ผลการแข่งขัน เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคกลางและภาคตะวันออก ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ จังหวัดนครนายก
ระหว่าง วันที่ 4-6 เดือน มกราคม พ.ศ. 2561

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 213
ที่ โรงเรียน สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ หมายเหตุ
1 โรงเรียนโยธินบูรณะอ่างทอง สพม. เขต 5 (สิงห์บุรี,ลพบุรี,ชัยนาท,อ่างทอง) 96 ทอง ชนะเลิศ  
2 โรงเรียนเทพลีลา สพม. เขต 2 (กรุงเทพมหานคร) 94 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑  
3 โรงเรียนคิชฌกูฏวิทยา สพม. เขต 17 (จันทบุรี,ตราด) 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒  
4 โรงเรียนลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 88 ทอง 4  
5 โรงเรียนหนองวัลย์เปรียงวิทยา สพม. เขต 9 (สุพรรณบุรี,นครปฐม) 88 ทอง 4  
6 โรงเรียนนครหลวง"อุดมรัชต์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 87 ทอง 6  
7 โรงเรียนเมรี่อิมมาคุเลตคอนแวนต์ สพม. เขต 18 (ชลบุรี,ระยอง) 87 ทอง 6  
8 โรงเรียนบ่อไร่วิทยาคม สพม. เขต 17 (จันทบุรี,ตราด) 86 ทอง 8  
9 โรงเรียนคุรุราษฎร์รังสฤษฏ์ สพม. เขต 8 (ราชบุรี,กาญจนบุรี) 84 ทอง 9  
10 โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) 84 ทอง 9  
11 โรงเรียนหันคาพิทยาคม สพม. เขต 5 (สิงห์บุรี,ลพบุรี,ชัยนาท,อ่างทอง) 84 ทอง 9  
12 โรงเรียนตาพระยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 83 ทอง 12  
13 โรงเรียนวัดราชาธิวาส สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) 83 ทอง 12  
14 โรงเรียนศรีวินิตวิทยาคม สพม. เขต 5 (สิงห์บุรี,ลพบุรี,ชัยนาท,อ่างทอง) 83 ทอง 12  
15 โรงเรียนสระโบสถ์วิทยาคาร สพม. เขต 5 (สิงห์บุรี,ลพบุรี,ชัยนาท,อ่างทอง) 83 ทอง 12  
16 โรงเรียนวัดเขียนเขต สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 82 ทอง 16  
17 โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 81 ทอง 17  
18 โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา สพม. เขต 5 (สิงห์บุรี,ลพบุรี,ชัยนาท,อ่างทอง) 80 ทอง 18  
19 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 80 ทอง 18  
20 โรงเรียนโพรงมะเดื่อวิทยาคม สพม. เขต 9 (สุพรรณบุรี,นครปฐม) 80 ทอง 18  
21 โรงเรียนมัธยมวัดเขาสุกิม สพม. เขต 17 (จันทบุรี,ตราด) 79 เงิน 21  
22 โรงเรียนทุ่งแฝกพิทยาคม สพม. เขต 9 (สุพรรณบุรี,นครปฐม) 78 เงิน 22  
23 โรงเรียนบัวแก้วเกษร สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 77 เงิน 23  
24 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 77 เงิน 23  
25 โรงเรียนปทุมคงคา สพม. เขต 2 (กรุงเทพมหานคร) 77 เงิน 23  
26 โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๓ ฉะเชิงเทรา สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 77 เงิน 23  
27 โรงเรียนวังไพรวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 77 เงิน 23  
28 โรงเรียนแก่งคอย สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 77 เงิน 23  
29 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 76 เงิน 29  
30 โรงเรียนพานทอง สพม. เขต 18 (ชลบุรี,ระยอง) 75 เงิน 30  
31 โรงเรียนประจันตราษฎร์บำรุง สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 74 เงิน 31  
32 โรงเรียนภัทรญาณวิทยา สพม. เขต 9 (สุพรรณบุรี,นครปฐม) 74 เงิน 31  
33 โรงเรียนวัดบางกะพ้อม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 74 เงิน 31  
34 โรงเรียนหนองปลาหมอพิทยาคม สพม. เขต 8 (ราชบุรี,กาญจนบุรี) 74 เงิน 31  

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน