งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคกลางและภาคตะวันออก ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ จังหวัดนครนายก
ระหว่าง วันที่ 4-6 เดือน มกราคม พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   4 ม.ค. 2561   5 ม.ค. 2561   6 ม.ค. 2561   7 ม.ค. 2561   8 ม.ค. 2561   9 ม.ค. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 5 ม.ค. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332 , 333 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 334 , 335 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 , 433 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 , 435 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 , 423 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 21

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424 , 425 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
7 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 , 323 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
8 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ห้อง โสตทัศนศึกษา 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
9 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า กองประวัติศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง 106 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
08.00-16.00 น.
2 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารนาครส่ำสงเคราะห์ ชั้น 2 ห้อง 622-626 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
3 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารนาครส่ำสงเคราะห์ ชั้น 3 ห้อง 632-635 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
4 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารม่วงชมพู ชั้น 2 ห้อง 522-526 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
5 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารม่วงชมพู ชั้น 3 ห้อง 532-535 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
6 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารพลศึกษา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
7 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม หอประชุมศรีนคร 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
8 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารม่วงชมพู ชั้น 4 ห้อง 542-545 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
9 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารม่วงชมพู ชั้น 3,4 ห้อง 536-537,546-547 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
10 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า สนามกีฬา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 25

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 26 - 51
9.00-17.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะกายภาพบำบัด ชั้น 3 ห้อง 302 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะกายภาพบำบัด ชั้น 3 ห้อง 304 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชศาสตร์ ชั้น 5 ห้อง 501 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชศาสตร์ ชั้น 5 ห้อง 502 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 306 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 307 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชศาสตร์ ชั้น 4 ห้อง 402 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะกายภาพบำบัด ชั้น 2 ห้อง 233 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะกายภาพบำบัด ชั้น 3 ห้อง 306 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะกายภาพบำบัด ชั้น 3 ห้อง 307 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชสาตร์ ชั้น 3 ห้อง 304 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชสาตร์ ชั้น 3 ห้อง 305 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชสาตร์ ชั้น 2 ห้อง 201 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนปากพลีวิทยาคาร หอประชุมโรงเรียนปากพลีวิทยาคาร 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 ที่ว่าการอำเภอปากพลี หอประชุมที่ว่าการอำเภอปากพลี 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 1 วัดศรีเมือง อาคารอเนกประสงค์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.4-ม.6 โรงเรียนเทศบาล 3 บ้านต่ำบุญศิริ อาคารอเนกประสงค์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร สักทอง ชั้น 3 ห้อง 332 - 335 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
2 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร สักทอง ชั้น 4 ห้อง 342 - 345 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
3 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร หลักเมือง ชั้น 2-3 ห้อง 221 - 223, 231 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
4 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร หลักเมือง ชั้น 3 ห้อง 232 - 235 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
5 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร หลักเมือง ชั้น 4 ห้อง 242 - 245 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
6 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม เต๊นท์ชั่วคราว หน้าอาคาร เฉลิมพระเกียรติ 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง สำเนีบงพาแพง 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
2 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง 206 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
3 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 126 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
4 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 123 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
5 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 116 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
6 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 117 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
7 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 114 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
8 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนชั้นล่าง ห้อง 112 ชั้น 1 ห้อง อาคารเรียนชั้นล่าง ห้อง 112 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 52
09.00-16.00
9 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนชั้น 2 ห้องคอมพิวเตอร์ติดห้องทรงงาน ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ติดห้องทรงงาน 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 52
09.00-16.00
10 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนชั้น2 ห้องคอมพิวเตอร์ติดห้องทรงงาน ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ติดห้องทรงงาน 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 52
09.00-16.00
11 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนชั้น2 ห้องกิตติธเนศวร ชั้น 2 ห้อง ห้องกิตติธเนศวร 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 52
08.30-16.30
12 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ เวทีหอประชุมใหญ่ ชั้น 2 ห้อง เวทีหอประชุมใหญ่ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 52
08.30-16.30
13 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ เวทีโรงยิมเนเซียม ชั้น 2 ห้อง อาคารโรงยิมเนเซียม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 52
08.30-16.30
14 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารศูนย์วิทยบริการ ชั้น 1 ห้อง อาคารศูนย์วิทยบริการ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 52
08.30-16.30
15 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนปากพลีวิทยาคาร หอประชุม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00 - 17.00
16 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมราชานุสรณ์ หอประชุม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00 - 17.00
17 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม โดมอเนกประสงค์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
18 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคาร 95 ปี 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
19 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคาร 5 ชั้น 2 ฝั่งซ้าย 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
20 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคาร 5 ชั้น 2 ฝั่งขวา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
21 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคาร 5 ชั้น 3 ฝั่งซ้าย 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
22 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคาร 5 ชั้น 3 ฝั่งขวา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
23 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้องศูนย์ภาษาต่างประเทศ MEP 3 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
24 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง สองภาษา1 ห้อง 326 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
25 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง สองภาษา 2 ห้อง 336 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
26 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง สองภาษา 3 ห้อง 346 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
27 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง ศูนย์ภาษาต่างประเทศ MEP 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
28 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคารอนุรักษ์ 2 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
29 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง ศูนย์ภาษาต่างประเทศ MEP 2 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
30 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคารอนุรักษ์ 1 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
31 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง 221 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
32 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง 227 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
33 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง 237 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
34 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง 322 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
35 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้องสมุด 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
36 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง หอประชุมอเนกสัมพันธ์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
37 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้องอาเซียน 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
38 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้องโสตทัศนศึกษา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร3 ชั้น 4 ห้อง 3401 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 34

