูโรงเรียนไพบูลย์ประชานุกูลประธานกรรมการ
2. นายสุเทพ สุริโยรัตนโนภาสครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
3. นายพศิน ศรีปานครูโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
4. นางสาวปทิดา เทียมเมฆครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
5. นางสาวมณีรัตน์ วิเวกครูโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
6. นางนาถญาณินท์ พิพัฒน์ปกิตกุลครูโรงเรียนวัดสระสองตอนกรรมการ
7. นายวิระ หาดขุนทดครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3
1. นางสาวกนกวรรณ ใสสะอาดครูโรงเรียนไพบูลย์ประชานุกูลประธานกรรมการ
2. นายสุเทพ สุริโยรัตนโนภาสครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
3. นายพศิน ศรีปานครูโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
4. นางสาวปทิดา เทียมเมฆครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
5. นางสาวมณีรัตน์ วิเวกครูโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
6. นางนาถญาณินท์ พิพัฒน์ปกิตกุลครูโรงเรียนวัดสระสองตอนกรรมการ
7. นายวิระ หาดขุนทดครูโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการและเลขานุการ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
1. นายทวีศิลป์ กล้าณรงค์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสระไม้แดงประธานกรรมการ
2. นายอาคม ยิ้มเจริญผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโป่งตาสากรรมการ
3. นายจตุรภัทร ปริยาภัทรสกุลครูโรงเรียนวัดโคกหัวข้าวกรรมการ
4. นายอดิศักดิ์ นักพรานบุญครูโรงเรียนบ้านสระไม้แดงกรรมการ
5. นายจำลอง บานเย็นครูโรงเรียนบ้านท่าทองดำกรรมการ
6. นายอธิวัฒน์ เตชะพุฒครูโรงเรียนบ้านปรือวายกรรมการ
7. นายมนัส แดงวิไลครูโรงเรียนไทรทองอุปถัมภ์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
1. นายทวี สายแสงข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นางสาวณัฏฐา ยะคะเรศครูโรงเรียนบ้านอ่างตะแบกกรรมการ
3. นายวรวุฒิ อัมภรัตน์ครูโรงเรียนบ้านมาบนาดีกรรมการ
4. นางสาวอัญชลี แจ้งอรุณเจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านท่ากลอยกรรมการ
5. นางสาวกัลยรัตน์ หนูมาทะวงษ์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน(สัยอุทิศ)กรรมการ
6. นายเทอดศักดิ์ ทองกล่ำครูโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
7. นายวีระ เจริญสุขข้าราชการบำนาญกรรมการ
8. นายจุมพล สมบัติทิพย์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน(สัยอุทิศ)กรรมการ
9. นายกรัณ ยอดทองครูโรงเรียนบ้านยางแดงกรรมการ
10. นายอนันต์ นันทวิชิตครูโรงเรียนวัดลำมหาชัยกรรมการ
11. นายบุญเรือน โถปัญญาผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเลียบกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
1. นายวีระ เจริญสุขข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นายบุญเรือน โถปัญญาผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเลียบกรรมการ
3. นายอาคม ยิ้มเจริญผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโป่งตาสากรรมการ
4. นายสมชาย สุนทรสัจครูโรงเรียนวัดแปลงยาวกรรมการ
5. นายกรัณ ยอดทองครูโรงเรียนบ้านยางแดงกรรมการ
6. นายจำลอง บานเย็นครูโรงเรียนบ้านท่าทองดำกรรมการ
7. นายอนันต์ นันทวิชิตครูโรงเรียนวัดลำมหาชัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6
1. นางเงินยวง ไชยมณีครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกประธานกรรมการ
2. นางวิลาวรรณ วิลารักษ์ครูโรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
3. นางวัชรี สมบัติทิพย์ข้าราชการบำนาญกรรมการ
4. นางสาวเสาวนีย์ อินทรรักษ์ข้าราชการบำนาญกรรมการ
5. นางสาวชัชฐาณัฐ พงษ์พันธุ์ครูโรงเรียนวัดเกาะแก้วเวฬุวันกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3
1. นางเงินยวง ไชยมณีครูโรงเรียนวัดนาเหล่าบกประธานกรรมการ
2. นางวิลาวรรณ วิลารักษ์ครูโรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
3. นางวัชรี สมบัติทิพย์ข้าราชการบำนาญกรรมการ
4. นางสาวเสาวนีย์ อินทรรักษ์ข้าราชการบำนาญกรรมการ
5. นางสาวชัชฐาณัฐ พงษ์พันธุ์ครูโรงเรียนวัดเกาะแก้วเวฬุวันกรรมการและเลขานุการ
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
1. นายอิสระพงศ์ ละออพักตร์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดดอนขี้เหล็กประธานกรรมการ
2. นายชัยณรงค์ โตนวลครูโรงเรียนบ้านธรรมรัตน์ในกรรมการ
3. นางสาวญาดา ผลมะเฟืองครูโรงเรียนบ้านหินแร่กรรมการ
4. นางสาววันดี เธียรประมุขครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
5. นางสาวปภาวรินท์ คงคาชนะครูโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
1. นางอรุณี สิทธิข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นางกฤตกานต์ ช่วยสงครามครูโรงเรียนวัดไผ่ขวางกรรมการ
3. นางวิภา พิเนตรครูโรงเรียนวัดชายเคืองวนารามกรรมการ
4. นางอุทัย พวงพุกครูโรงเรียนบ้านยางแดงกรรมการ
5. นางสาวนวลจันทร์ กำพลขจรเกียรติครูโรงเรียนบ้านหินแร่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
1. นางลัดดา เสาวกุลครูโรงเรียนบ้านลาดกระทิงประธานกรรมการ
2. นางพัชรินทร์ คชรัตน์ครูโรงเรียนวัดท่าเกวียน(สัยอุทิศ)กรรมการ
3. นางวงษ์จันทร์ วัยเจริญครูโรงเรียนบ้านห้วยน้ำใสกรรมการ
4. นางสาววรรณภา วงเวียนครูโรงเรียนบ้านวังหินกรรมการ
