งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคกลางและภาคตะวันออก ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ จังหวัดนครนายก
ระหว่าง วันที่ 4-6 เดือน มกราคม พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   4 ม.ค. 2561   5 ม.ค. 2561   6 ม.ค. 2561   7 ม.ค. 2561   8 ม.ค. 2561   9 ม.ค. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 4 ม.ค. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล ชั้น 4 ห้อง ม.6/1 , ม.5/2 4 ม.ค. 2561 09.00-10.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล ชั้น 4 ห้อง ม.5/1 , ม.4/2 4 ม.ค. 2561 09.00-10.30
3 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 , ป.5/4 4 ม.ค. 2561 09.00-10.30
4 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 , ป.5/2 4 ม.ค. 2561 09.00-10.30
5 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล ชั้น 4 ห้อง ม.2/3 , ม.3/1 4 ม.ค. 2561 09.00-10.30
6 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล ชั้น 4 ห้อง ม.3/2 , ม.3/3 4 ม.ค. 2561 09.00-10.30
7 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารพระเยซู ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 , ห้องประชุม 4 ม.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
8 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารพระเยซู ชั้น 2 ห้อง ป.1/2 , ห้องประชุม 4 ม.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
9 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล , อาคารพระเยซู ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 , ป.3/3 , ป.3/4 , ป.1/3 , ห้องประชุม 4 ม.ค. 2561 09.00-10.00 และ 10.00 เป็นต้นไป
10 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล , อาคารพระเยซู ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 , ป.4/2 , ป.4/3 , ป.1/4 , ป.1/5 4 ม.ค. 2561 09.00-10.00 และ 10.00 เป็นต้นไป
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล ชั้น 3 ห้อง ป.6/4 , ม.1/1 , ม.1/2 4 ม.ค. 2561 09.00-10.00
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 , ป.6/2 , ป.6/3 4 ม.ค. 2561 09.00-10.00
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา โรงยิม 4 ม.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา โรงยิม 4 ม.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 , 433 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
2 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 , 435 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
3 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 , 423 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 21

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
4 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424 , 425 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
5 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 , 323 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
6 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ห้อง โสตทัศนศึกษา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
7 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
8 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332 , 333 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
9 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 334 , 335 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารนาครส่ำสงเคราะห์ ชั้น 2 ห้อง 622-626 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
2 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารนาครส่ำสงเคราะห์ ชั้น 3 ห้อง 632-635 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
3 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารม่วงชมพู ชั้น 2 ห้อง 522-526 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
4 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารม่วงชมพู ชั้น 3 ห้อง 532-535 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
5 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารพลศึกษา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
6 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม หอประชุมศรีนคร 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
7 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารม่วงชมพู ชั้น 4 ห้อง 542-545 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
8 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารม่วงชมพู ชั้น 3,4 ห้อง 536-537,546-547 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
9 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า สนามกีฬา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 25

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 26 - 51
9.00-17.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะกายภาพบำบัด ชั้น 3 ห้อง 302 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะกายภาพบำบัด ชั้น 3 ห้อง 304 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชศาสตร์ ชั้น 5 ห้อง 501 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชศาสตร์ ชั้น 5 ห้อง 502 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 306 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 307 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชศาสตร์ ชั้น 4 ห้อง 402 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะกายภาพบำบัด ชั้น 2 ห้อง 233 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะกายภาพบำบัด ชั้น 3 ห้อง 306 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะกายภาพบำบัด ชั้น 3 ห้อง 307 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชสาตร์ ชั้น 3 ห้อง 304 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชสาตร์ ชั้น 3 ห้อง 305 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชสาตร์ ชั้น 2 ห้อง 201 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนปากพลีวิทยาคาร หอประชุมโรงเรียนปากพลีวิทยาคาร 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 ที่ว่าการอำเภอปากพลี หอประชุมที่ว่าการอำเภอปากพลี 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 1 วัดศรีเมือง อาคารอเนกประสงค์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.4-ม.6 โรงเรียนเทศบาล 3 บ้านต่ำบุญศิริ อาคารอเนกประสงค์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารม่วงชมพู ห้อง ประชุมอาคารม่วงชมพู 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารม่วงชมพู ห้อง ประชุมอาคารม่วงชมพู 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร สักทอง ชั้น 3 ห้อง 332 - 335 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
2 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร สักทอง ชั้น 4 ห้อง 342 - 345 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
3 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร หลักเมือง ชั้น 2 - 3 ห้อง 221 - 223, 231 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
4 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร หลักเมือง ชั้น 3 ห้อง 232 - 235 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
5 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้อง 142 - 146 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
6 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร หลักเมือง ชั้น 4 ห้อง 242 - 245 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
7 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม เต๊นท์ชั่วคราว หน้าอาคาร เฉลิมพระเกียรติ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนเรียน ชั้น 2 ห้อง สำเนียงพาแพง 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
2 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง 206 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
3 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 126 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
4 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 123 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
5 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 116 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
6 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 117 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
7 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 114 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
8 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนชั้นล่าง ห้อง 112 ชั้น 1 ห้อง อาคารเรียนชั้นล่าง ห้อง 112 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 52
09.00-16.00
9 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนชั้น 2 ห้องคอมพิวเตอร์ติดห้องทรงงาน ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ติดห้องทรงงาน 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 52
09.00-16.00
10 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนชั้น2 ห้องคอมพิวเตอร์ติดห้องทรงงาน ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ติดห้องทรงงาน 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 52
09.00-16.00
11 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนชั้น2 ห้องกิตติธเนศวร ชั้น 2 ห้อง ห้องกิตติธเนศวร 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 52
08.30-16.30
12 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ เวทีหอประชุมใหญ่ ชั้น 2 ห้อง เวทีหอประชุมใหญ่ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 52
08.30-16.30
13 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ เวทีโรงยิมเนเซียม ชั้น 2 ห้อง อาคารโรงยิมเนเซียม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 52
08.30-16.30
14 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารศูนย์วิทยบริการ ชั้น 1 ห้อง อาคารศูนย์วิทยบริการ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 52
08.30-16.30
15 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนปากพลีวิทยาคาร หอประชุม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00 - 17.00
16 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมราชานุสรณ์ หอประชุม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00 - 17.00
17 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม โดมอเนกประสงค์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
18 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคาร 95 ปี 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
19 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคาร 5 ชั้น 2 ฝั่งซ้าย 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
20 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคาร 5 ชั้น 2 ฝั่งขวา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
21 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคาร 5 ชั้น 3 ฝั่งซ้าย 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
22 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคาร 5 ชั้น 3 ฝั่งขวา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
23 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้องศูนย์ภาษาต่างประเทศ MEP 3 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
24 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง สองภาษา1 ห้อง 326 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
25 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง สองภาษา 2 ห้อง 336 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
26 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง สองภาษา 3 ห้อง 346 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
27 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง ศูนย์ภาษาต่างประเทศ MEP 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
28 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคารอนุรักษ์ 2 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
29 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง ศูนย์ภาษาต่างประเทศ MEP 2 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
30 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคารอนุรักษ์ 1 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
31 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง 221 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
32 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง 227 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
33 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง 237 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
34 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง 322 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
35 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้องสมุด 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
36 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง หอประชุมอเนกสัมพันธ์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
37 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้องอาเซียน 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
38 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้องโสตทัศนศึกษา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร3 ชั้น 4 ห้อง 3401 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 34

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30 ,8.30-12.00
2 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง TO Be 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 34

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30 ,8.30-12.00
3 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง โสตฯ2 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 34

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30 ,08.30-12.00
4 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคารอเนกประสงค์โดม1 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30 ,08.30-16.30 ,08.30-12.00
5 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี หอประชุมกัลยาณี 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30 ,08.30-16.30 ,08.30-12.00
6 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคารกัลยาณี ชั้น 2 ห้อง วงโยธวาทิต 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 51
08.30-16.30
7 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง 211 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 51
08.30-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 699 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 3102 (นาฏศิลป์), 323 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 20.00
2 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง เสาวภาผ่องศรี 2, ห้องรองฝ่ายบริหารทั่วไป 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 19.00
3 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้อง 4101 (คอมพิวเตอร์ 4) 4 ม.ค. 2561 9.00 - 16.30
4 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง เสาวภาผ่องศรี 3 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
9.00 - 17.00
5 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 1104 (ห้องเกียรติยศ) 4 ม.ค. 2561 9.00 - 16.30
6 711 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 4 ม.ค. 2561 9.00 - 10.00
7 712 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
9.00 - 10.00
8 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง อาเซียน (ห้องโล่ง ขนาด 7.5 x 10 ม. ไม่มีเวที) 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
9.00 - 17.00
9 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 (ห้องเรียนปรับอากาศ ขนาด 8 x 8 ม. ไม่มีเวที) 4 ม.ค. 2561 9.00 - 17.00
10 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
9.00 - 17.00
11 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 4 ม.ค. 2561 9.00 - 16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนภัทรพิทยาจารย์ หอประชุม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 25

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.30
2 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนภัทรพิทยาจารย์ ห้องประชุม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
3 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 คณะพยาบาลศาสตร์ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.00
4 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 คณะพยาบาลศาสตร์ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 34

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B101 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B401a และ B401b 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B415 และ B416 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00
4 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B420 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
5 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B408 และ B409 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง สนามกีฬาในร่ม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-13.00
2 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง ห้องพวงแสด 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
3 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง โดมกลาง 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
4 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้า SHOP เคมี 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
5 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้าห้องพยาบาล 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
6 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้าห้องพวงคราม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
7 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้า SHOP อุตสาหกรรม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 121-122 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-15.30
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 121-122 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 124-125 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-15.30
4 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 124-125 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
5 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 วัดเลขธรรมกิตติ์ ศาลาอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง 1 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
6 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 วัดเลขธรรมกิตติ์ ศาลาอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง 2 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารต้นอ้อ ชั้น 2 ห้อง 222 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารต้นอ้อ ชั้น 2 ห้อง 224-225 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารต้นอ้อ ชั้น 2 ห้อง 226-228 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา , 112 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
10.15-12.00
5 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา , 112 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-14.00
6 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 126,128 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
7 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา , 112 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-10.00
8 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 126,128 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-15.30

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยการอาชีพองครักษ์ อาคารวิชาการ ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยการอาชีพองครักษ์ อาคารวิชาการ ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
นางสาวไปรยา ไฝเจริญมงคล 0898915039,นายพงศ์ศิริ กองภูเขียว 0894228249,
นางสาวอัญชลี อินทร์เรือง 0847224447, นางสาวเฉลิมขวัญ เจริญยิ่ง 0988907780
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]