งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคกลางและภาคตะวันออก ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ จังหวัดนครนายก
ระหว่าง วันที่ 4-6 เดือน มกราคม พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   4 ม.ค. 2561   5 ม.ค. 2561   6 ม.ค. 2561   7 ม.ค. 2561   8 ม.ค. 2561   9 ม.ค. 2561   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล ชั้น 4 ห้อง ม.6/1 , ม.5/2 4 ม.ค. 2561 09.00-10.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล ชั้น 4 ห้อง ม.5/1 , ม.4/2 4 ม.ค. 2561 09.00-10.30
3 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 , ป.5/4 4 ม.ค. 2561 09.00-10.30
4 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 , ป.5/2 4 ม.ค. 2561 09.00-10.30
5 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล ชั้น 4 ห้อง ม.2/3 , ม.3/1 4 ม.ค. 2561 09.00-10.30
6 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล ชั้น 4 ห้อง ม.3/2 , ม.3/3 4 ม.ค. 2561 09.00-10.30
7 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารพระเยซู ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 , ห้องประชุม 4 ม.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
8 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารพระเยซู ชั้น 2 ห้อง ป.1/2 , ห้องประชุม 4 ม.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
9 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล , อาคารพระเยซู ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 , ป.3/3 , ป.3/4 , ป.1/3 , ห้องประชุม 4 ม.ค. 2561 09.00-10.00 และ 10.00 เป็นต้นไป
10 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล , อาคารพระเยซู ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 , ป.4/2 , ป.4/3 , ป.1/4 , ป.1/5 4 ม.ค. 2561 09.00-10.00 และ 10.00 เป็นต้นไป
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล ชั้น 3 ห้อง ป.6/4 , ม.1/1 , ม.1/2 4 ม.ค. 2561 09.00-10.00
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา อาคารเปาโล ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 , ป.6/2 , ป.6/3 4 ม.ค. 2561 09.00-10.00
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา โรงยิม 4 ม.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนมาลาสวรรค์พิทยา โรงยิม 4 ม.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332 , 333 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 334 , 335 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 , 433 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 , 435 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 , 423 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 21

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424 , 425 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 , 323 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 , 323 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ห้อง โสตทัศนศึกษา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ห้อง โสตทัศนศึกษา 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332 , 333 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 334 , 335 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า กองประวัติศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง 106 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
08.00-16.00 น.
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า กองประวัติศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง 106 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
08.00-16.00
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารนาครส่ำสงเคราะห์ ชั้น 2 ห้อง 622-626 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารนาครส่ำสงเคราะห์ ชั้น 3 ห้อง 632-635 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารม่วงชมพู ชั้น 2 ห้อง 522-526 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารม่วงชมพู ชั้น 3 ห้อง 532-535 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารพลศึกษา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม หอประชุมศรีนคร 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารม่วงชมพู ชั้น 4 ห้อง 542-545 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารม่วงชมพู ชั้น 3,4 ห้อง 536-537,546-547 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า อาคารพละศึกษา 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-16.00
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า อาคารพละศึกษา 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-16.00
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า สนามกีฬา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 25