5. นางพัชรินทร์ วงศ์กำภูครูโรงเรียนวัดสะแกงามกรรมการและเลขานุการ
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
1. นางสาวสุภาพ นิลนนท์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหัวกระสังข์ประธานกรรมการ
2. นางชุดาภรณ์ จันทร์สง่าครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
3. นางจินตนา แสงสุขครูโรงเรียนบ้านสระไม้แดงกรรมการ
4. นางสาวธัญนันท์ มิ่งขำครูโรงเรียนวัดนาน้อยกรรมการ
5. นางสมบุญ ลายประดิษฐ์ครูโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการและเลขานุการ
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3
1. นางสุภานัน เสน่หาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดคลองเขื่อนประธานกรรมการ
2. นางเพ็ญจันทร์ ชาวเวียงครูโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
3. นางวัชรินทร์ ไผ่เทียนชัยครูโรงเรียนวัดปากน้ำโจ้โล้กรรมการ
4. นางสาวมยุรี จูเภาครูโรงเรียนวัดหัวสำโรงกรรมการ
5. นางสาวศันสนีย์ ไชยฤทธิ์ครูโรงเรียนวัดโคกหัวข้าวกรรมการและเลขานุการ

คอมพิวเตอร์

การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
1. นางสาวปาณภัช ยันตะพลาโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสประธานกรรมการ
2. นางสาวกรธิมา นงค์จิตรโรงเรียนวัดธารพูดกรรมการ
3. นายปรินทร์ บุญญาวัฒน์โรงเรียนบ้าน กม.7กรรมการ
4. นางสาวณิชาพัฒณ์ ใจอาษาโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3
1. นางสาวยิ่งลักษณ์ ทิวาวงศ์โรงเรียนวัดท่าเกวียน ประธานกรรมการ
2. นายณัฐภัทร พรหมชัยนันท์โรงเรียนวัดหนองเค็ดกรรมการ
3. นางสาวศิริรัตน์ ศิริธรโรงเรียนวัดเสม็ดเหนือกรรมการ
4. นางวันเพ็ญ รัตนอนันต์โรงเรียนบ้านหินแร่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
1. นางสาวยิ่งลักษณ์ ทิวาวงศ์โรงเรียนวัดท่าเกวียนประธานกรรมการ
2. นางกัญญาวีร์ บุตรจันทร์โรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
3. นายยุทธภูมิ ดวงสุภาโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
4. นางสาววราภรณ์ พิพิทจันทร์โรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
5. นางสาวณิชาพัฒณ์ ใจอาษาโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6
1. นายพงษ์ศักดิ์ โพธิ์งามโรงเรียนวัดธารพูดประธานกรรมการ
2. นางสาวกรธิมา นงค์จิตรโรงเรียนวัดธารพูดกรรมการ
3. นายบุญธรรม มาดีโรงเรียนบ้านท่าทองดำกรรมการ
4. นางสาวกฤติญา ดังคนึกโรงเรียนบ้านมาบนาดี กรรมการ
5. นายวสุพล กระจ่างโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
1. นางสาวธิรดา การรัมย์โรงเรียนวัดดอนท่านาประธานกรรมการ
2. นางสาวชะเอม มีเชาว์โรงเรียนวัดท่าเกวียนกรรมการ
3. นางสาวสุภาพร พวงเพชรโรงเรียนบ้านคลองยายสร้อยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6
1. นายกรกมล ผาวันดีโรงเรียนบ้านนาประธานกรรมการ
2. นางสาวจุฬานันท์ ภูน้ำใสโรงเรียนบ้านท่าซุงกรรมการ
3. นายปรินทร์ บุญญาวัฒน์โรงเรียนบ้าน กม.7กรรมการ
4. นางสาวทิพย์กัญญา จันทร์ศรีโรงเรียนบ้านหนองกลางดงกรรมการ
5. นางสาวสุริชา เชื้อวงค์โรงเรียนบ้านหนองปลาไหลราษฎร์บำรุงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3
1. นายณัชทรัพย์ จิรธิพัชร์โรงเรียนบ้านคลองอุดมประธานกรรมการ
2. นายผดุงศักดิ์ ครองสกุลโรงเรียนวัดท่าเกวียนกรรมการ
3. นางสาวผกายมาศ เขียวสอาดโรงเรียนวัดท่าเกวียนกรรมการ
4. นางสาวพัทธวรรณ กุติการณ์โรงเรียนบ้านศรีเจริญทองกรรมการ
5. นางสาวรื่นจิต พัฒนยินดีโรงเรียนบ้านแหลมตะคร้อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
1. นางสาววดีภัทร แคนติโรงเรียนวัดหนองเสือ ประธานกรรมการ
2. นางสาวจิราภรณ์ โตนวมโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
3. นายกฤศ จอมพระโรงเรียนวัดคูมอญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3
1. นายพงษ์ศักดิ์ โพธิ์งามโรงเรียนวัดธารพูดประธานกรรมการ
2. นายอรรถสิทธิ์ บุตรจันทร์โรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
3. นางสาวหยาดรุ่ง แสงสุโทโรงเรียนบ้านท่ากลอยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6
1. นายบุญธรรม มาดีโรงเรียนบ้านท่าทองดำประธานกรรมการ
2. นายวรุต มะติมุโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
3. นางสาวพัทธวรรณ กุติการณ์โรงเรียนบ้านศรีเจริญทองกรรมการ
4. นายประสิทธิ์ ขวัญนอนโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
5. นางสาวรื่นจิต พัฒนยินดีโรงเรียนบ้านแหลมตะคร้อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
1. นายนิพัฒน์ จริงจิตรโรงเรียนบ้านหนองปรือกันยางประธานกรรมการ
2. นายผดุงศักดิ์ ครองสกุลโรงเรียนวัดท่าเกวียนกรรมการ
3. นางสาวสมฤทัย ล้อแก้วมณีโรงเรียนวัดท่าเกวียนกรรมการ
4. นางสาวอักษรศรี บุญสรวงโรงเรียนบ้านกระบกเตี้ยกรรมการ
5. นางสาวรื่นจิต พัฒนยินดีโรงเรียนบ้านแหลมตะคร้อกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3
1. นายบุญธรรม มาดีโรงเรียนบ้านท่าทองดำประธานกรรมการ
2. นายวรุต มะติมุโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
3. นางสาวชะเอม มีเชาว์ โรงเรียนวัดท่าเกวียนกรรมการ
4. นางสาวปางปฏิมา ปัทมเกตุโรงเรียนบ้านหนองปลาซิวกรรมการ
5. นางสาวผกายมาศ เขียวสอาดโรงเรียนวัดท่าเกวียนกรรมการและเลขานุการ

หุ่นยนต์

การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6