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30 ,8.30-12.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร3 ชั้น 4 ห้อง 3401 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 51
13.00-16.30 , 08.30-16.30
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง TO Be 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 34

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30 ,8.30-12.00
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง TO Be 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 51
13.00-16.30 , 08.30-16.30
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง โสตฯ2 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 34

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30 ,08.30-12.00
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง โสตฯ2 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 51
13.00-16.30 , 08.30-16.30
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคารอเนกประสงค์โดม1 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30 ,08.30-16.30 ,08.30-12.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี หอประชุมกัลยาณี 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30 ,08.30-16.30 ,08.30-12.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคารกัลยาณี ชั้น 2 ห้อง วงโยธวาทิต 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 51
08.30-16.30
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง 211 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 51
08.30-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 18.00
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง เสาวภาผ่องศรี 3 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 18.00
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 20.00
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
8.30 - 20.00
5 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 3102 (นาฏศิลป์) (ห้องปรับอากาศ มีเวที ขนาด 3.80 ม. x 8 ม. มีบันได 2 ขั้น หน้าเวทีซ้าย - ขวา มีที่แขวนป้ายไวนิลขนาด ยาว 3 เมตร สูง 1.8 เมตร) 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 51
8.30 - 17.00
6 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง เสาวภาผ่องศรี 2 (ห้องประชุมปรับอากาศ มีเวที ขนาด 2.40 ม.X 7.20 ม. มี บันได 2 ขั้น ด้านข้างซ้าย ด้านหน้าขวา มีที่แขวนป้ายไวนิลขนาด ยาว 3 เมตร สูง 1.8 เมตร ) 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 51
8.30 - 17.00
7 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 1104 (ห้องเกียรติยศ) 5 ม.ค. 2561 9.00 - 12.00
8 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง อาเซียน (ห้องโล่ง ขนาด 7.5 x 10 ม. ไม่มีเวที) 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 51
9.00 - 17.00
9 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 5 ม.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
10 719 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 5 ม.ค. 2561 9.00 -12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 สนามซอฟท์บอลแข่งขัน มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-10.30
2 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนภัทรพิทยาจารย์ หอประชุม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 25

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.30
3 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนภัทรพิทยาจารย์ ห้องประชุม 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
4 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 คณะพยาบาลศาสตร์ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.00
5 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 คณะพยาบาลศาสตร์ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 34

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30
6 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 คณะพยาบาลศาสตร์ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 51
09.00-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B401a และ B401b 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B415 และ B416 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00
3 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B408 และ B409 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B101 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00
5 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B420 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง สนามกีฬาในร่ม 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-13.00
2 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง โดมกลาง 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
3 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง ห้องพวงแสด 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
4 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้าห้องพยาบาล 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
5 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้าห้องพวงคราม 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
6 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้า SHOP อุตสาหกรรม 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 121-122 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารต้นอ้อ ชั้น 2 ห้อง 224-225 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารต้นอ้อ ชั้น 2 ห้อง 226-228 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 126,128 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา , 112 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
10.30-12.00
5 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 126,128 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-15.00
6 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา , 112 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-15.00
7 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา , 112 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-10.30

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยการอาชีพองครักษ์ อาคารวิชาการ ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1-2 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
นางสาวไปรยา ไฝเจริญมงคล 0898915039,นายพงศ์ศิริ กองภูเขียว 0894228249,
นางสาวอัญชลี อินทร์เรือง 0847224447, นางสาวเฉลิมขวัญ เจริญยิ่ง 0988907780
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]