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 26 - 51
9.00-17.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะกายภาพบำบัด ชั้น 3 ห้อง 302 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะกายภาพบำบัด ชั้น 3 ห้อง 304 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชศาสตร์ ชั้น 5 ห้อง 501 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชศาสตร์ ชั้น 5 ห้อง 502 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 306 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 307 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชศาสตร์ ชั้น 4 ห้อง 402 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะกายภาพบำบัด ชั้น 2 ห้อง 233 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะกายภาพบำบัด ชั้น 3 ห้อง 306 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะกายภาพบำบัด ชั้น 3 ห้อง 307 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชสาตร์ ชั้น 3 ห้อง 304 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชสาตร์ ชั้น 3 ห้อง 305 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ อาคารคณะเภสัชสาตร์ ชั้น 2 ห้อง 201 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนปากพลีวิทยาคาร หอประชุมโรงเรียนปากพลีวิทยาคาร 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 ที่ว่าการอำเภอปากพลี หอประชุมที่ว่าการอำเภอปากพลี 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 1 วัดศรีเมือง อาคารอเนกประสงค์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.4-ม.6 โรงเรียนเทศบาล 3 บ้านต่ำบุญศิริ อาคารอเนกประสงค์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารม่วงชมพู ห้อง ประชุมอาคารม่วงชมพู 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคารม่วงชมพู ห้อง ประชุมอาคารม่วงชมพู 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร สักทอง ชั้น 3 ห้อง 332 - 335 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร สักทอง ชั้น 3 ห้อง 332 - 335 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร สักทอง ชั้น 4 ห้อง 342 - 345 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร สักทอง ชั้น 4 ห้อง 342 - 345 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร หลักเมือง ชั้น 2 - 3 ห้อง 221 - 223, 231 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร หลักเมือง ชั้น 2-3 ห้อง 221 - 223, 231 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร หลักเมือง ชั้น 3 ห้อง 232 - 235 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร หลักเมือง ชั้น 3 ห้อง 232 - 235 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้อง 142 - 146 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร หลักเมือง ชั้น 4 ห้อง 242 - 245 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม อาคาร หลักเมือง ชั้น 4 ห้อง 242 - 245 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม เต๊นท์ชั่วคราว หน้าอาคาร เฉลิมพระเกียรติ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม เต๊นท์ชั่วคราว หน้าอาคาร เฉลิมพระเกียรติ 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนเรียน ชั้น 2 ห้อง สำเนียงพาแพง 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง สำเนีบงพาแพง 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง 206 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง 206 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 126 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 126 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 123 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 123 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 116 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 116 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 117 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 117 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 114 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง 114 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-16.00
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนชั้นล่าง ห้อง 112 ชั้น 1 ห้อง อาคารเรียนชั้นล่าง ห้อง 112 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 52
09.00-16.00
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนชั้นล่าง ห้อง 112 ชั้น 1 ห้อง อาคารเรียนชั้นล่าง ห้อง 112 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 52
09.00-16.00
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนชั้น 2 ห้องคอมพิวเตอร์ติดห้องทรงงาน ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ติดห้องทรงงาน 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 52
09.00-16.00
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนชั้น 2 ห้องคอมพิวเตอร์ติดห้องทรงงาน ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ติดห้องทรงงาน 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 52
09.00-16.00
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนชั้น2 ห้องคอมพิวเตอร์ติดห้องทรงงาน ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ติดห้องทรงงาน 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 52
09.00-16.00
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนชั้น2 ห้องคอมพิวเตอร์ติดห้องทรงงาน ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ติดห้องทรงงาน 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 52
09.00-16.00
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารเรียนชั้น2 ห้องกิตติธเนศวร ชั้น 2 ห้อง ห้องกิตติธเนศวร 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 52
08.30-16.30
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ เวทีหอประชุมใหญ่ ชั้น 2 ห้อง เวทีหอประชุมใหญ่ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 52
08.30-16.30
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ เวทีโรงยิมเนเซียม ชั้น 2 ห้อง อาคารโรงยิมเนเซียม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 52
08.30-16.30
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารศูนย์วิทยบริการ ชั้น 1 ห้อง อาคารศูนย์วิทยบริการ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 52
08.30-16.30
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนปากพลีวิทยาคาร หอประชุม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00 - 17.00
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมราชานุสรณ์ หอประชุม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00 - 17.00
27 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนนครนายกวิทยาคม โดมอเนกประสงค์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
28 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคาร 95 ปี 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 34

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
29 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคาร 5 ชั้น 2 ฝั่งซ้าย 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคาร 5 ชั้น 2 ฝั่งขวา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
31 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคาร 5 ชั้น 3 ฝั่งซ้าย 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
32 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคาร 5 ชั้น 3 ฝั่งขวา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
33 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้องศูนย์ภาษาต่างประเทศ MEP 3 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
34 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง สองภาษา1 ห้อง 326 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
35 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง สองภาษา 2 ห้อง 336 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
36 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง สองภาษา 3 ห้อง 346 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
37 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง ศูนย์ภาษาต่างประเทศ MEP 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
38 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคารอนุรักษ์ 2 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
39 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง ศูนย์ภาษาต่างประเทศ MEP 2 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
40 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง อาคารอนุรักษ์ 1 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
41 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง 221 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
42 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง 227 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
43 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง 237 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
44 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้อง 322 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
45 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้องสมุด 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
46 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง หอประชุมอเนกสัมพันธ์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
47 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้องอาเซียน 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
48 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง ห้องโสตทัศนศึกษา 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร3 ชั้น 4 ห้อง 3401 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 34

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30 ,8.30-12.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร3 ชั้น 4 ห้อง 3401 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 51
13.00-16.30 , 08.30-16.30
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง TO Be 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 34

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30 ,8.30-12.00
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง TO Be 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 51
13.00-16.30 , 08.30-16.30
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง โสตฯ2 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 34

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30 ,08.30-12.00
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง โสตฯ2 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 51
13.00-16.30 , 08.30-16.30
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคารอเนกประสงค์โดม1 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30 ,08.30-16.30 ,08.30-12.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี หอประชุมกัลยาณี 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 51
08.30-16.30 ,08.30-16.30 ,08.30-12.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคารกัลยาณี ชั้น 2 ห้อง วงโยธวาทิต 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 51
08.30-16.30
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนปราจิณกัลยาณี อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง 211 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 26