1. นายณรงศักดิ์ เจริญสิทธิชัยโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีนิรุตม์ นามมนตรีโรงเรียนบ้านหนองปลาซิวกรรมการ
3. นางสาวปนัดดา เดชพลมาตย์โรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3
1. นายณรงศักดิ์ เจริญสิทธิชัยโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีนิรุตม์ นามมนตรีโรงเรียนบ้านหนองปลาซิวกรรมการ
3. นายสมยศ ฤทธิรณสกุลโรงเรียนสียัดพัฒนากรรมการ
4. นายสิทธิภาคย์ ใหม่ภุมมาโรงเรียนวัดโกรกแก้ววงพระจันทร์กรรมการ
5. นายอนันต์ นาเจริญโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6
1. นายณัฐภัทร พรหมชัยนันท์โรงเรียนวัดหนองเค็ดประธานกรรมการ
2. นายประสิทธิ์ ขวัญนอนโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
3. นายบัณฑิต วงศ์สุรินทร์โรงเรียนบ้านห้วยตะปอกกรรมการ
4. นายอุดมพร ยิ่งรุ่งเรืองโรงเรียนวัดท่าเกวียนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3
1. นายณัฐภัทร พรหมชัยนันท์โรงเรียนวัดหนองเค็ดประธานกรรมการ
2. นายวรุต มะติมุโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
3. นายอภิชาติ ขวัญศิริโรงเรียนวัดพงษารามกรรมการ
4. นายอุดมพร ยิ่งรุ่งเรืองโรงเรียนวัดท่าเกวียนกรรมการ
5. นายหฤษฎ์ชัย นาเจริญโรงเรียนวัดสามร่มกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6
1. นายวุฒิไกร จันสามารถโรงเรียนวัดหนองปาตองประธานกรรมการ
2. นายเอกชัย พละศักดิ์โรงเรียนวัดทุ่งยายชีกรรมการ
3. นายบัณฑิต วงศ์สุรินทร์โรงเรียนบ้านห้วยตะปอกกรรมการ
4. นายณรงศักดิ์ เจริญสิทธิชัยโรงเรียนบ้านเขาหินซ้อนกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีสิทธิพร ชัยนอกโรงเรียนวัดสามร่มกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3
1. นายประสิทธิ์ ขวัญนอนโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองประธานกรรมการ
2. นายอภิชาติ ขวัญศิริโรงเรียนวัดพงษารามกรรมการ
3. นายชนินท์ เจริญมากโรงเรียนวัดใหม่บางคล้ากรรมการ
4. นายอนันต์ นาเจริญโรงเรียนตลาดบางบ่อ กรรมการ
5. นายหฤษฎ์ชัย นาเจริญโรงเรียนวัดสามร่มกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6
1. ว่าที่ร้อยตรีนิรุตม์ นามมนตรีโรงเรียนบ้านหนองปลาซิวประธานกรรมการ
2. นายวรุต มะติมุโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
3. นางสาวกนกกาญจน์ พัฒนบุญศิริโรงเรียนสุตะบำรุงพิทยาคารกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3
1. นายวุฒิไกร จันสามารถโรงเรียนวัดหนองปาตองประธานกรรมการ
2. นายปริญญา ผดุงกิจโรงเรียนวัดทุ่งยายชีกรรมการ
3. ว่าที่ร้อยตรีนิรุตม์ นามมนตรีโรงเรียนบ้านหนองปลาซิวกรรมการ
4. นายอภิชาติ ขวัญศิริโรงเรียนวัดพงษารามกรรมการ
5. นายหฤษฎ์ชัย นาเจริญโรงเรียนวัดสามร่มกรรมการและเลขานุการ

การงานอาชีพ

การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6
1. นายพิทักษ์ เมฆอรุณโรงเรียนวัดหัวสำโรงประธานกรรมการ
2. นางสุภารัตน์ นิยมสุขโรงเรียนวัดบึงกระจับกรรมการ
3. นางสาวน้ำทิพย์ โสมพันธ์โรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
4. นางสาวยุวดี ตันไพบูลย์กุลโรงเรียนวัดคูมอญกรรมการ
5. นางสาวนงค์นุช อังคะศิริโรงเรียนสว่างศรัทธาธรรมสถานกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3
1. นายพิทักษ์ เมฆอรุณโรงเรียนวัดหัวสำโรงประธานกรรมการ
2. นางสุภารัตน์ นิยมสุขโรงเรียนวัดบึงกระจับกรรมการ
3. นางสาวน้ำทิพย์ โสมพันธ์โรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
4. นางสาวยุวดี ตันไพบูลย์กุลโรงเรียนวัดคูมอญกรรมการ
5. นางสาวนงค์นุช อังคะศิริโรงเรียนสว่างศรัทธาธรรมสถานกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6
1. นายสุรชัย เรเรืองโรงเรียนไม้แก้วประชานุเคราะห์ประธานกรรมการ
2. นางระวิวรรณ ทองอะไพพงษ์โรงเรียนบ่านท่าซุงกรรมการ
3. นางสมควร พันธุ์ไม้โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นายวะสินต์ ดอกยี่สุ่นโรงเรียนบ้านหินแร่กรรมการ
5. นางบุษยพรรณ คนใจบุญโรงเรียนบ้านกระบกเตี้ยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
1. นายสุรชัย เรเรืองโรงเรียนไม้แก้วประชานุเคราะห์ประธานกรรมการ
2. นางระวิวรรณ ทองอะไพพงษ์โรงเรียนบ้านท่าซุงกรรมการ
3. นางสมควร พันธุ์ไม้โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นายวะสินต์ ดอกยี่สุ่นโรงเรียนบ้านหินแร่กรรมการ
5. นางบุษยพรรณ คนใจบุญโรงเรียนบ้านกระบกเตี้ยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6
1. นางฉวีวรรณ อมรโยธินโรงเรียนวัดสามร่มประธานกรรมการ
2. นายปัญญา เต็มจิตรโรงเรียนบ้านแปลงไผ่-ขุนคลังกรรมการ
3. นางทรรศนีย์ อินทศรีโรงเรียนวัดต้นตาลกรรมการ
4. นางสาวดาหวัน เสียงเย็นโรงเรียนจุฑาทิพย์กรรมการ
5. นางสาวณัฐกานต์ ภูห้องไสยโรงเรียนบ้านยางแดงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
1. นางฉวีวรรณ อมรโยธินโรงเรียนวัดสามร่มประธานกรรมการ
2. นายปัญญา เต็มจิตรโรงเรียนบ้านแปลงไผ่-ขุนคลังกรรมการ
3. นางทรรศนีย์ อินทศรีโรงเรียนวัดต้นตาลกรรมการ
4. นางสาวดาหวัน เสียงเย็นโรงเรียนจุฑาทิพย์กรรมการ
5. นางสาวณัฐกานต์ ภูห้องไสยโรงเรียนบ้านยางแดงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6
1. ว่าที่ร้อยโทวันชิง กูลหกูลโรงเรียนบ้านทุ่งส่อหงษาประธานกรรมการ
2. นายสัญญา ไทยประเสริฐโรงเรียนบ้านหนองสทิตกรรมการ
3. นางฉันทนา ภูมิโคกรักษ์โรงเรียนบ้านท่าซุงกรรมการ
4. นายณัฐพล แพไธสงโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
5. นางสาวอรุณรัตน์ บุ่งนามโรงเรียนบ้านมาบนาดีกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
1. ว่าที่ร้อยโทวันชิง กูลหกูลโรงเรียนบ้านทุ่งส่อหงษาประธานกรรมการ
2. นายสัญญา ไทยประเสริฐโรงเรียนบ้านหนองสทิตกรรมการ
3. นางฉันทนา ภูมิโคกรักษ์โรงเรียนบ้านท่าซุงกรรมการ
4. นายณัฐพล แพไธสงโรงเรียนบ้านคลองอุดมกรรมการ
5. นางสาวอรุณรัตน์ บุ่งนามโรงเรียนบ้านมาบนาดีกรรมการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6
1. นายไวภพ สุขกระโทกโรงเรียนบ้านหนองสทิตประธานกรรมการ
2. นายสุวิทย์ ลิ้มเจริญโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
3. นายศรีวิชัย ฤกษ์ศิริโรงเรียนบ้านโปร่งเกตุกรรมการ
4. นายวุฒิพงษ์ คำมะณีโรงเรียนบ้านกระบกเตี้ยกรรมการ
5. นายสมชาย พริกเทศโรงเรียนบ้านท่าทองดำกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
1. นายไวภพ สุขกระโทกโรงเรียนบ้านหนองสทิตประธานกรรมการ
2. นายสุวิทย์ ลิ้มเจริญโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
3. นายศรีวิชัย ฤกษ์ศิริโรงเรียนบ้านโปร่งเกตุกรรมการ
4. นายวุฒิพงษ์ คำมะณีโรงเรียนบ้านกระบกเตี้ยกรรมการ
5. นายสมชาย พริกเทศโรงเรียนบ้านท่าทองดำกรรมการและเลขานุการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6
1. นางรุ่งทิพย์ สวมไธสงโรงเรียนบ้านหนองเหียงประธานกรรมการ
2. นางสมจิตร วัฒกชัยโรงเรียนวัดท่าลาดเหนือกรรมการ
3. นางสาวอัมไพพันธุ์ นาคสมพันธุ์โรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
4. นางอุทัย พวงพุกโรงเรียนบ้านยางแดงกรรมการ
5. นางสาวรักษ์ษิณาฎ นิระมลโรงเรียนวัดดงยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3
1. นางรุ่งทิพย์ สวมไธสงโรงเรียนบ้านหนองเหียงประธานกรรมการ
2. นางสมจิตร วัฒกชัยโรงเรียนวัดท่าลาดเหนือกรรมการ
3. นางสาวอัมไพพันธุ์ นาคสมพันธุ์โรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
4. นางอุทัย พวงพุกโรงเรียนบ้านยางแดงกรรมการ
5. นางสาวรักษ์ษินาฏ นิระมลโรงเรียนวัดดงยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6
1. นางเพียงเพ็ญ อิ่มสมบัติโรงเรียนวัดนาเหล่าบกประธานกรรมการ
2. นางชลนา แสนขวาโรงเรียนวัดปากน้ำโจ้โล้กรรมการ
3. นางสาววีรนุช วิชาเงินโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
4. นางทรรศนีย์ แตรประสิทธิ์โรงเรียนวัดหนองแหนกรรมการ
5. นางเสาวนีย์ แทนทองโรงเรียนบ้านสุ่งเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3
1. นางเพียงเพ็ญ อิ่มสมบัติโรงเรียนวัดนาเหล่าบกประธานกรรมการ
2. นางชลนา แสนขวาโรงเรียนวัดปากน้ำโจ้โล้กรรมการ
3. นางสาววีรนุช วิชาเงินโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
4. นางทรรศนีย์ แตรประสิทธิ์โรงเรียนวัดหนองแหนกรรมการ
5. นางเสาวนีย์ แทนทองโรงเรียนบ้านสุ่งเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6
1. นางสาวอุไรวรรณ ศรีเมืองโรงเรียนบ้านนาประธานกรรมการ
2. นางสาวภคินี พรหมบุตรโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
3. นางนิตยา เสาร์ทองโรงเรียนบ้านอ่างเตยกรรมการ
4. นางบังอร ปักษาโรงเรียนบ้าน ก.ม.7กรรมการ
5. นางอรสา วัฒนศฤงฆารโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3
1. นางสาวอุไรวรรณ ศรีเมืองโรงเรียนบ้านนาประธานกรรมการ
2. นางสาวภคินี พรหมบุตรโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการ
3. นางนิตยา เสาร์ทองโรงเรียนบ้านอ่างเตยกรรมการ
4. นางบังอร ปักษาโรงเรียนบ้าน ก.ม.7กรรมการ
5. นางอรสา วัฒนศฤงฆารโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6
1. นางธัญพัฒน์ ทองสุขโรงเรียนวัดชำป่างามประธานกรรมการ
2. นางสาวรัตติกา มีอนันต์โรงเรียนสว่างศรัทธาธรรมสถานกรรมการ
3. นางชนาภา อัครศรีโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
4. นางจันตรี จอมศิลป์โรงเรียนบ้านโปร่งเกตุกรรมการ
5. นายจิราวุฒิ บัวพรหมมาโรงเรียนบ้านกระบกเตี้ยกรรมการ
6. นางปนัดดา วรรณดิลกโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3
1. นางธัญพัฒน์ ทองสุขโรงเรียนวัดชำป่างามประธานกรรมการ
2. นางสาวรัตติกา มีอนันต์โรงเรียนสว่างศรัทธาธรรมสถานกรรมการ
3. นางชนาภา อัครศรีโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
4. นางจันตรี จอมศิลป์โรงเรียนบ้านโปร่งเกตุกรรมการ
5. นายจิราวุฒิ บัวพรหมมาโรงเรียนบ้านกระบกเตี้ยกรรมการ
6. นางปนัดดา วรรณดิลกโรงเรียนบ้านหนองประโยชน์กรรมการและเลขานุการ

ปฐมวัย

การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
1. นางแน่งน้อย ไวยสนิทโรงเรียนวัดปากน้ำโจ้โล้ประธานกรรมการ
2. นางณัฏฐา สังอ่อนดีโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
3. นางสาวพิมพ์ใจ เครือเนตรโรงเรียนวัดบึงกระจับกรรมการ
4. นางภรณ์อุษา ศุภมานพโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการ
5. นางสาววราภรณ์ ภูขะมาโรงเรียนวัดชำป่างามกรรมการ
6. นางพรทิพย์ บุตรบริบูรณ์โรงเรียนทุ่งสะเดาประชาสรรค์กรรมการ
7. นางวิเวียน นาวินโพธิ์ทองโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
8. นางปราณี พิทักษ์มงคลโรงเรียนบ้านหนองใหญ่กรรมการ
9. นางสาวปราณี เวสกามีโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
10. นางสาวอินทิรา สุดเสน่หาโรงเรียนวัดอ่าวช้างไล่กรรมการ
