งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 6 ฉะเชิงเทรา 1
วันที่ 8 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   8 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 115 8 พ.ย. 2560 09.00-10.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 116 8 พ.ย. 2560 9.00-10.30
3 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 924 8 พ.ย. 2560 9.00-10.30
4 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 924 8 พ.ย. 2560 9.00-10.30
5 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 916 8 พ.ย. 2560 9.00-10.30
6 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 916 8 พ.ย. 2560 9.00-10.30
7 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 915 8 พ.ย. 2560 9.00-12.00
8 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 915 8 พ.ย. 2560 9.00-12.00
9 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 931 8 พ.ย. 2560 9.00-10.00
10 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 932 8 พ.ย. 2560 9.00-10.00
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 925 8 พ.ย. 2560 9.00-10.00
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 926 8 พ.ย. 2560 9.00-10.00
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง 822 8 พ.ย. 2560 9.00-15.00
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง 823 8 พ.ย. 2560 9.00-15.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 535 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 14
09.00-11.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 536 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 11
09.00-11.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 513 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-12.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 513 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-12.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511-512 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511-512 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้อง Sound Lab 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 6
09.30-12.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้อง Sound Lab 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 5
09.30-12.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 15
09.00-11.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 13
09.00-11.00
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 541 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 11
09.00-16.00
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 542 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 11
09.00-16.00
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 411 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 11
09.00-12.00
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 412 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 10
09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ห้องแผนที่ 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ห้องแผนที่ 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ห้อง1109 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ห้อง1110 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ห้องนิเทศ 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ห้องนิเทศ 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ห้อง1108 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ห้อง1111 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร ห้อง ทูบีนับเบอร์วัน 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ห้องอาเซียน 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล ยิมเนเซี่ยมสิรินธร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 09.00-09.30
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล ยิมเนเซี่ยมสิรินธร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 09.30-10.00
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล ยิมเนเซี่ยมสิรินธร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 09.00-09.30
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล ยิมเนเซี่ยมสิรินธร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 09.30-10.00
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 ยิมเนเซี่ยมสิรินธร ชั้น 1 ห้อง 811 8 พ.ย. 2560 09.00-11.00
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล ยิมเนเซี่ยมสิรินธร ชั้น 1 ห้อง 812 8 พ.ย. 2560 09.00-11.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร อาคาร3 ห้อง ห้องราชมงคลรังสี 8 พ.ย. 2560 09.00-15.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารพยาบาล ชั้น 3 ห้อง ประชุมกาญจนาภิเษก (เก็บตัวห้องคอรัส ชั้น 2) 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารพยาบาล ชั้น 2 ห้อง ประชุมกาญจนาภิเษก (เก็บตัวห้องคอรัส ชั้น 2) 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 (เก็บตัวห้อง 534) 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 (เก็บตัวห้อง 534) 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
5 699 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 4 ห้อง ฉก. 42 (เก็บตัวห้อง ฉก. 41) 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
6 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 4 ห้อง ฉก. 43 (เก็บตัวห้อง ฉก.41) 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
7 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี ห้อง โสตทัศนศึกษา (เตรียมตัวที่อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้นล่าง) 8 พ.ย. 2560 10.30 - 13.00
8 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี ห้อง โสตทัศนศึกษา (เตรียมตัวที่อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้นล่าง) 8 พ.ย. 2560 10.30 - 13.00
9 703 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 531 (เก็บตัวห้อง 533) 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
10 704 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 531 (เก็บตัวห้อง 533) 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
11 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 532 (เก็บตัวห้อง 533) 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
12 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 532 (เก็บตัวห้อง 533) 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
13 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 4 ห้อง ฉก. 44 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
14 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 4 ห้อง ฉก. 44 8 พ.ย. 2560 09.15-12.00
15 711 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 4 ห้อง ฉก. 44 8 พ.ย. 2560 09.15-12.00
16 712 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 4 ห้อง ฉก. 44 8 พ.ย. 2560 09.15-12.00
17 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี ห้อง โสตทัศนศึกษา (เตรียมตัวที่อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้นล่าง) 8 พ.ย. 2560 09.45 - 10.30
18 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี ห้อง โสตทัศนศึกษา (เตรียมตัวที่อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้นล่าง) 8 พ.ย. 2560 09.15 - 09.45
19 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี ห้อง โสตทัศนศึกษา (เตรียมตัวที่อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้นล่าง) 8 พ.ย. 2560 09.00 - 09.15
20 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 4 ห้อง ฉก. 44 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
21 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 532 (เก็บตัวห้อง 533) 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
22 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 4 ห้อง ฉก. 44 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
23 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 525 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
24 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 525 8 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 8 พ.ย. 2560
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 8 พ.ย. 2560
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 8 พ.ย. 2560
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 8 พ.ย. 2560
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 8 พ.ย. 2560
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารจำลอง-จำเริญ แม่นธนู ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 9.00-15.00
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารจำลอง-จำเริญ แม่นธนู ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 9.00-15.00
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ศูนย์วิทยบริการ 8 พ.ย. 2560 9.00-10.00
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ศูนย์วิทยบริการ 8 พ.ย. 2560 9.00-10.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 8 พ.ย. 2560 09.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 8 พ.ย. 2560 09.00-14.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 8 พ.ย. 2560 09.00-14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารสมเด็จพระเทพฯ ชั้น 2 ห้อง อินเตอร์เน็ต 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 8 พ.ย. 2560 09.00-14.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารสมเด็จพระเทพฯ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมชั้น 2 8 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารสมเด็จพระเทพฯ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมชั้น 2 8 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารสมเด็จพระเทพฯ ชั้น 2 ห้อง อินเตอร์เน็ต 8 พ.ย. 2560 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 08.30-12.30
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 08.30-12.30
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อ ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อ 8 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 8 พ.ย. 2560

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]