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 27 - 51
08.30-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 17.00
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง เสาวภาผ่องศรี 3 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 18.00
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 5 ม.ค. 2561 8.30 - 19.00
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 20.00
5 699 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 3102 (นาฏศิลป์) 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 19.00
6 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง เสาวภาผ่องศรี 2 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 19.00
7 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 3102 (นาฏศิลป์) 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 51
8.30 - 17.00
8 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง เสาวภาผ่องศรี 2 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 51
8.30 - 17.00
9 703 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 17.00
10 704 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 17.00
11 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้อง 4101 (คอมพิวเตอร์ 4) 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 16.30
12 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง เสาวภาผ่องศรี 3 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 17.00
13 707 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเยอรมัน ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง เสาวภาผ่องศรี 3 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
9.00 - 16.30
14 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 1104 (ห้องเกียรติยศ) 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
9.00 - 16.30
15 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 1104 (ห้องเกียรติยศ) 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
9.00 - 16.30
16 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 331 - 332 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
9.00 - 10.00
17 711 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
9.00 - 10.00
18 712 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
9.00 - 10.00
19 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง อาเซียน 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 51
8.30 - 17.00
20 714 การแข่งขันละครสั้งภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง อาเซียน 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 17.00
21 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 17.00
22 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 50
8.30 - 17.00
23 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 17.00
24 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 17.00
25 719 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 16.30
26 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 16.30
27 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนองครักษ์ หอประชุม ชั้น 1 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 18.00
28 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนองครักษ์ หอประชุม ชั้น 1 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
8.30 - 18.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 สนามซอฟท์บอลแข่งขัน มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 สนามซอฟท์บอลแข่งขัน มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-10.30
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนภัทรพิทยาจารย์ หอประชุม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 25

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.30
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนภัทรพิทยาจารย์ ห้องประชุม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนภัทรพิทยาจารย์ ห้องประชุม 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 คณะพยาบาลศาสตร์ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.00
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 คณะพยาบาลศาสตร์ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.00
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 คณะพยาบาลศาสตร์ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 34

5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 คณะพยาบาลศาสตร์ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17

6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 18 - 51
09.00-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B101 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B401a และ B401b 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B401a และ B401b 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B415 และ B416 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B415 และ B416 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B401a และ B401b 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
7 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B101 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B408 และ B409 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B408 และ B409 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B101 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B415 และ B416 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B420 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B420 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง B408 และ B409 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" หอประชุมโรงเรียน 8 ม.ค. 2561 08.30 - 18.00
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" หอประชุมโรงเรียน 9 ม.ค. 2561 08.30 - 18.00
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 - 426 8 ม.ค. 2561 08.30 - 18.00
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 - 426 9 ม.ค. 2561 08.30 - 18.00
5 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 - 436 8 ม.ค. 2561 08.30 - 18.00
6 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 - 436 9 ม.ค. 2561 08.30 - 18.00
7 627 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 8 ม.ค. 2561 08.30 - 16.00
8 628 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 9 ม.ค. 2561 08.30 - 16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง สนามกีฬาในร่ม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-13.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง สนามกีฬาในร่ม 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-13.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง โดมกลาง 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง โดมกลาง 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้า SHOP อุตสาหกรรม 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง ห้องพวงแสด 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง ห้องพวงแสด 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง ห้องพวงแสด 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง โดมกลาง 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้า SHOP เคมี 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้าห้องพยาบาล 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้าห้องพวงคราม 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้าห้องพยาบาล 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้าห้องพวงคราม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้าห้องพยาบาล 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้าห้องพวงคราม 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้า SHOP อุตสาหกรรม 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ วิทยาเขตปราจีนบุรี คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม ห้อง หน้า SHOP อุตสาหกรรม 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 121-122 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-15.30
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 121-122 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 124-125 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-15.30
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 121-122 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 124-125 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
6 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 วัดเลขธรรมกิตติ์ ศาลาอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง 1 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
7 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 วัดเลขธรรมกิตติ์ ศาลาอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง 2 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารต้นอ้อ ชั้น 2 ห้อง 222 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารต้นอ้อ ชั้น 2 ห้อง 224-225 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารต้นอ้อ ชั้น 2 ห้อง 224-225 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารต้นอ้อ ชั้น 2 ห้อง 226-228 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารต้นอ้อ ชั้น 2 ห้อง 226-228 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา , 112 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
10.15-12.00
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 126,128 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา , 112 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-14.00
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 126,128 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา , 112 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-10.00
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา , 112 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
10.30-12.00
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 126,128 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-15.00
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา , 112 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-15.00
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 2 ห้อง 126,128 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-15.30
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนเลขธรรมกิตติ์วิทยาคม อาคารพระราชทาน ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา , 112 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-10.30

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยการอาชีพองครักษ์ อาคารวิชาการ ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยการอาชีพองครักษ์ อาคารวิชาการ ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยการอาชีพองครักษ์ อาคารวิชาการ ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1-2 5 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
นางสาวไปรยา ไฝเจริญมงคล 0898915039,นายพงศ์ศิริ กองภูเขียว 0894228249,
นางสาวอัญชลี อินทร์เรือง 0847224447, นางสาวเฉลิมขวัญ เจริญยิ่ง 0988907780
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]