11. นางยุพิน อินทไทรโรงเรียนบ้านแหลมตะคร้อกรรมการ
12. นางสาวกนกวรรณ กัวศรีโรงเรียนเทศบาล ๒ วัดโพธิ์กรรมการ
13. นางเต็มศิริ โคมเดือนโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
1. นางทองใบ พานิชพัฒน์โรงเรียนเทศบาลวัดบางมะเฟืองกรรมการ
2. นางสุรภี กฤษณาโรงเรียนบ้านห้วยพลูกรรมการ
3. นางสาวสงบ ระวิโรจน์โรงเรียนวัดโคกหัวข้าวกรรมการ
4. นางสาวสำรวย วงศ์กำภูโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
5. นางสาวสายนที ไชยแสงรัตน์โรงเรียนวัดดอนท่านากรรมการ
6. นางสาวพาขวัญ คงเสือโรงเรียนวัดชำป่างามกรรมการ
7. นางสาววิไลวรรณ เจริญสุขโรงเรียนบ้านหนองคอกกรรมการ
8. นางสาวรสสุคนธ์ เอี่ยวศิริโรงเรียนบ้านคลองสองกรรมการ
9. นางสาวจีรภา ทานะมัยโรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ)กรรมการ
10. นางนงนุช โฆสิตมานโรงเรียนเทศบาล ๒ วัดโพธิ์กรรมการ
11. นายภิรวัฒน์ มณีเลิศโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
12. นางสาวทัดดาว ส่องแสงจันทร์โรงเรียนวัดจรเข้ตายกรรมการ

เรียนรวม - ภาษาไทย

การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางเพ็ญศรี สุวรรณโกมุท ครูโรงเรียนวัดท่าลาดเหนือกรรมการ
3. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นางนุชจรี ศรีแสนครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
5. นางสาวกาญจนี คงสวัสดิ์ครูโรงเรียนวัดหนองเค็ดกรรมการ
6. นางสาวกชกร ไหมทองครูโรงเรียนวัดดอนทอง กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ โรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางเพ็ญศรี สุวรรณโกมุทโรงเรียนวัดท่าลาดเหนือกรรมการ
3. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นางนุชจรี ศรีแสนโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
5. นางสาวกาญจนี คงสวัสดิ์โรงเรียนวัดหนองเค็ดกรรมการ
6. นางสาวกชกร ไหมทองโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
3. นางนุชรี ศรีแสนครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
4. นางสาวกชกร ไหมทองครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
3. นางนุชรี ศรีแสนครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
4. นางสาวกชกร ไหมทองครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ โรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางเพ็ญศรี สุวรรณโกมุทโรงเรียนวัดท่าลาดเหนือกรรมการ
3. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นางนุชจรี ศรีแสนโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
5. นางสาวกาญจนี คงสวัสดิ์โรงเรียนวัดหนองเค็ดกรรมการ
6. นางสาวกชกร ไหมทองโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
3. นางนุชรี ศรีแสนครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
4. นางสาวกชกร ไหมทองครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
3. นางนุชรี ศรีแสนครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
4. นางสาวกชกร ไหมทองครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
3. นางนุชรี ศรีแสนครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
4. นางสาวกชกร ไหมทองครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ โรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางเพ็ญศรี สุวรรณโกมุทโรงเรียนวัดท่าลาดเหนือกรรมการ
3. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นางนุชจรี ศรีแสนโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
5. นางสาวกาญจนี คงสวัสดิ์โรงเรียนวัดหนองเค็ดกรรมการ
6. นางกชกร ไหมทองโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ โรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางเพ็ญศรี สุวรรณโกมุทโรงเรียนวัดท่าลาดเหนือกรรมการ
3. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นางนุชจรี ศรีแสนโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
5. นางสาวกาญจนี คงสวัสดิ์โรงเรียนวัดหนองเค็ดกรรมการ
6. นางสาวกชกร ไหมทองโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ โรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางเพ็ญศรี สุวรรณโกมุทโรงเรียนวัดท่าลาดเหนือกรรมการ
3. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นางนุชจรี ศรีแสนโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
5. นางสาวกาญจนี คงสวัสดิ์โรงเรียนวัดหนองเค็ดกรรมการ
6. นางสาวกชกร ไหมทองโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางเพ็ญศรี สุวรรณโกมุทครูโรงเรียนวัดท่าลาดเหนือกรรมการ
3. นางสาวกาญจนี คงสวัสดิ์ครูโรงเรียนวัดหนองเค็ดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ โรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางเพ็ญศรี สุวรรณโกมุทโรงเรียนวัดท่าลาดเหนือกรรมการ
3. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นางนุชจรี ศรีแสนโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
5. นางสาวกาญจนี คงสวัสดิ์โรงเรียนวัดหนองเค็ดกรรมการ
6. นางสาวกชกร ไหมทองโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางเพ็ญศรี สุวรรณโกมุทครูโรงเรียนวัดท่าลาดเหนือกรรมการ
3. นางสาวกาญจนี คงสวัสดิ์ครูโรงเรียนวัดหนองเค็ดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางเพ็ญศรี สุวรรณโกมุทครูโรงเรียนวัดท่าลาดเหนือกรรมการ
3. นางสาวกาญจนี คงสวัสดิ์ครูโรงเรียนวัดหนองเค็ดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
3. นางสาวกชกร ไหมทองครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นายพีระพงศ์ ณัฐคุณานนท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองหว้าประธานกรรมการ
2. นางสุธาทิพย์ กองอังกาบครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
3. นางสาวกชกร ไหมทองครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
1. นายมนตรี แก้ววิจิตรโรงเรียนบ้านหนองยางประธานกรรมการ
2. นางสมศรี พงจรูญโรงเรียนข้าราชการบำนาญกรรมการ
3. นางณัชชาพร ทองดีโรงเรียนวัดหนองปาตองกรรมการ
4. นางเต็มศิริ โคมเดือนโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางสมบูรณ์ ศักดิ์ศรีวัฒนาโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
6. นางนิตยา วงศ์กลมโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายมนตรี แก้ววิจิตร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองยางประธานกรรมการ
2. นางสมศรี พงจรูญข้าราชการบำนาญกรรมการ
3. นางณัชชาพร ทองดีครูโรงเรียนวัดหนองปาตองกรรมการ
4. นางสมบูรณ์ ศักดิ์ศรีวัฒนา ครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
5. นางเต็มศิริ โคมเดือนครูโรงเรียนวัดดอนทอง กรรมการ
6. นางนิตยา วงศ์กลมครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายมนตรี แก้ววิจิตร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองยางประธานกรรมการ
2. นางสมศรี พงจรูญข้าราชการบำนาญกรรมการ
3. นางณัชชาพร ทองดีครูโรงเรียนวัดหนองปาตองกรรมการ
4. นางสมบูรณ์ ศักดิ์ศรีวัฒนา ครูโรงเรียนตลาดบางบ่อกรรมการ
5. นางเต็มศิริ โคมเดือนครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางนิตยา วงศ์กลมครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - ศิลปะ

การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
1. นายอดุลย์ บุญช่วยผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครครูโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมครูโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์ครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์โรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายอดุลย์ บุญช่วยผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครครูโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมครูโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์ครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์โรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นายอดุลย์ บุญช่วยผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครครูโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมครูโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์ครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์โรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายอดุลย์ บุญช่วยผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครครูโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมครูโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์ครูโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์โรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์โรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางพัชลีญา ไชยขันธ์โรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์โรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์โรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์โรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์โรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์โรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์โรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์โรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์โรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์โรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
1. นายอดุลย์ บุญช่วยโรงเรียนวัดหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์โรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา ไชยขันธ์โรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายอดุลย์ บุญช่วยผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินดาษประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณย์ประวีร์ พูนณรงค์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองสองห้องรองประธานกรรมการ
3. นางอรอนงค์ นครครูโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
4. นางประภาพร มั่นเจริญครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นางปภาพัศ ใหม่หะลาครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
6. นางสุภาพ ทนันไธสงครูโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
7. นางวันทา รุ่งแสงธรรมครูโรงเรียนวัดแสนภุมราวาสกรรมการ
8. นางสุกัญญา บุญกิจครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวพัชลีญา บุญกิจครูโรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
10. นางทัศวรรณ สายวังเกี้ยงครูโรงเรียนบ้านหนองยางกรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นายเชาวลิต ศรีเกษมโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
3. นางสาวชลธิชา วายุภักดิ์โรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
4. นางรุ่งทิพย์ บุญเกิดโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
5. นางสุนทรี เอกวัตร์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นางสาวปวริศา พลบุญโรงเรียนวัดหนองปรือกรรมการ
3. นางสมควร พันธุ์ไม้โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นายพิทักษ์ สาริยาโรงเรียนบ้านมาบนาดีกรรมการ
5. นายเชาวลิต ศรีเกษมโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
6. นางสาวชลธิชา ไกรวงศ์โรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
7. นางรุ่งทิพย์ บุญเกิดโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
8. นางสุนทรี เอกวัตร์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นายอธิวัฒน์ เตชะบุญโรงเรียนบ้านปรือวายกรรมการ
10. นางสาวอัมไพพันธุ์ นาคสมพันธุ์โรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
11. นางปาลิดา สินศิริโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
12. นางสาวชุตินันท์ ศิลารักษ์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นางสาวปวริศา พลบุญโรงเรียนวัดหนองปรือรองประธานกรรมการ
3. นางสมควร พันธุ์ไม้โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นายพิทักษ์ สาริยาโรงเรียนบ้านมาบนาดีกรรมการ
5. นายเชาวลิต ศรีเกษมโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
6. นางสาวชลธิชา ไกรวงศ์โรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
7. นางรุ่งทิพย์ บุญเกิดโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
8. นางสุนทรี เอกวัตร์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นายอธิวัฒน์ เตชะบุญโรงเรียนบ้านปรือวายกรรมการ
10. นางสาวอัมไพพันธุ์ นาคสมพันธุ์โรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
11. นางปาลิดา สินศิริโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
12. นางสาวชุตินันท์ ศิลารักษ์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นางสาวปวริศา พลบุญโรงเรียนวัดหนองปรือรองประธานกรรมการ
3. นางสมควร พันธุ์ไม้โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นายพิทักษ์ สาริยาโรงเรียนบ้านมาบนาดีกรรมการ
5. นายเชาวลิต ศรีเกษมโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
6. นางสาวชลธิชา ไกรวงศ์โรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
7. นางรุ่งทิพย์ บุญเกิดโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
8. นางสุนทรี เอกวัตร์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นายอธิวัฒน์ เตชะบุญโรงเรียนบ้านปรือวายกรรมการ
10. นางสาวอัมไพพันธุ์ นาคสมพันธุ์โรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
11. นางปาลิดา สินศิริโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
12. นางสาวชุตินันท์ ศิลารักษ์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นางสาวปวริศา พลบุญโรงเรียนวัดหนองปรือรองประธานกรรมการ
3. นางสมควร พันธุ์ไม้โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นายพิทักษ์ สาริยาโรงเรียนบ้านมาบนาดีกรรมการ
5. นายเชาวลิต ศรีเกษมโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
6. นางสาวชลธิชา ไกรวงศ์โรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
7. นางรุ่งทิพย์ บุญเกิดโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
8. นางสุนทรี เอกวัตร์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นายอธิวัฒน์ เตชะบุญโรงเรียนบ้านปรือวายกรรมการ
10. นางสาวอัมไพพันธุ์ นาคสมพันธุ์โรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
11. นางปาลิดา สินศิริโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
12. นางสาวชุตินันท์ ศิลารักษ์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นางปาลิดา สินศิริโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
3. นายสมบูรณ์ โคนเคนโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
4. นางสมควร พันธุ์ไม้โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นางสาวปวริศา พลบุญโรงเรียนวัดหนองปรือรองประธานกรรมการ
3. นางสมควร พันธุ์ไม้โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นายพิทักษ์ สาริยาโรงเรียนบ้านมาบนาดีกรรมการ
5. นายเชาวลิต ศรีเกษมโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
6. นางสาวชลธิชา ไกรวงศ์โรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
7. นางรุ่งทิพย์ บุญเกิดโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
8. นางสุนทรี เอกวัตร์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นายอธิวัฒน์ เตชะบุญโรงเรียนบ้านปรือวายกรรมการ
10. นางสาวอัมไพพันธุ์ นาคสมพันธุ์โรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
11. นางปาลิดา สินศิริโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
12. นางสาวชุตินันท์ ศิลารักษ์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นางสมควร พันธุ์ไม้โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
3. นายสมบูรณ์ โคนเคนโรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
4. นางปาลิดา สินศิริโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นางสาวปวริศา พลบุญโรงเรียนวัดหนองปรือรองประธานกรรมการ
3. นางสมควร พันธุ์ไม้โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นายพิทักษ์ สาริยาโรงเรียนบ้านมาบนาดีกรรมการ
5. นายเชาวลิต ศรีเกษมโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
6. นางสาวชลธิชา ไกรวงศ์โรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
7. นางรุ่งทิพย์ บุญเกิดโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
8. นางสุนทรี เอกวัตร์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นางสาวอัมไพพันธุ์ นาคสมพันธุ์โรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
10. นางปาลิดา สินศิริโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
11. นายอธิวัฒน์ เตชะบุญโรงเรียนบ้านปรือวายกรรมการ
12. นางสาวชุตินันท์ ศิลารักษ์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นายเชาวลิต ศรีเกษมโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
3. นางสาวชลธิชา วายุภักดิ์โรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
4. นางรุ่งทิพย์ บุญเกิดโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
5. นางสุนทรี เอกวัตร์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นางสาวปวริศา พลบุญโรงเรียนวัดหนองปรือรองประธานกรรมการ
3. นางสมควร พันธุ์ไม้โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นายพิทักษ์ สาริยาโรงเรียนบ้านมาบนาดีกรรมการ
5. นายเชาวลิต ศรีเกษมโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
6. นางสาวชลธิชา ไกรวงศ์โรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
7. นางรุ่งทิพย์ บุญเกิดโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
8. นางสุนทรี เอกวัตร์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นายอธิวัฒน์ เตชะบุญโรงเรียนบ้านปรือวายกรรมการ
10. นางสาวอัมไพพันธุ์ นาคสมพันธุ์โรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
11. นางปาลิดา สินศิริโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
12. นางสาวชุตินันท์ ศิลารักษ์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นางสาวปวริศา พลบุญโรงเรียนวัดหนองปรือรองประธานกรรมการ
3. นายอธิวัฒน์ เตชะบุญโรงเรียนบ้านปรือวายกรรมการ
4. นางสาวชุตินันท์ ศิลารักษ์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นางสาวปวริศา พลบุญโรงเรียนวัดหนองปรือรองประธานกรรมการ
3. นางสมควร พันธุ์ไม้โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นายพิทักษ์ สาริยาโรงเรียนบ้านมาบนาดีกรรมการ
5. นายเชาวลิต ศรีเกษมโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
6. นางสาวชลธิชา ไกรวงศ์โรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
7. นางรุ่งทิพย์ บุญเกิดโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
8. นางสุนทรี เอกวัตร์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นายอธิวัฒน์ เตชะบุญโรงเรียนบ้านปรือวายกรรมการ
10. นางสาวอัมไพพันธุ์ นาคสมพันธุ์โรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
11. นางปาลิดา สินศิริโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
12. นางสาวชุตินันท์ ศิลารักษ์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นางสาวปวริศา พลบุญโรงเรียนวัดหนองปรือรองประธานกรรมการ
3. นางสมควร พันธุ์ไม้โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
4. นายพิทักษ์ สาริยาโรงเรียนบ้านมาบนาดีกรรมการ
5. นายเชาวลิต ศรีเกษมโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
6. นางสาวชลธิชา ไกรวงศ์โรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
7. นางรุ่งทิพย์ บุญเกิดโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
8. นางสุนทรี เอกวัตร์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
9. นายอธิวัฒน์ เตชะบุญโรงเรียนบ้านปรือวายกรรมการ
10. นางสาวอัมไพพันธุ์ นาคสมพันธุ์โรงเรียนบ้านโป่งเจริญกรรมการ
11. นางปาลิดา สินศิริโรงเรียนบ้านร่มโพธิ์ทองกรรมการ
12. นางสาวชุตินันท์ ศิลารักษ์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นางสาวปวริศา พลบุญโรงเรียนวัดหนองปรือรองประธานกรรมการ
3. นายอธิวัฒน์ เตชะบุญโรงเรียนบ้านปรือวายกรรมการ
4. นางสาวชุตินันท์ ศิลารักษ์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นางสาวปวริศา พลบุญโรงเรียนวัดหนองปรือรองประธานกรรมการ
3. นายอธิวัฒน์ เตชะบุญโรงเรียนบ้านปรือวายกรรมการ
4. นางสาวชุตินันท์ ศิลารักษ์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายปราโมทย์ จินดางามโรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นายเชาวลิต ศรีเกษมโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการ
3. นางสาวชลธิชา วายุภักดิ์โรงเรียนวัดหัวกระสังข์กรรมการ
4. นางรุ่งทิพย์ บุญเกิดโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
5. นางสุนทรี เอกวัตร์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายปราโมทย์ จินดางาม โรงเรียนวัดบางกระเจ็ดประธานกรรมการ
2. นางสาวชลธิชา วายุภักดิ์โรงเรียนวัดหัวกระสังข์ กรรมการ
3. นางรุ่งทิพย์ บุญเกิดโรงเรียนวัดหินดาษกรรมการ
4. นางสุนทรี เอกวัตร์โรงเรียนวัดดอนทองกรรมการ
5. นายเชาวลิต ศรีเกษมโรงเรียนบ้านหนองหว้ากรรมการและเลขานุการ

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]